Cần Tìm SGBB SV ở ĐN.

ViperDN

Trẩu tre
Mình có nhu cầu tìm sgbb với tiêu chí bình thường và thoải mái ( phải là Sv ) . Chu cấp với điều kiện bình thường, nên bạn nào cần hỗ trợ thì inbox nhé ! Mình ko làm việc qua trung gian.
Thanks All !

xamvievu

Trẩu tre
Đưa giá chu cấp hàng tháng, mấy đứa nó tìm cho. trên XAM này thượng vàng hạ cám.

Nguyenđại11

Già trâu
Đúng. Chăn sgbb thì mấy tml chưa vk chưa con thì chăn còn có thời gian mà dập nó. Chứ có vk có con rồi thì time đéo đâu. Tháng nện có 2-3 lần mà phải chu cấp cả 7-10m cũng phí thấy mẹ, chưa kể lúc em đó xin tiền đổi dt, xe máy sinh nhật, bị mất đồ, bị học lại..... Mẹ. Nếu lâu dài tính ra tháng bay 15-20m mà đéo có time hưởng. Bỏ đi ma làm người nha mấy tml. Ta cung bỏ đây.

tinihamchoi

Trẩu tre
Đúng. Chăn sgbb thì mấy tml chưa vk chưa con thì chăn còn có thời gian mà dập nó. Chứ có vk có con rồi thì time đéo đâu. Tháng nện có 2-3 lần mà phải chu cấp cả 7-10m cũng phí thấy mẹ, chưa kể lúc em đó xin tiền đổi dt, xe máy sinh nhật, bị mất đồ, bị học lại..... Mẹ. Nếu lâu dài tính ra tháng bay 15-20m mà đéo có time hưởng. Bỏ đi ma làm người nha mấy tml. Ta cung bỏ đây.
cũng k đúng lắm tml, như t còn độc thân mà k hướng tới yêu đương nên vẫn chọn sgbb. Vs m nghĩ đơn giản thôi, tiền cao gặp ít thì sự lựa cho j của m cũng sẽ tốt hơn thôi.