Ái Nhi q10 sụp hầm nhẹ

anhvu0110

Trẩu tre
@thaotruong từ lúc đầu có ai đụng đến ks của em..chuyện ks có lấy cmnd hay ko méo quan trọng..tự nhiên xồn xồn lên chửi checker mặt xấu,rồi check cam các kiểu..h quay ra kêu đừng đụng đến ks của em..Logic vl ra...

thaotruong

Trẩu tre
vậy em check camera làm đéo gì? đây là chuyện giữa checker và Ái Nhi cơ mà, em không quan tâm chuyện bao đồng nhưng mà em thích làm chuyện bao đồng hả?

View attachment 138685
Ủa đến ks hồi nào mà bảo em lấy chứng minh ? Đã nói ks đéo lấy chứng minh , và check came là để lộ thông tin cho ng khác à , a bị điên thì đi khám hộ em

SpiderMan20

Già trâu
Phò chọn ks em rõ ràng là e có ăn chia với phò rồi vậy mà e bảo ko liên quan thì a cũng chịu. Bọn cò chịch gài checker sụp hầm trên xàm thì ae lên tiếng đúng rồi e.

Chariot tái sinh

Checker nghiệp dư
Camera ks ngoài e ra thì bất kể là 1 ai cũng ko đc phép đc quyền xem , đấy là thông tin cá nhân , chỉ 1 mình e đc quyền truy cập vào .
câu trả lời đéo liên quan
rõ ràng là thằng cuong090 gì đó đưa hình cho em và em đã check camera để đối chiếu, đúng chưa nè?

còn giờ em muốn gỡ ks em xuống thì em phải đưa hình con Ái Nhi lên đây, chấm hết, em làm được không?

thaotruong

Trẩu tre
Phò chọn ks em rõ ràng là e có ăn chia với phò rồi vậy mà e bảo ko liên quan thì a cũng chịu. Bọn cò chịch gài checker sụp hầm trên xàm thì ae lên tiếng đúng rồi e.
Địt mẹ đéo ăn chia cái lồn gì , cái đó là bánh với nhi , em đéo care , đã đéo đến ks e , thì đừng nói lấy chứng minh gì cả

thaotruong

Trẩu tre
câu trả lời đéo liên quan
rõ ràng là thằng cuong090 gì đó đưa hình cho em và em đã check camera để đối chiếu, đúng chưa nè?

còn giờ em muốn gỡ ks em xuống thì em phải đưa hình con Ái Nhi lên đây, chấm hết, em làm được không?
A có tay có chân , a qua ks mà chụp ảnh hay làm gì với nhi đó là chuyện của a

whoami

Thanh niên hoi
Lần đầu tiên mới thấy một ekip xử lý sự vụ tệ thế này :))) làm tao phải đọc đủ hết 9 trang để xem tuồng.

whoami

Thanh niên hoi
Đọc hết cả topic thấy ae đã ai nhắc gì đến trách nhiệm của ks đâu, tự dưng chủ ks nhảy vào lồng lộn lên, bây giờ ae dành hết chú ý cho mày là đúng rồi.

Mà không biết @thaotruong có phải chủ ks thật ko hay lại cạnh tranh không lành mạnh, tao thấy hành xử không giống phong thái của 1 ông chủ có kinh nghiệm lắm

Chariot tái sinh

Checker nghiệp dư
A có tay có chân , a qua ks mà chụp ảnh hay làm gì với nhi đó là chuyện của a
em lại trả lời lạc đề
để cho em dễ hiểu, giờ em muốn gỡ tên ks của em xuống thì em úp hình full face con Ái Nhi từ camera lên đây, ban trị sự sẽ xóa topic ngay lập tức, em đồng ý không?

trả lời CÓ hoặc KHÔNG?

SpiderMan20

Già trâu
Thế đéo nào mà chủ ks lại check cam checker để bênh cho thằng cò chịch vậy mà kêu đéo liên quan e vl. Mục đích của m check cam thằng checker là để làm gì.

Inception

Phó thường dân
@thaotruong may có phải chủ khách sạn thật ko? Hay mày là đối thủ lên đây chém linh tinh để phá việc kinh doanh của khách sạn. Nếu mày chủ khách sạn thật thì mày đang xử lý ngu như bò, còn nếu là đối thủ thì là loại mất dạy, chọn đi.

Bé mều

Bát sứ hư hỏng
chủ đề này nóng lên là công của nick bé tự nhận là chủ/ quản lý ks nầy.:vozvn (19):
Chắc là em nó có ý tốt muốn đính chính cho em 4f là thớt ko hề đi mà chỉ rp xấu cạnh tranh ko lành mạnh thôi chứ ko có ý cảnh cáo ngầm bạn checker sài rằng t đã nắm rõ info mày, liệu mồm mà gõ phím nhé.

rothe

Đầu đường xó chợ
Em gái @thaotruong co vấn đề đọc hiểu hả ta, chuyện có làm rành rành vậy mà cứ đá bóng qua lại. Ngày trước Lucy dễ thương biết bao nhiêu, chuyển qua cho con này ngáo hết rồi.

thaotruong

Trẩu tre
khách sạn Hoàng Anh 42/11 Trần Thiện Chánh, quận 10

Anh em nào có đi check phò mà thấy phò đưa địa chỉ này thì né gấp nhé, không thôi lại bị bọn nó check camera đưa thông tin cá nhân, mặt mũi, biển số xe,... cho bánh và lũ cò chịch để hâm dọa tụi mày report xấu đấy nhé
Địt mẹ xàm lồn , nứng con cặc thích gây sự