[Cảnh Báo] Sup lừa đảo tráo hàng

OIPC

Thanh niên hoi
Đã từng chơi 1 em máy bay Nga 2 lần, giá khá mềm 3 củ

Tự deal, tự nói chuyện trên 1 ứng dụng của đám Nga hay xài, mà nó nói tiếng Anh còn tệ hơn mình.

Nhìn chung là chất lượng khá ngon, có lần deal đc với 1 em ngon hơn, giá 4 củ nhưng nó bắt chuyển khoản nó trc nên thôi.
hay đấy , share nhé , thanks tml

OIPC

Thanh niên hoi
Mem mới nên đéo biết cách up hình tạo chỉ có link ở dưới thằng nào rảnh vào xem đó là hình thật của hai con đó

ảo nhỉ, nếu thật share nhé, tks tml

redsky83

Trẻ trâu
dcm đéo nhớ có thằng l nào cũng toàn vào gạ sub tây cho tao...giá thì cao vl....xin ảnh thi đéo rõ mặt mũi...hỏi đi như nào thì cũng bảo phải qua nó rồi ck...

kehanhkhat

Trai thôn 4.0
tao thấy mày là thằng có tâm và cũng có tầm đấy. Dcm giờ con méo nào cũng gắn mác PG mà thật ra toàn hàng ở đéo đâu dạt về trùng tu lại xong đôn giá vkl

Riquelme08

Trẩu tre
Chuẩn VKL. đm, trả lại PG đúng nghĩa cho tao.

- PG giờ nhiều VKL mà đm toàn hàng đôn lên dẫn đến chất lượng PG éo còn ngon.

- Sub tăng giá PG, ảo tưởng sức mạnh bản thân dẫn đến vô vàn ông Sub xuất hiện vỗ ngực và lừa lọc ae.

- PG thấy bản thân hot, sang chảnh dẫn đến thái độ lồi lõm, kênh kiệu và không còn được đúng ý nghĩa PG - giờ chỉ còn có ra thẳng nhà nghỉ mà quên hẹn hò, tâm sự và chén!

- Kiếm được Sub ngon khó như mò kim đáy bể

ĐM mấy tml nứng chym, tinh trùng dồn lên não thì cũng nên bỏ ra vài phút mà đọc, hỏi thông tin cho kỹ trước khi xoạc nhé!
Chuẩn VCL chả khác cặc ji bọn Cave nâng hạng , giá thì trên trời

choạc

Trẻ trâu
mày có bằng chứng hay chụp màn hình không?
Tao ko thích post ảnh. Chỉ biết tao đã cọc 1tr. Và đến tận hôm nay hơn 1 tuần rồi ko thấy sub trả lời tao trên telegram. Sub vào đây đối chứng ok luôn.

badaothatroi01

Trẩu tre
Tao ko thích post ảnh. Chỉ biết tao đã cọc 1tr. Và đến tận hôm nay hơn 1 tuần rồi ko thấy sub trả lời tao trên telegram. Sub vào đây đối chứng ok luôn.
Hình như sub này bị sao ấy, pm cả mấy tuần nay k thấy trả lời trong khi kênh tele thì vẫn update đều

Tranquanganh89

Đàn em Khá Bảnh
T đi PGA hàng tận mấy củ còn bị thằng sup T.N.G cho ăn quả đắng đây này,như hàng web, cay vl

Fukada jav

Trẩu tre
Em có vài bé PG mới cập nhât. Anh nào thiện chí inbox telegram @datkytruvuong ( pass: xamvn) . Em cảm ơn

angelhn13

Trẻ trâu
Tầm này người khôn của khó. Ông nào cũng muốn ôm tiền nên khó kiếm uy tín ở trên mạng lắm. Định chén e 5-8m chưa nói đã bắt cọc 1-2m, đưa stk lại tên con gái rồi nội dung chuyển tiền giời ơi đất hỡi nên thôi. Ngứa chim đi chén mấy e 1-1m5 bên Thiendia cho lành. Có quan hệ kiếm đc mấy e PGA thì mới ngon, chứ trên mạng giờ 100 thằng Sub thì 90 thằng lừa đảo, 10 thằng tin đc nhưng đôn giá PGA và hàng đéo ra gì. Cái ngta muốn check PGA là thời gian thoải, tình cảm chứ công nghiệp k ôm ấp, hôn hít thì chén làm mẹ gì, ngồi quay tay cho sướng.