Cac anh đi chơi với người yêu có muốn chịch ko ạ

Zeus1

Trưởng Ban Truyền Thông Hội Tam Hoàng
Người yêu em hằng tuan rủ em đi ăn và lượn phố .xong đi về .chim toàn cất ở nhà hay sao ý . buồn ghê gớm. Hôm nay cũng cho em đi ăn rồi đèo em một vòng gắm trai đẹp. Rồi tấp vào quán cafe . một tiếng sau người yêu em bảo anh đưa em về đi ngủ cho khỏe .anh đi về nhà làm nốt công việc chiều nay sếp anh giao anh chưa làm xong . Các anh khác ông ý phải ko ạ. .. đi chơi chẳng làm gì với nhau .đúng là súng hỏng

CFQE2D.md.jpg CFQt39.md.jpg
Chắc nhìn e nó đ thấy nứng nữa chứ sao =))

hvnhpr

Già trâu
đàn ông chỉ chịch khi nứng or cứng chỗ ấy :))

nhiều khi stress, mệt mỏi ko cứng nổi.
Or nó thg em làm vất vả, nó giữ cho em ;))

Trai

Người lương thiện
Người yêu em hằng tuan rủ em đi ăn và lượn phố .xong đi về .chim toàn cất ở nhà hay sao ý . buồn ghê gớm. Hôm nay cũng cho em đi ăn rồi đèo em một vòng gắm trai đẹp. Rồi tấp vào quán cafe . một tiếng sau người yêu em bảo anh đưa em về đi ngủ cho khỏe .anh đi về nhà làm nốt công việc chiều nay sếp anh giao anh chưa làm xong . Các anh khác ông ý phải ko ạ. .. đi chơi chẳng làm gì với nhau .đúng là súng hỏng

Nó căng thẳng công việc ấy. Em với nó về quê làm rẫy tối 7h đi ngủ chả chịch quanh năm

Cà Nông

Checker nghiệp dư
Đi chơi với tao đồng nghĩa với đi địt. Không địt thì đi đâu? :))

helltemplar

Già trâu

Em bảo nó, em mới mua bộ đồ đẹp lắm. Anh đi với em vô nhà nghỉ em cho anh xem. Vào đó nhìn em mặc đồ lót lượn lờ, tự nó đè em ra thôi.
Gấu anh mặc đồ bình thường anh cũng chả nứng, nhưng mặc đồ lót cái họa mi đứng dậy hót ngay.