Report hàng 2021 Đại Nam Đệ Nhất Minh Tâm bơi vào đây report

Sehtr7

Đàn em HHH
Covid + thời gian làm nhiều thứ thay đổi, các e hot lũ lượt ra đi làm bâu con chim ngồi bơ vơ. Năm mới mở topic mới để ae vào report, đi em nào dc thì share, nhiều cây làm nên ngọn núi, mỗi người góp 1 số thì mấy trăm con chim của ae xàm sẽ dc sướng.

Tao xin report trước tượng trưng 2-3 số truyền thống mở màn để ae theo.

08 3/2: xinh, thơm, sang, BJ, Nude

04 CH: siêu dễ thương, nụ cười toả nắng, V1 mềm, V2,3 tạm, sv chạm đáy

19CH: WC thần công ko phê ko ăn tiền, service tận nóc

23CH: vú siêu to, da siêu trắng, siêu láng, eo rất nhỏ, ser ko có gì đặc sắc.

26CH: face xinh, ser tận thiên thai

46CH: face xinh, dễ gần, chịu khó, đường cong từ eo xuống mông rất đẹp, gặp em rồi sẽ mệt mỏi.

48CH: mặt chuẩn hot teen, dáng vẻ cân đối đâu ra đó, sẽ ko làm tml mày thất vọng

56CH: 1 cặp vú non tơ 19 tuổi vừa to vừa săn chac, ăn mãi ko chán

02LTK: face ko xinh nhưng vú vê và vòng 4 siêu khít, gầm cao máy thoáng.

07LTK: nếu đấm tốt là cái tụi bay cần, số 7 sẽ ko làm mày buồn, 1 trong các số hiếm hoi vẫn còn đấm tốt trong cái cõi ms này. Service 99%

15LTK: 1.6m body chuẩn, zản tốt

18LtK: ser thủng đáy, ngoài ra ko có gì.

21LTK: xinh xắn, cao rao, eo iết, có cá tính, ser sẽ ko làm mày thất vọng.

23LTK: face xinh, có ẩn chứa sức hút

26LTK: rất xinh, V1,3 lép V2 ko lép, sv thủng đáy

32LTK: ko biết nên gọi là cô hay là trò, nhưng là số sẽ thoả mãn mấy tml tụi bây.

47LTK: ngon, xinh, service tốt

51LTK: cao, xinh, ngon, thơm

02LHP: siêu xinh, cao ráo da ngâm, có cá tính, chiều chuộng ko làm tml thất vọng.

39LHP: nude, BJ, đít to, eo con kiến, râm

07NVT: có người nói vớu tao WC thần công của bé này ko có đối thủ toàn cõi MT

18NVT: trẻ, xinh, biết ăn biết nói, tính cách dễ gần, tao tin là ko ai gặp mà ko muốn hốt em nó về làm của riêng.

33NVT: thư zản tốt

57NVT: là số 57CH trước khi có NVT, tao nghe nói là số mà mấy tml nào đó giành nhau gặp.
...

Còn nhiều em, nhiều nơi tao tin là nhiều tml trong này đều thuộc lòng, còn gì nữa mà ko vào góp vui.

Sửa lần cuối:

MinhNguyen@1986

Trẩu tre
02LHP: siêu xinh, cao ráo da ngâm, có cá tính, chiều chuộng ko làm tml thất vọng.

Bé này mới hả bác, lâu rùi k đi MMT nè

KDL

Trẻ trâu
Covid + thời gian làm nhiều thứ thay đổi, các e hot lũ lượt ra đi làm bâu con chim ngồi bơ vơ. Năm mới mở topic mới để ae vào report, đi em nào dc thì share, nhiều cây làm nên ngọn núi, mỗi người góp 1 số thì mấy trăm con chim của ae xàm sẽ dc sướng.

Tao xin report trước tượng trưng 2-3 số truyền thống mở màn để ae theo.

19CH: WC thần công ko phê ko ăn tiền, service tận nóc

48CH: mặt chuẩn hot teen, dáng vẻ cân đối đâu ra đó, sẽ ko làm tml mày thất vọng

02LTK: face ko xinh nhưng vú vê và vòng 4 siêu khít, gầm cao máy thoáng.

...

Còn nhiều em, nhiều nơi tao tin là nhiều tml trong này đều thuộc lòng, còn gì nữa mà ko vào góp vui.
02LHP & 48CH có z k nhỉ?

À ai đi MT LTK thì nên đi 21, và tránh 42 ra vì rất chán

Whatthefack

Trưởng lão
06CH mặt mày dể thương như trong ảnh. Ser ổn.
VD lâu quá không đi, tuần này check lại rồi add số vào, hé hé.

KDL

Trẻ trâu
42 m đi hồi nào mà chán, e nó k zan thôi chứ ngoài ra là OK cả.
3 hôm trước, ko z, bj qua loa, đa số toàn dùng tay, lười, rên giả tạo, ko cho rờ nhiều và nút ti, chỉ cho lick nhẹ, hay né nên t ko biết là OK của m như thế nào cả, chắc do t đi 21 quen rồi. Bữa dắt bạn t vào nên để nó đi 21, Sơn gthieu đi 42 nên t cảm nhận như vậy.

Whatthefack

Trưởng lão
3 hôm trước, ko z, bj qua loa, đa số toàn dùng tay, lười, rên giả tạo, ko cho rờ nhiều và nút ti, chỉ cho lick nhẹ, hay né nên t ko biết là OK của m như thế nào cả, chắc do t đi 21 quen rồi. Bữa dắt bạn t vào nên để nó đi 21, Sơn gthieu đi 42 nên t cảm nhận như vậy.
Giới thiệu mày gái quê 44ltk, chym cò sạch sẽ, vẫn còn thơm mùi lúa mới ở ruộng.

KDL

Trẻ trâu
Giới thiệu mày gái quê 44ltk, chym cò sạch sẽ, vẫn còn thơm mùi lúa mới ở ruộng.
ừ cứ note đó, hôm nào dẫn bạn đi thì lại vào, chứ ko có nhu cầu đi ms mệt cho lắm

KuTovaDai

Con chim biết nói
Do m đi 21 rồi nên về sv thì 42 như e bé, k so được 21. 42 hợp với ae thích teen, nhẹ nhàng, 1 số đáng để khai phá (nó làm 1 thời gian thì chả khác gì 21 đâu).