C

Trạng thái
Chủ đề đã được đóng (không tiếp nhận thảo luận)

Dcbinh

Trẩu tre
Người yêu hiện tại cua t quen nhau 3 năm nay sắp tiến đến hôn nhân mà có lần nó khai xưa từng quay clip xx với bồ cũ. Từ lúc nghe vậy t bị hoang mang quá, cứ hay tìm xem có thấy clip em nó ko? T bị ức chế chuyện đó hoài nên hay lôi chuyện đó ra nhai lại rồi 2 đứa lại cãi nhau. T bảo: nếu thấy clip là t cho lên đường ngay, ko cưới nữa? Theo mấy tml thì t làm vậy là sai hay đúng, t bik ko nên chấp nhặt chuyện quá khứ mà dù rất yêu ẻm mà t ko quên được chuyện này.

Tokuda9295

Trai thôn 4.0
xem nó yêu m đủ thỏa lấp cho m quên đi ko, hoàng thùy linh vẫn còn video sex trên web đó

Oppa
D

Dcbinh

Trẩu tre
xem nó yêu m đủ thỏa lấp cho m quên đi ko, hoàng thùy linh vẫn còn video sex trên web đó
Ẻm thì yêu duy nhất 1 mình tao rồi đó ~~ ủa Hoang Thùy Linh ko kiu xoá clip dc ah?

Hungcakho

Người tử tế
Người yêu hiện tại cua t quen nhau 3 năm nay sắp tiến đến hôn nhân mà có lần nó khai xưa từng quay clip xx với bồ cũ. Từ lúc nghe vậy t bị hoang mang quá, cứ hay tìm xem có thấy clip em nó ko? T bị ức chế chuyện đó hoài nên hay lôi chuyện đó ra nhai lại rồi 2 đứa lại cãi nhau. T bảo: nếu thấy clip là t cho lên đường ngay, ko cưới nữa? Theo mấy tml thì t làm vậy là sai hay đúng, t bik ko nên chấp nhặt chuyện quá khứ mà dù rất yêu ẻm mà t ko quên được chuyện này.
Tao hỏi thật nhé...mày bao nhiêu tuổi mà trẻ con vậy ? Sau này đứa nào làm vk mày thì nó khổ vô cùng

Tao từng giúp một đôi hàn gắn lại...Lý do là em kia cắm sừng ck....Đàn ông bao dung lên mày....còn không bao dung được thì nói chuyện thẳng thắn : Tính anh trẻ con lắm,ích kỷ nữa..nên mình chia tay đi

Làm vậy em nó còn nể, mày cũng mở đường cho em nó tìm tình yêu mới :boss:

Alexander13

Già trâu
Tao hỏi thật nhé...mày bao nhiêu tuổi mà trẻ con vậy ? Sau này đứa nào làm vk mày thì nó khổ vô cùng

Tao từng giúp một đôi hàn gắn lại...Lý do là em kia cắm sừng ck....Đàn ông bao dung lên mày....còn không bao dung được thì nói chuyện thẳng thắn : Tính anh trẻ con lắm,ích kỷ nữa..nên mình chia tay đi

Dm dễ thế, nó đã bỏ đâu, vẫn yêu, nhưng nó ám ảnh, dm ám ảnh cũng đéo cho ng ta ám ảnh nữa, bao dung cl

ThieuGiaSiTinh

Trẩu tre
Mấy tml nào ăn chơi địt gái thì cũng nên chuẩn bị tinh thần rằng người yêu hiện tại hoặc tương lai của tụi mày có thể bị địt nát rồi. Mày thấy không chấp nhận được thì buông ra chứ đừng có giữ rồi chì chiết, khổ con gái người ta. Riêng tao thì tao thấy mày hèn vcl.

Ai cũng có quá khứ với lỗi lầm. Riêng bản thân mày hiện tại cũng khác với bản thân mày 5 năm trước. Cái gì ở quá khứ thì để nó ở quá khứ. Tập trung xem hiện tại người yêu mày là người như thế nào, có đáng để tiếp tục không rồi quyết định.

Oppa
D

Dcbinh

Trẩu tre

Dm dễ thế, nó đã bỏ đâu, vẫn yêu, nhưng nó ám ảnh, dm ám ảnh cũng đéo cho ng ta ám ảnh nữa, bao dung cl
Đâu có, ám ảnh ròi lôi ra cằn nhằn bồ t hoài, đó la t chua thấy clip nhe. Doi tao thay ko bik tao con bi ám anh the nao nua, sao ma tiep tuc quen hay cưới nổi nữa mậy.

Oppa
D

Dcbinh

Trẩu tre

Nghe mày nói vậy, tao cũng thấy giận chính tao ghê. Dù cũng cố ko nghĩ tới, ma đọc máy cái topic quen quen giống tao là lòng dạ nổi dậy. Chak tao ích kỷ chỉ mún độc chiếm 1 mình ẻm thôi. Tao quá yêu hay chỉ là trẻ con hả mậy?

ForrestGump

Đàn em HHH
Nếu m nghĩ m k quên được thì ct đi, đỡ khổ con gái nhà người ta, cho người ta sự giải thoát, chứ lấy mày cũng khổ lắm

Hungcakho

Người tử tế
Mày nói mà ngu vãi đái ra...học tâm lý chưa ?

Khi đối diện với dạng "ám ảnh " thế này, có rất nhiều cách ứng xử : Một là buông để giải thoát

Hai là cố giữ vì sợ mất, nhưng càng ám ảnh, sợ mất thì càng tiêu cực trong hành động ( thằng thớt dạng này )

Ba là ám ảnh nhưng chấp nhận nó là một phần của cuộc sống, nên nhìn nó với tâm hồn bao dung hơn...tức là chuyện quay clip hay làm tình là điều bình thường, ai cũng có người yêu cũ...vì thái độ bao dung hơn nên sự ám ảnh dần nguôi hơn ( tao mong thằng thớt ở dạng này )

Oppa
D

Dcbinh

Trẩu tre
Nếu m nghĩ m k quên được thì ct đi, đỡ khổ con gái nhà người ta, cho người ta sự giải thoát, chứ lấy mày cũng khổ lắm
Tao cũng đàng hoàng lắm chứ bộ, từ lúc quen ẻm là tao bỏ nghề massage, bỏ lun mấy em rau xinh tươi trẻ trung, định cưới rồi 2 đứa yêu nhau thôi mà giờ mới lòi ra vụ này. Ẻm nghĩ đơn giản xưa quay ko bik ông kia xoá chưa hay gì, nghĩ mà giận cả người.

Oppa
D

Dcbinh

Trẩu tre
Mày nói mà ngu vãi đái ra...học tâm lý chưa ?

Khi đối diện với dạng "ám ảnh " thế này, có rất nhiều cách ứng xử : Một là buông để giải thoát

Hai là cố giữ vì sợ mất, nhưng càng ám ảnh, sợ mất thì càng tiêu cực trong hành động ( thằng thớt dạng này )

Ba là ám ảnh nhưng chấp nhận nó là một phần của cuộc sống, nên nhìn nó với tâm hồn bao dung hơn...tức là chuyện quay clip hay làm tình là điều bình thường, ai cũng có người yêu cũ...vì thái độ bao dung hơn nên sự ám ảnh dần nguôi hơn ( tao mong thằng thớt ở dạng này )
Mày nói hay quá, tạm thời chak tao đang ở dạng 2, em giận quá đòi chia tay thì tao cứ kéo: "đợi khi thấy clip rồi hên xui". Chính tao cũng chưa bik nếu sau này thấy rồi sẽ thế nào nua, ma tao dang cố gắng để tìm cách sao để tao cũng quên đi mà thôi dằn vặt em ý

Hungcakho

Người tử tế
Mày nói hay quá, tạm thời chak tao đang ở dạng 2, em giận quá đòi chia tay thì tao cứ kéo: "đợi khi thấy clip rồi hên xui". Chính tao cũng chưa bik nếu sau này thấy rồi sẽ thế nào nua, ma tao dang cố gắng để tìm cách sao để tao cũng quên đi mà thôi dằn vặt em ý
Thôi buông nó đi... trước khi buông nói rõ ràng rồi dừng lại...Chứ tao nhìn mày vẫn còn trẻ con lắm....cần nhiều thời gian và trải nghiệm để trưởng thanh hơn.

Sau chuyện này, tao nghĩ đời mày sẽ ở trường hợp "đá bát cơm đang ăn và ôm về một bát cứt "......Cứ chiêm nghiệm lời tao nói nhé..:vozvn (25):

ForrestGump

Đàn em HHH
Tao cũng đàng hoàng lắm chứ bộ, từ lúc quen ẻm là tao bỏ nghề massage, bỏ lun mấy em rau xinh tươi trẻ trung, định cưới rồi 2 đứa yêu nhau thôi mà giờ mới lòi ra vụ này. Ẻm nghĩ đơn giản xưa quay ko bik ông kia xoá chưa hay gì, nghĩ mà giận cả người.
Trước tao cũng quen 1 đứa, cũng biết vụ nó quay clip địt nhau với người yêu cũ. Tao cũng chả quan tâm đến chuyện đấy làm gì. Tao nói thật, tao cũng thích quay clip đấy (kiểu quay clip cả hai đồng thuận chứ không phải quay lén), nhưng quay xong xem rồi xoá, hoặc không bao giờ quay lên mặt, vì cá nhân tao thấy nếu bị leak ra ngoài thì con gái luôn là người thiệt hơn. Mà dù là ny hay fwb thì tao cũng kbh muốn ảnh hưởng đến đời sống của người con gái ấy sau này. Mày nên học cách suy nghĩ cho người mày yêu thương hơn thay vì cứ nhỏ nhen ích kỉ như bây giờ. Còn không thì dù không phải người con gái này, thì sau này mày cũng làm khổ người con gái khác thôi, ai chả có quá khứ

Oppa
D

Dcbinh

Trẩu tre
Thôi buông nó đi... trước khi buông nói rõ ràng rồi dừng lại...Chứ tao nhìn mày vẫn còn trẻ con lắm....cần nhiều thời gian và trải nghiệm để trưởng thanh hơn.

Sau chuyện này, tao nghĩ đời mày sẽ ở trường hợp "đá bát cơm đang ăn và ôm về một bát cứt "......Cứ chiêm nghiệm lời tao nói nhé..:vozvn (25):
Mày nói cứ như kinh nghiệm tình trường chinh chiến lắm rồi ha, mà mày bị trường hop giong tao vay chua? Bik dau da bát cơm về ôm bát phở thì sao kaka (tao đùa tí ah mà)

Hungcakho

Người tử tế
Mày nói cứ như kinh nghiệm tình trường chinh chiến lắm rồi ha, mà mày bị trường hop giong tao vay chua? Bik dau da bát cơm về ôm bát phở thì sao kaka (tao đùa tí ah mà)
Tao nói ở trên rồi...Tao đáng tuổi làm bố mày rồi đấy

Trước tao từng hàn gắn một đôi, vk cắm sừng ck.....bây giờ đôi đó vẫn sống tam gọi là hạnh phúc...theo mày tao đủ kinh nghiệm sống không ?:vozvn (25):

Trạng thái
Chủ đề đã được đóng (không tiếp nhận thảo luận)