Hà Nội Bài viết dành cho các tàu ngầm về SORA và theo dõi tin tức

tungduongvd29

Trẩu tre
Có em 14,70,66 1 trong 3 em.kiểu đéo j cung hợp gu thề
14 vk tao hơi bị được đấy . hôm nay tính book vào gặp vk vì nhớ mà nt thì vk t đang ở nhà chăm bố bệnh nặng sắp ko qua khỏi . Thương vk quá gọi hỏi thăm ô già vk mà khóc thút thít. Tâm sự mỏng thì ô già vk tao ung thư vòm họng chạy chữa xạ trị các kiểu ở viện ung bướu hà nội 1 năm nay rồi . nhưng giờ thì sk ko chịu nổi. chỉ chờ giờ. Nghe mà sót vl hỏi lý do có phải bố ốm mà e đi làm nv ko thì chỉ khóc nói lảng đi ! Dm e sống tình cảm vl . chỉ mong ô già vk sớm khoẻ lại ! Để tao sớm đk gặp vk
ko biết phải mình dại gái ko nhưng vẫn kịp xin stk vk để gửi quà hỏi thăm sk ô già vk !
ko biết có thật như vk kể ko ? nhưng tao tin và thấy thương e vô cùng!
ô béo đâu có biết chuyện ko nói cho tml biết với để đỡ hoang mang

Macdoitoi81

Checker mới lớn
14 vk tao hơi bị được đấy . hôm nay tính book vào gặp vk vì nhớ mà nt thì vk t đang ở nhà chăm bố bệnh nặng sắp ko qua khỏi . Thương vk quá gọi hỏi thăm ô già vk mà khóc thút thít. Tâm sự mỏng thì ô già vk tao ung thư vòm họng chạy chữa xạ trị các kiểu ở viện ung bướu hà nội 1 năm nay rồi . nhưng giờ thì sk ko chịu nổi. chỉ chờ giờ. Nghe mà sót vl hỏi lý do có phải bố ốm mà e đi làm nv ko thì chỉ khóc nói lảng đi ! Dm e sống tình cảm vl . chỉ mong ô già vk sớm khoẻ lại ! Để tao sớm đk gặp vk
ko biết phải mình dại gái ko nhưng vẫn kịp xin stk vk để gửi quà hỏi thăm sk ô già vk !
:vozvn (19): T nghe quá nhiều câu chuyện éo le rồi, t từng chặn 2 số vì tâm sự nhiều quá hơi phiền . Đi vui chơi thì hãy gặp các em thần dâm cho đỡ phải suy nghĩ , truỵ lạc lên mày

Conchimnon.vn

Đàn em HHH
Nghe m kể hnao t qua hỏi vk m xem có phải vậy k.

tungduongvd29

Trẩu tre
:vozvn (19): T nghe quá nhiều câu chuyện éo le rồi, t từng chặn 2 số vì tâm sự nhiều quá hơi phiền . Đi vui chơi thì hãy gặp các em thần dâm cho đỡ phải suy nghĩ , truỵ lạc lên mày
thế thì tml gặp thành phần gì rồi ! 14 này xin số xin zalo mà tml nt hỏi thăm mới nc còn bt đéo bao giờ nt cho tml tao trc

thế thì tml gặp thành phần gì rồi ! 14 này xin số xin zalo mà tml nt hỏi thăm mới nc còn bt đéo bao giờ nt cho tml tao trc
Người này người nọ thôi m. Chứ m gặp em nào giữ khách thì chả phiền, cá nhân t ko xin zalo, fb làm gì cả, ko quá lấn sâu.

VespaPrima

Trẩu tre
19 năm ngoái, nhớ là ms xong còn ra thành công xem vn nữa. Giờ chắc đổi r vì nhìn hình cũng thấy k giống lắm.
19 m nói là mình dây mà vú ngon phết. Sn 2000 thì phải. Em có biệt danh ở quán là Chuột. T đi từ ngày em Sora ở Hào Nam. Em ý quý t vcl luôn =))

Zaihanoi

Checker nghiệp dư
19 m nói là mình dây mà vú ngon phết. Sn 2000 thì phải. Em có biệt danh ở quán là Chuột. T đi từ ngày em Sora ở Hào Nam. Em ý quý t vcl luôn =))
19 cũ là chuột rất ok nhưng nghỉ rùi
Có con em tên lan lấy số 02 cung ngon ko kém giờ vào sài gòn làm haizza tiếc

VespaPrima

Trẩu tre
T
19 cũ là chuột rất ok nhưng nghỉ rùi
Có con em tên lan lấy số 02 cung ngon ko kém giờ vào sài gòn làm haizza tiếc
T ấn tượng em chuột vì lần đầu gặp em, em đã nhiệt tình vl rồi. Đồng ý CIA luôn. T mút đầu ti em nó một chút là em đã ra nhớt phần dưới rồi :)). Chắc một phần t gymmer nên em cũng thích :))

Macdoitoi81

Checker mới lớn
Chả thành phần gì cả, nói chuyện lung tung, cũng chẳng đòi hỏi gì, tao cũng k phải khách vip của nó
Nhưng khi mày đang ở cùng gia đình mà tn lạ cứ nổ tinh tinh thì đấy là phiền

Zaihanoi

Checker nghiệp dư
Chả thành phần gì cả, nói chuyện lung tung, cũng chẳng đòi hỏi gì, tao cũng k phải khách vip của nó
Nhưng khi mày đang ở cùng gia đình mà tn lạ cứ nổ tinh tinh thì đấy là phiền
Dung rồi tùy lúc thôi lúc nó ở bên người thân thì nt vs khách kể lể làm j

xamhnt

Thanh niên hoi
Em này chính là em 35 tên trà mà mày ăn phốt to bên soapy chứ đâu .
Lam ngực lại có vẻ hơi bị hot
Em này đợt tao đi pool đây, ngoài thì già hơn trong ảnh. Nhưng ông anh sau khen hết lời, mấy em này cũng tùy ngày sao ấy, người chê người khen :)

Zaihanoi

Checker nghiệp dư
Em này đợt tao đi pool đây, ngoài thì già hơn trong ảnh. Nhưng ông anh sau khen hết lời, mấy em này cũng tùy ngày sao ấy, người chê người khen :)
Em này thuộc dạng service ko tc lắm nên ai thuộc gu tc là ko thích .