Ai giúp tao trị xuất tinh ngược dòng với...

join jam jang

Trẩu tre
Tình hình là vài năm trở lại bị cái xuất tinh ngược mọi người ạ, do hồi lâu có lần chơi ngu bịt đầu chim cho nó không xuất tinh mà bị ngược vô bàng quang, bây giờ cứ dăm ba tuần nó có cảm giác xuất vô bàng quang ý ạ, tự ti vô cùng :( cao thủ nào có cách giúp với ạ, giờ địt cũng lâu cũng có xuất tinh mà ít với một nữa xuất ngược nên e bị tâm lí lắm ạ :(

vctoan4

Trợ lý giám đốc Học Viện Đạo Lý
Chơi ngu thì chịu thôi một là thắt ống dẫn tinh nghỉ đẻ 2 là cắt chim

Color777

Già trâu
Tình hình là vài năm trở lại bị cái xuất tinh ngược mọi người ạ, do hồi lâu có lần chơi ngu bịt đầu chim cho nó không xuất tinh mà bị ngược vô bàng quang, bây giờ cứ dăm ba tuần nó có cảm giác xuất vô bàng quang ý ạ, tự ti vô cùng :( cao thủ nào có cách giúp với ạ, giờ địt cũng lâu cũng có xuất tinh mà ít với một nữa xuất ngược nên e bị tâm lí lắm ạ :(
Chơi ngu...đã ra thì ra mẹ đi. Còn bịt cho nó ngược lại thì ai cứu ?

Oppa
J

join jam jang

Trẩu tre
Bây giờ ra bệnh viện chỗ nào có khoa Nam Khoa mà khám đi.
Đừng có chui vô mấy phòng khám bọn lồn Trung quốc có tên Đa Khoa hay Đa Khoa Quốc Tế khám, nó lừa tiêm bậy bạ với cắt bao quy đầu.
E định thế mà hơi ngại, giờ có ai bt thuốc nào e mua uống cũng được, với lại em cũng chưa cắt bao quy đầu, nó giản rồi cũng ko mấy ảnh hưởng nên e hk cắt

Color777

Già trâu
E định thế mà hơi ngại, giờ có ai bt thuốc nào e mua uống cũng được, với lại em cũng chưa cắt bao quy đầu, nó giản rồi cũng ko mấy ảnh hưởng nên e hk cắt
Ngại là chết nhé. Đi khám đi, bao nhiều thằng cũng ngại y chang cũng tự giác vác mặt ra bệnh viện mà khám. Khám xong thấy bình thường chẳng ngại gì.

Color777

Già trâu
Nó cũng cho thuốc uống mà ko bt thuốc j để e tự mua cho nhanh :(
Uk rồi. Tự mua tự xử có bị nặng hay bị gì thì không ai trách nhiệm nhé.
Nói trước trên này có thằng bị dính lậu tự mua thuốc kê theo 1 thằng trên này uống và bị nặng, kháng thuốc luôn đấy.

Oppa
J

join jam jang

Trẩu tre
Uk rồi. Tự mua tự xử có bị nặng hay bị gì thì không ai trách nhiệm nhé.
Nói trước trên này có thằng bị dính lậu tự mua thuốc kê theo 1 thằng trên này uống và bị nặng, kháng thuốc luôn đấy.
Vâng chắc em tìm cơ sở để khám ạ, khỏi để địt cho căng ạ chứ gái giờ nó bạo qa mình yếu thì hk đc ạ