C

Trạng thái
Chủ đề đã được đóng (không tiếp nhận thảo luận)

Dái úng

Trẩu tre
dm nghĩ thì cũng cay nếu đang xem xxx mà thấy con vk mình có bú cu, sục cặc cho thằng ml nào thì vl, nhưng nghĩ cho cùng thì đã yêu nhau thì cno làm thế là quá bt luôn :))) nên tốt nhất là nghĩ thoáng lên, địt nhau chứ có cái gì đâu

phth

Đàn em Khá Bảnh
Nghe mày nói vậy, tao cũng thấy giận chính tao ghê. Dù cũng cố ko nghĩ tới, ma đọc máy cái topic quen quen giống tao là lòng dạ nổi dậy. Chak tao ích kỷ chỉ mún độc chiếm 1 mình ẻm thôi. Tao quá yêu hay chỉ là trẻ con hả mậy?
Dm m đàn bà vãi lồn. M lên xamvl này rồi nên cũng ko phải ngoan lành gì. M cứ nghĩ nó sai lầm có 1 lần trong khi mày sai bao lần rồi. Bỏ qua dc thì bỏ qua ko thì bỏ luôn đi. Mà giờ con đéo nào chả địt rồi, còn trinh ít lắm, nó ngu ở chỗ nó kể có clip thôi.

Oppa
D

Dcbinh

Trẩu tre
Dm m đàn bà vãi lồn. M lên xamvl này rồi nên cũng ko phải ngoan lành gì. M cứ nghĩ nó sai lầm có 1 lần trong khi mày sai bao lần rồi. Bỏ qua dc thì bỏ qua ko thì bỏ luôn đi. Mà giờ con đéo nào chả địt rồi, còn trinh ít lắm, nó ngu ở chỗ nó kể có clip thôi.
Uh tại tao hỏi, mà đã hỏi thì nó sẽ ko nói dối. Nen mới thế...

phth

Đàn em Khá Bảnh
Uh tại tao hỏi, mà đã hỏi thì nó sẽ ko nói dối. Nen mới thế...
Thế mới ngu, ko phải cái gì biết cũng tốt. Nhưng t khuyên nên bỏ qua. M cứ nghĩ như nó y m, giờ m muốn quay clip no cũng ok thôi. Khi yêu thì ... ai nghĩ đến hậu quả .

Justinbiebom

Thanh niên hoi
Đm t đọc ngứa dái quá phải đăng nhập để cmt. M là đàn ông hay đàn bà thế :)) đm yêu thương nhau thì yêu mà m cảm giác đéo yêu đc thì giải thoát cho con nhà ngta đi. Ko m cưới nó sau có gì cứ lôi ra nói thì khác lồn nào là nỗi đau tinh thần cho cả 2.
câu chốt cho t chửi 1 câu: đcm thằng đàn bà

Tnú

Trẩu tre
Mày ctay đi. Nói thật. Có cưới sau này cũng ko sống đc vs nhau đâu. Ctay cả 2 nhẹ nhõm. E nó đã tâm sự thật vs mày thế ròi thì tùy mày có chấp nhận hay ko. Chấp nhận thì tương lai im mõm luôn. Còn đã ngập ngừng nthe thì dừng lại
Chuẩn đấy, nó xanh chín với mày thế là cũng tôn trọng và xem mày có chấp nhận được không. Còn cưới xong mới thấy quả clip thì đau hơn hoạn.

Oppa
D

Dcbinh

Trẩu tre
Đm t đọc ngứa dái quá phải đăng nhập để cmt. M là đàn ông hay đàn bà thế :)) đm yêu thương nhau thì yêu mà m cảm giác đéo yêu đc thì giải thoát cho con nhà ngta đi. Ko m cưới nó sau có gì cứ lôi ra nói thì khác lồn nào là nỗi đau tinh thần cho cả 2.
câu chốt cho t chửi 1 câu: đcm thằng đàn bà
Vậy chak tao thân xác đàn ông lòng dạ đàn bà rồi mày ah. Cho tao thêm chút thời gian suy nghĩ....

Traisaigon8888

Đầu đường xó chợ
Người yêu hiện tại cua t quen nhau 3 năm nay sắp tiến đến hôn nhân mà có lần nó khai xưa từng quay clip xx với bồ cũ. Từ lúc nghe vậy t bị hoang mang quá, cứ hay tìm xem có thấy clip em nó ko? T bị ức chế chuyện đó hoài nên hay lôi chuyện đó ra nhai lại rồi 2 đứa lại cãi nhau. T bảo: nếu thấy clip là t cho lên đường ngay, ko cưới nữa? Theo mấy tml thì t làm vậy là sai hay đúng, t bik ko nên chấp nhặt chuyện quá khứ mà dù rất yêu ẻm mà t ko quên được chuyện này.
Tao nói thật nếu mày có suy nghĩ này thì trước sau cũng chia tay, tao khuyên mày chia tay....

Xamlongvn

Già trâu
Cảm thấy đéo bỏ qua được thì giải thoát cho con gái nhà người ta còn đi kiếm hp khác

alphadichthuc

Checker nghiệp dư
Hinh nhu clip đơn giản trắng đen nó quay thấy dáng trong bóng tối thoi ah, hinh nhu cung ko thấy mặt đâu. (Con bồ t nó nhớ mang máng là vây, vì thang bồ đó cũng 10 năm trươc rồi). Thằng đấy phản bội nó nên sau đó sock ko quen ai nữa rồi quen tao là người thứ 2.
ui giời va i lồn 10 năm ko quen ai tin không dc đâu ban ơi , nó còn trí trá nói dối mày nữa

Richardkaka

Trẩu tre
Thôi buông nó đi... trước khi buông nói rõ ràng rồi dừng lại...Chứ tao nhìn mày vẫn còn trẻ con lắm....cần nhiều thời gian và trải nghiệm để trưởng thanh hơn.

Sau chuyện này, tao nghĩ đời mày sẽ ở trường hợp "đá bát cơm đang ăn và ôm về một bát cứt "......Cứ chiêm nghiệm lời tao nói nhé..:vozvn (25):
Tml mày nói đúng ml nào trải đời sẽ thấm thấu xương, đau vô cùng ! Đúng ra nghe vậy càng nên yêu cô gái đó hơn, cay clg không biết ! Hãy trân trọng cô ấy vì còn ở bên, còn không thì giải thoát đi ! Đcm

mucmotnang

Trai thôn 4.0
Thôi m chưa đủ tuổi lấy vợ đâu!
Tư tưởng v lấy về chỉ làm khổ nhau.
Và với tư tưởng đó, em nó lúc nào cũng lo làm gì sai không sợ m phật ý. Sống v mệt bỏ mọe!

Tonnynguyenhn

Đầu đường xó chợ
Người yêu hiện tại cua t quen nhau 3 năm nay sắp tiến đến hôn nhân mà có lần nó khai xưa từng quay clip xx với bồ cũ. Từ lúc nghe vậy t bị hoang mang quá, cứ hay tìm xem có thấy clip em nó ko? T bị ức chế chuyện đó hoài nên hay lôi chuyện đó ra nhai lại rồi 2 đứa lại cãi nhau. T bảo: nếu thấy clip là t cho lên đường ngay, ko cưới nữa? Theo mấy tml thì t làm vậy là sai hay đúng, t bik ko nên chấp nhặt chuyện quá khứ mà dù rất yêu ẻm mà t ko quên được chuyện này.
Thế thôi đừng cưới nó nữa. Đcm mày ám ảnh mẹ nó rồi cưới xong lại ly dị mệt ra.

Trạng thái
Chủ đề đã được đóng (không tiếp nhận thảo luận)