Chính trị

Myanonymous

Trai thôn 4.0
Địt mẹ lũ tư tưởng chống đối.
Chỗ tao làm trừ ông sếp thuộc dạng trung lập ra, còn lại mớ nhân viên toàn tư tưởng chống đối, chê trách đất nước. Tao thì tư tưởng ngược lại, má nó mỗi lần nghe ngứa tai ghê ghớm, ăn học trên đất nước này, sống trên đất nước này mà suốt ngày mở miệng ra là phát ngôn chỉ muốn giọng vào họng chúng nó mấy phát. Dm nó tư tưởng thế đã đành, còn truyền bá, chơi với mấy đứa mới lớn, riết nó lây tư tưởng của nhau luôn.
Dm nói thẳng ra đéo có đảng phái nào là hoàn hảo, ít nhất sống trong hoà bình thì ráng sống cho tốt cái thân mình, k thì biến mẹ nó khỏi nước đi. Dm xài vnđ mà chửi bới đất nước. Tao mà là sếp tao cho nghỉ hết. Thêm nữa, chính cái tiêu cực của chúng nó mà sếp tao ra phong trào hay công tác gì chúng nó toàn bằng mặt k bằng lòng, sau lưng hùa nhau chỉ trích, bàn lùi. Địt mẹ sống trong cái tập thể đéo phát triển dc, thằng nào cũng dở mà cứ thích thể hiện. Má nó bực mình, ông sếp thì k biết có nhận ra vấn đề hay không mà thấy im re. Chúng mày nói xem làm sao đây

Lotutt

Đàn em HHH
Mà nó chửi cái gì? Chửi sai hay đúng? Mày phải rõ ràng chứ. Có những cái sai lè ra kêu khen thì khen thế lol nào? Còn mày bỏ cái câu ko thích thì ra nước ngoài mà sống đi. Lí luận trẻ con lắm
Chửi đúng hay sai cũng phải có nơi có chỗ. Nếu nhóm mày có 5 thằng đều bất mãn thì cứ kéo nhau ra mà chửi. Còn trong tập thể có người ko muốn nghe mà chúng mày chửi thì là đéo văn minh. Mà bản thân đéo văn mình thì đừng đỏi hỏi xã hội. Còn điều mày nói về việc ko thích thì đi nước ngoài thì mày liệt kê thiếu rồi. Đúng của nó là nếu mày ko thích chế độ thì mày có 3 lựa chọn 1 là mày làm cách mạng nếu có bản lĩnh, 2 là mày đi định cư nếu mày có điều kiện. 3 là mày chấp nhận thích nghi nếu mày ko có cả điều kiện lẫn bản lĩnh. Còn việc tụ tập chửi đổng lên đéo giải quyết dc gì cả. Rồi mày cũng phải đóng thuế nuôi cái chế độ mà mày căm phẫn thôi.

Dua.chuot

Già làng
Chửi đúng hay sai cũng phải có nơi có chỗ. Nếu nhóm mày có 5 thằng đều bất mãn thì cứ kéo nhau ra mà chửi. Còn trong tập thể có người ko muốn nghe mà chúng mày chửi thì là đéo văn minh. Mà bản thân đéo văn mình thì đừng đỏi hỏi xã hội. Còn điều mày nói về việc ko thích thì đi nước ngoài thì mày liệt kê thiếu rồi. Đúng của nó là nếu mày ko thích chế độ thì mày có 3 lựa chọn 1 là mày làm cách mạng nếu có bản lĩnh, 2 là mày đi định cư nếu mày có điều kiện. 3 là mày chấp nhận thích nghi nếu mày ko có cả điều kiện lẫn bản lĩnh. Còn việc tụ tập chửi đổng lên đéo giải quyết dc gì cả. Rồi mày cũng phải đóng thuế nuôi cái chế độ mà mày căm phẫn thôi.
Tao đéo chửi, và tao cũng đéo rảnh để chửi vì tao biết chửi cũng bằng thừa. Tao đang bàn về cách thằng thớt đang nhìn sự việc của nó. Đừng bắt người khác phải sống theo quan điểm của bản thân mình

TieuVuongGia

Cái nồi có lắp
Thế nó chửi Bác theo mày đúng hay sai ?
Mày mà bảo đúng thì im mẹ đi
Địt cụ mày thằng óc chó
Mày thần tượng bác mày,chúng nó đéo thần tượng gọi bác mày là BẢ CHÓ :vozvn (13): đấy là suy nghĩ góc nhìn chúng nó mày chẳng có quyền lồn j cấm chúng nó phát biểu nhé CON BÒ

mày bảo ko thích sống ở Việt Nam qua bên kia đi hả...bỏ 1 ngày ra đại sứ quán các nước xem dòng người bỏ quốc tịch và xin định cư nước khác đê.

Nó xài Vnđ do nó làm ra đấy là việc.của nó,đéo có mqh biện chứng nào giữa tiêu tiền bản thân làm ra vs việc phát ngôn trái chiều hiểu ko óc bò.:vozvn (13):

mày đang hiểu rất ngu đấy chúng nó đéo chửi đất nc đâu, chửi chế độ và bộ máy lãnh đạo hiểu chửa.
Nghe chưa tỏ đã phát biểu liều

tengiketa0

Già trâu
Chỗ tao làm trừ ông sếp thuộc dạng trung lập ra, còn lại mớ nhân viên toàn tư tưởng chống đối, chê trách đất nước. Tao thì tư tưởng ngược lại, má nó mỗi lần nghe ngứa tai ghê ghớm, ăn học trên đất nước này, sống trên đất nước này mà suốt ngày mở miệng ra là phát ngôn chỉ muốn giọng vào họng chúng nó mấy phát. Dm nó tư tưởng thế đã đành, còn truyền bá, chơi với mấy đứa mới lớn, riết nó lây tư tưởng của nhau luôn.
Dm nói thẳng ra đéo có đảng phái nào là hoàn hảo, ít nhất sống trong hoà bình thì ráng sống cho tốt cái thân mình, k thì biến mẹ nó khỏi nước đi. Dm xài vnđ mà chửi bới đất nước. Tao mà là sếp tao cho nghỉ hết. Thêm nữa, chính cái tiêu cực của chúng nó mà sếp tao ra phong trào hay công tác gì chúng nó toàn bằng mặt k bằng lòng, sau lưng hùa nhau chỉ trích, bàn lùi. Địt mẹ sống trong cái tập thể đéo phát triển dc, thằng nào cũng dở mà cứ thích thể hiện. Má nó bực mình, ông sếp thì k biết có nhận ra vấn đề hay không mà thấy im re. Chúng mày nói xem làm sao đây
Mày bị mù và điếc hay thiểu năng, sự việc bày ra trước mắt mà không thấy?, tranh luận với mày chỉ mất thời gian, usa mà cho visa với quốc tịch thì Vn còn mỗi mình mày đó con tinh trùng khuyết tật à.

Dua.chuot

Già làng
Địt cụ mày thằng óc chó
Mày thần tượng bác mày,chúng nó đéo thần tượng gọi bác mày là BẢ CHÓ :vozvn (13): đấy là suy nghĩ góc nhìn chúng nó mày chẳng có quyền lồn j cấm chúng nó phát biểu nhé CON BÒ

mày bảo ko thích sống ở Việt Nam qua bên kia đi hả...bỏ 1 ngày ra đại sứ quán các nước xem dòng người con bỏ quốc tịch và xin định cư nước khác đê.

Nó xài Vnđ do nó làm ra đấy là việc.của nó,đéo có mqh biện chứng nào giữa tiêu tiền bản thân làm ra vs việc phát ngôn trái chiều hiểu ko óc bò.:vozvn (13):

mày đang hiểu rất ngu đấy chúng nó đéo chửi đất nc đâu, chửi chế độ và bộ máy lãnh đạo hiểu chửa.
View attachment 138063
Sao đồng chí lại phang thẳng thế :))

Lotutt

Đàn em HHH
Địt cụ mày thằng óc chó

mày bảo ko thích sống ở Việt Nam qua bên kia đi hả...bỏ 1 ngày ra đại sứ quán các nước xem dòng người con bỏ quốc tịch và xin định cư nước khác đê.

View attachment 138063
Mày có lý của mày. Tuy nhiên có mấy ý sau tao phản biện.

1. Là dòng người xếp hàng đi xin định cư ko có nghĩa là 100% họ ghét chế độ. Ai có điều kiện, có kinh tế và mong đến một nước phát triển hơn để sống là bình thường. Ko có nghĩa là họ bất mãn chế độ. Cũng có thể có người bất mãn nhưng ko phải 100%.

2. Mày bảo chúng nó có quyền phát biểu là đúng nhưng thằng thớt nó cũng có quyền ko muốn nghe. Khi người khác ko muốn nghe mà bọn kia cứ ra rả vào tai nó thì tất nhiên nó sẽ khó chịu. Chúng mày có quyền bất mãn có quyền chửi chả ai cấm. Nhưng chúng mày có quyền kéo nhau ra cafe hay ra góc nào đấy mà chửi đừng ảnh hưởng người khác. Công ty là chỗ làm việc, ko phải chỗ chửi chế độ.

3. Nó chửi mấy thằng trong cơ quan nó chứ ko chửi mày. Tao thấy mày chửi nó nặng lời như vầy là vô lý.

Sửa lần cuối:

TieuVuongGia

Cái nồi có lắp
Mày đâu phải làm giáo dục. Cách mày còm cho thấy mày là thợ chửi ko hơn.
mày lại thiếu cái nhìn đa chiều:vozvn (23):
bản thân mày đang bị gò trong cái lối suy nghĩ rập khuôn 1 người làm giáo dục phải đạo mạo ăn nói nhỏ nhẹ, ngôn từ trong sáng thánh thiện, tiện đây Qa sẽ khơi thông cho mày,hãy nhìn đa chiều lên các cụ đã dạy đi vs phật mặc áo cà sa,đi vs mặc áo giấy, với lũ bò đỏ ngulol sao có thể dùng ngôn từ hàn lâm để nói vs chúng nó đc, phải chợ búa như thế ms mong khai sáng đc phần nào sự lú lẫn trong tâm hồn chúng chứ.

ntect7

Trẻ trâu
M không vừa lòng với tập thể đó thì m phắn đi chứ sao bắt tập thể chìu theo m. M thích địt mẹ, nhưng tập thể không thích loạn luân nên không hùa theo m thế thôi.