Cac anh đi chơi với người yêu có muốn chịch ko ạ

Người yêu em hằng tuan rủ em đi ăn và lượn phố .xong đi về .chim toàn cất ở nhà hay sao ý . buồn ghê gớm. Hôm nay cũng cho em đi ăn rồi đèo em một vòng gắm trai đẹp. Rồi tấp vào quán cafe . một tiếng sau người yêu em bảo anh đưa em về đi ngủ cho khỏe .anh đi về nhà làm nốt công việc chiều nay sếp anh giao anh chưa làm xong . Các anh khác ông ý phải ko ạ. .. đi chơi chẳng làm gì với nhau .đúng là súng hỏng

CFQE2D.md.jpg CFQt39.md.jpg

DucAnhww

Thanh niên hoi
Rủ đi chịch thì bảo mất dạy dâm đãng suốt ngày chỉ muốn chịch con nhà người ta.
Đéo chịch thì kêu cất chim ở nhà, yếu sinh lý, khả năng là bệnh hoạn.
Đéo hiểu. Ôi đàn bà, đàn bà là những niềm đau:what:

ChuNhaChoThue

King of Nằm Vùng
Thì em nói thẳng em muốn địt thôi. Xưa ng iu a cũng thế tính chở về nhưng eny bảo giờ về sớm quá hoặc em bị ngứa ở dưới thế là vô ks địt 2 cái mới dc về.

Vinh1987

Đàn em HHH
Em nên chọn thằng khỏe + đáo để như anh. Chọn mấy thằng ngoan phí lắm

Mới hẹn hò thì bình thường, anh ta tôn trọng và suy nghĩ cho em. Còn hẹn hò đã được 1 thời gian thì thằng này có vấn đề mẹ rồi, chắc ysl nên nó ngại :v

Oppa
Ngocthuy0972008155 tx 200
Thì em nói thẳng em muốn địt thôi. Xưa ng iu a cũng thế tính chở về nhưng eny bảo giờ về sớm quá hoặc em bị ngứa ở dưới thế là vô ks địt 2 cái mới dc về.
Em ngại nói lắm .vi em cũng ko cần người yêu em mệt . Yêu nhau chỉ cần gặp nhau là vui rồi . Ko chịch em thì đã có các anh chịch em rồi .

Bố tao đấy

Người trong giang hồ
Thôi xong,chỉ có 2 trường hợp xảy ra
1 là thằng này chim chỉ dùng để đi đái
2 là nó địt quá nhiều nên hết sức đéo muốn địt nữa

TT Nguyễn

Trẩu tre
Những gì tml đấy nó k làm được thì ib anh làm thay e nhé, đẹp zai lịch sự có học thức ;)