Drag to reposition cover

Cho thuê phòng nghỉ khu vực phố cổ Hà Nội

Embenanh9696

Đàn em HHH
Đâu rồi sẽ vào đấy, t thề phố cổ khách lúc nào cũng đến nhiều, và ks sẽ phục vụ luôn chân luôn tay, hãy luôn giữ dịch vụ tốt và giá phù hợp, rồi lợi nhuận sẽ sớm đến với m...:vozvn (23)::vozvn (22)::vozvn (22):

0word

Trẩu tre
tao chấm cái, đéo rau dưa gì nhưng thi thoảng vào uống bia qua đêm cho thỏa cơn nát =))))

1m81penis16centi

Thanh niên hoi
Hiện tao đang có 2 cái khách sạn trên phố cổ phục vụ anh em tránh nắng, tàu nhanh. Giá nhẹ nhàng 80k/ tiếng. 2 tiếng 150k. Phòng sang xịn, mịn ngay trung tâm phố cổ. Đảm bảo anh em thỏa mãn tối đa. Có chút hình ảnh gửi kèm. Alo tao 24.7 các ngày trong tuần 081 64 63 226. Hân hạnh đón tiếp
Địa chỉ: 15 ngõ cầu gỗ và 104 mã mây.
Giá qua đêm chỉ từ 400k/ phòng
Rẻ quá a eiiiii. Note lại khi nào có nhu cầu dùng

anhdaohoaq1

Giang hồ mạng 4.0
Tuần sau tao ra Hn tiếp sẽ tới chỗ mày nhé, nhậu nhẹt khuya về kiếm gái phố cổ lôi về phòng chịch, ks mày đẹp chơi gái sẽ hứng và sung hơn, trên phòng có sẵn 3 con sói k mày

Oppa
Longvl

Longvl

Trai thôn 4.0
Tuần sau tao ra Hn tiếp sẽ tới chỗ mày nhé, nhậu nhẹt khuya về kiếm gái phố cổ lôi về phòng chịch, ks mày đẹp chơi gái sẽ hứng và sung hơn, trên phòng có sẵn 3 con sói k mày
Có nhé tml. Gọi là có ok

Luke123

Trẩu tre
Có phải để lại cmt không mày? trông ảnh thì đẹp đấy, tao trc giờ toàn phải vào A25 LNQ chán vãi. Tuy nhiên đc cái đường đó vắng lại nằm trong ngõ nên ít ai nhìn thấy.

Oppa
Longvl

Longvl

Trai thôn 4.0
Có phải để lại cmt không mày? trông ảnh thì đẹp đấy, tao trc giờ toàn phải vào A25 LNQ chán vãi. Tuy nhiên đc cái đường đó vắng lại nằm trong ngõ nên ít ai nhìn thấy.
Bạn qua mình đi. Vài bước chân. Phòng bao đẹp nhé