C

Trạng thái
Chủ đề đã được đóng (không tiếp nhận thảo luận)

quydauto9999

Già trâu
Người yêu hiện tại cua t quen nhau 3 năm nay sắp tiến đến hôn nhân mà có lần nó khai xưa từng quay clip xx với bồ cũ. Từ lúc nghe vậy t bị hoang mang quá, cứ hay tìm xem có thấy clip em nó ko? T bị ức chế chuyện đó hoài nên hay lôi chuyện đó ra nhai lại rồi 2 đứa lại cãi nhau. T bảo: nếu thấy clip là t cho lên đường ngay, ko cưới nữa? Theo mấy tml thì t làm vậy là sai hay đúng, t bik ko nên chấp nhặt chuyện quá khứ mà dù rất yêu ẻm mà t ko quên được chuyện này.
Con ny mày bị hãm loz à ??? dang yên đang lành thì nói ra làm cc gì

anonymous2000

Đàn em HHH
Người yêu hiện tại cua t quen nhau 3 năm nay sắp tiến đến hôn nhân mà có lần nó khai xưa từng quay clip xx với bồ cũ. Từ lúc nghe vậy t bị hoang mang quá, cứ hay tìm xem có thấy clip em nó ko? T bị ức chế chuyện đó hoài nên hay lôi chuyện đó ra nhai lại rồi 2 đứa lại cãi nhau. T bảo: nếu thấy clip là t cho lên đường ngay, ko cưới nữa? Theo mấy tml thì t làm vậy là sai hay đúng, t bik ko nên chấp nhặt chuyện quá khứ mà dù rất yêu ẻm mà t ko quên được chuyện này.
chịch nhau rồi còn quay clip là ngu rồi, tao thì không thích những đứa ngu như thế, có clip là tao bỏ luôn, sau này thằng chó chết nào đưa clip kia cho bạn bè, người thân, con cái mình xem thì làm sao ? khen đứa nào trong clip chịch nhau mà trông duyên thế hả :))

Oppa
D

Dcbinh

Trẩu tre
chịch nhau rồi còn quay clip là ngu rồi, tao thì không thích những đứa ngu như thế, có clip là tao bỏ luôn, sau này thằng chó chết nào đưa clip kia cho bạn bè, người thân, con cái mình xem thì làm sao ? khen đứa nào trong clip chịch nhau mà trông duyên thế hả :))
Bộ suốt đời m éo quay clip ah, hay xác định cưới/ cưới xog m cũng ko quay ah? Đời người thiếu gì cái ngu/ nói gì đến tuổi trẻ bồng bột sn chưa tới ~ chỉ hận tao hay xem clip share hàng của các a em xamer rồi vuột miệng hỏi nó chi rồi lòi ra vụ này. Cả 2 đứa đều ngu thì đành chịu vậy ~ sớm muộn gì thì tùy theo cảm giác & sau này mà t cũng fai ra quyết định thôi, ch giờ cũng khó tìm dc tình yêu nào hoàn mỹ lắm mày ơi ~~ trong khi tao chỉ khoái gái đẹp & sạch nữa thì kiếm đâu ra mày ^^

Boykkkk

Thanh niên hoi
thoy bỏ đi tìm con nào ko có cờ líp mà lấy ko về làng xóm già trẻ, ae ai nó cũng biết lồn vợ mày to hay nhỏ thì mày có nước đi bú cu cho thằng địt nó trong clip thôi

Trạng thái
Chủ đề đã được đóng (không tiếp nhận thảo luận)