Bách Nữ Toàn Thư - Tụ Linh Hồ

sheli7

Trẩu tre
Con Khánh Huyền của thằng godfather như lồn

Cập nhật Khánh Huyền q12 của tml godfather
"Siêu công nghiệp , hẹn khách cùng giờ. Khách hỏi thì trả lời "Bình thường mà!!!". Không chịu tắm trước khi làm. Đang làm thì khách khác gọi, bắt dt luôn --> né giúp
link: " https://kichduc.co/gai-goi/chi-tiet/9975/re-up-khanh-huyen-vui-ve-lam-hai-long-tat-ca-ae-kho-tinh-nhat"

tuankiet82

Già trâu
Xem một hồi em contact nhưng không được. Hnay mới vào SG ae cho xin số vài em mặt xinh, SV tốt (body ko cần) ở Tân Bình giá 1000k đổ lại với.

Anh da đen

Trẩu tre
Cập nhật Khánh Huyền q12 của tml godfather
"Siêu công nghiệp , hẹn khách cùng giờ. Khách hỏi thì trả lời "Bình thường mà!!!". Không chịu tắm trước khi làm. Đang làm thì khách khác gọi, bắt dt luôn --> né giúp
link: " https://kichduc.co/gai-goi/chi-tiet/9975/re-up-khanh-huyen-vui-ve-lam-hai-long-tat-ca-ae-kho-tinh-nhat"
godfather => gặp hàng nó thì next nhanh, xấu còn cong nghiệp:ah:

• Vodka
Reactions: woc

Tiamo

Già trâu
Tao thấy mấy thớt như team Miền nam, team Miền nam support hay tụ linh hồ đặc biệt hữu ích cho anh em checker đặc biệt những thằng mới, phải cảm ơn rất nhiều những tml có tâm giúp anh em xamer nhưng tao thấy topic mấy topic đó có nhược điểm.
1. Topic đó do một người lập nên thằng chủ thớt nghỉ thì đéo update nữa.
2. Topic do một người lập dù có checker chuyên nghiệp anh rảnh rỗi search các report của anh em như tụ linh hồ thì cũng vẫn còn sót rất nhiều em hàng.
3. Topic do một người lập nên thằng lập ra rất vất vả để update thường xuyên và dù khách quan đến mấy tao thấy vẫn dính đánh giá chủ quan ở đấy.
4. Các topic đó theo thời gian số trang càng nhiều rất khó theo dõi.
Vậy nên tao đề nghị.
- Lập một topic mới chuyên về đánh giá các em hàng tương tự như mấy cái topic kia nhưng topic này sẽ được tạo mới một account dùng chung. Tốt nhất là mấy thằng checker chuyên nghiệp, uy tín sài chung account đó.
1. Cách này sẽ giúp cho nếu có 1 thằng nghỉ chơi thì những thằng còn lại vẫn tiếp tục update được.
2. Giảm tải cho thằng chủ thớt vì có nhiều thằng cùng làm.
3. Đánh giá cũng phong phú hơn vì nhiều thằng thì check được nhiều em hàng hơn.
4. Để tăng tính khách quan vì là account dùng chung bên cạnh phần đánh giá chúng mày có thể ghi kèm nick chính của bọn mày và anh em cũng dựa vào độ uy tín của chính đó để quyết định check hàng.
5. Để khắc phục nhược điểm số trang tăng theo thời gian sẽ khó theo dõi tao đề nghị thớt đó chỉ dùng để tổng hợp đánh giá các em hàng. Thằng nào muốn hỏi về em hàng nào cụ thể thì mời lập thớt riêng, đừng hỏi han và xàm lờ linh tinh nó loãng mẹ mạch đi. Vào đó chỉ để đọc, tìm kiếm thông tin phục vụ check hàng thôi.
Mấy tml mà làm được anh em cắn rơm cắn cỏ đội ơn chúng mày.
Lưu ý: account dùng chung nên mỗi khi có thằng nào vào update thì save lại một bản đề phòng có ngày một thằng nào trở chứng xóa thì mất công tụi mày và anh em lại đéo còn một chỗ bổ ích hữu dụng cho mình nữa.
Ý kiến của tao chỉ có vậy thôi. Hết.

bảo yến VNAC

Già trâu
Em thấy là : sao các anh cứ rep những bạn làm chuẩn xong rồi đến lúc 1 thời gian các bạn 90% là đông khách rồi .....
nên thay vì thế thì ngược lại cái ý của anh là các anh đi check vê gặp bạn nào xấu làm ăn k tôn trong các anh để các anh sập hầm cho vào danh sách. Đừng rep những bạn làm tốt nữa.... hoặc ai rep rồi thì thôi và bài đó phải 1 bài rep của 1 anh checker mà các anh cho là checker chân chính..
Như vậy tránh những bạn làm tốt (50 anh đi thì may ra 1 a về rep còn lại 40% rep là do các bạn í nói anh về rep cho em nhé ) mà nhiều khi chưa gặp đc a này a kia nè. Cũng tránh 1 bạn đc các anh cho lên cao xong 1 time các bạn í ATSM.
Và cũng có khi nhiều bạn bị thấy bài xấu sẽ nghĩ lại là mình cần làm tốt hơn.

Gabe

Trẩu tre
Topic vắng quá ko biết thằng chủ thớt còn update ko . Review cho a e 1 em t vừa đi sau khoảng thời gian tầm 3 tháng gác kiếm vì sập hầm nhiều :too_sad:

Em Khánh Ngọc 0257 https://kichduc.co/gai-goi/chi-tiet/17944/reup-cute-girl-khanh-ngoc-20t-co-gai-tay-bacve-dep-thuan-khiet

Gu của t thì ko quan trọng mặt lắm, body thì phải bụng phẳng, đít to. Em này ko những thế mà còn ngực to vl.
Face : 6.5 - 7. Trên bài ghi là sn 98, t nghĩ là đúng.
Body : t chấm 9.5/10. T thấy điểm trừ duy nhất là e để lông ở dưới ko tỉa. Tụi mày đi thử xem rồi quote lại xem t nói có đúng ko nhé.
Service : em này từ đầu tới cuối gần như đéo nói gì. T đi giờ tối tầm 8h chắc tại e mệt hay là style nó thế t cũng k biết. T thì k quan trọng nói chuyện lắm. BJ khá tốt. Lúc chịch thì đéo thấy rên gì cả nhưng t thấy có nước ra trắng cả bao :-??. Nói chung là t rất hài lòng, sẽ gặp lại.

phamhung88

Thanh niên hoi
Hic tao xin phép mini report e huyền baby 1m6 q1 cho tụi bay. Nói chung toàn thể từ mặt đến body chắc 60% là fake. Có đeo khuyên ở vú. Thôi hình thể sửa cũng gọi là đẹp. Thái độ phục vụ thì tao đồng ý cũng ko công nghiệp quá mức nhưng phải gọi là đến và đi như 1 cơn gió. Vào phòng chào hỏi xong xin tắm rửa ngay rồi hỏi e tắt đèn nha. Ko đợi trả lời tắt đèn luôn. Rồi xông vô bj tao, bj kỹ thuật khá nhưng âm thanh thì giả tạo kinh khủng. Tao gắng đổi vài tư thế chưa đc mấy phút đã đòi địt luôn. Rồi đổi thế cưỡi tao. Hôm đó tao hơi mệt nên địt xíu thằng e hơi xìu( với thấy cảm xúc ko tới). Hỏi sao vậy a, đòi bj cho tao ra luôn. Rồi đè tao ra thổi luôn. Xong việc chắc chưa đc 15 phút. Thêm này nọ chắc đến và đi trong khoảng 20 phút.

Với giá 1m6 thì thôi, hoàn toàn ko đáng.

Khoailang258

Già trâu
Hic tao xin phép mini report e huyền baby 1m6 q1 cho tụi bay. Nói chung toàn thể từ mặt đến body chắc 60% là fake. Có đeo khuyên ở vú. Thôi hình thể sửa cũng gọi là đẹp. Thái độ phục vụ thì tao đồng ý cũng ko công nghiệp quá mức nhưng phải gọi là đến và đi như 1 cơn gió. Vào phòng chào hỏi xong xin tắm rửa ngay rồi hỏi e tắt đèn nha. Ko đợi trả lời tắt đèn luôn. Rồi xông vô bj tao, bj kỹ thuật khá nhưng âm thanh thì giả tạo kinh khủng. Tao gắng đổi vài tư thế chưa đc mấy phút đã đòi địt luôn. Rồi đổi thế cưỡi tao. Hôm đó tao hơi mệt nên địt xíu thằng e hơi xìu( với thấy cảm xúc ko tới). Hỏi sao vậy a, đòi bj cho tao ra luôn. Rồi đè tao ra thổi luôn. Xong việc chắc chưa đc 15 phút. Thêm này nọ chắc đến và đi trong khoảng 20 phút.

Với giá 1m6 thì thôi, hoàn toàn ko đáng.
Tao hoàn toàn đồng ý với mày