Sài Gòn Chuyên MB hạng nặng và mặn

Cà Nông

Checker nghiệp dư
tuỳ sở thích thôi fen à :)) t thì đi ai quen thôi còn mấy con này ngắm cho vui mắt :)) t chỉ thấy tụi nó múp vãi đái có con đùi to như đùi voi :))
Tao khoái đùi voi lắm! Mày ở đó thì chụp cho tao vài pic. Rảnh tao đi chuột:vozvn (45):

Văn Hùng

Già trâu
Tao khoái đùi voi lắm! Mày ở đó thì chụp cho tao vài pic. Rảnh tao đi chuột:vozvn (45):
t chụp thì đc, ngại mấy thằng ma cô tưởng tao nhà báo xông lại kiếm chiện thôi, rồi tao lại pải móc đồ ra chơi mệt lắm :)) thằng nào ra đây ngắm chụp choẹt về thủ dâm thì nên chuẩn bị hàng trong người đi còn tự vệ nhá khuyến cáo đấy, nãy tao mới bị hai thằng nó địa :))

duckhoet88

Trẩu tre
Giờ chỉ loanh quanh được Q7,8, anh em có mb nào cần check khu này ko đưa mình chuột bạch cho. Hương, TamAB, Ngoc1211 chán rồi. Q10 với NCT xa quá ko lên được. Đạn nạp sẵn rồi :)

duckhoet88

Trẩu tre
Có Kim Thanh bên Q8 0353047245 đã thằng nào đi chưa? có trải nghiệm gì ko để t book đi liền luôn lấy rp về cho ae

GUN35MM

Thanh niên hoi
vẫn lê la cafe cà pháo con đường sung cmn sướng chúng mày ạ, tao địa mãi con mập này thằng nào rãnh ra off đê
Ngày nào cũng phom vậy chạy qua lại hả? Tại thấy hình này xuất hiện nhiều.

Oppa Tuấn

Trai thôn 4.0
300k giờ đi mb nào ngon nhất mấy bác? Gu em thích mb ngon da trắng vú bự ser tốt, hạng nặng mặn k lái nổi, đa tạ các bác

xxxman

Thanh niên hoi
300k giờ đi mb nào ngon nhất mấy bác? Gu em thích mb ngon da trắng vú bự ser tốt, hạng nặng mặn k lái nổi, đa tạ các bác
thử đi lại mb Ngọc trung sơn 1211 xem sao, tao vừa gặp lại hôm t7 tuần rồi làm cho 2 nháy., mà mb này thì service cũng bt thôi dc cái sạch sẽ da trắng mịn vú to. Còn mày muốn service cao thì cứ Hoài Thương Tân Bình 200k mà phang.

Trần Phong

Trẩu tre
Giờ còn MB nào cho chơi lỗ nhị ko tụi mày, tao vẫn nhớ cái cảm giác ấm, nóng, khít khìn khịt của mb Thuỷ CH ngày xưa, má nó xiết lại tê vcl

Truong1512

Checker mới lớn
thử đi lại mb Ngọc trung sơn 1211 xem sao, tao vừa gặp lại hôm t7 tuần rồi làm cho 2 nháy., mà mb này thì service cũng bt thôi dc cái sạch sẽ da trắng mịn vú to. Còn mày muốn service cao thì cứ Hoài Thương Tân Bình 200k mà phang.
Cuộc đời lái mb của tao nhục nhất gặp MB Ngọc , lấy phòng xong vào tắm sạch sẽ ra giường mb cởi khăn ra thấy tao có 3 bi... mb cancel luôn ! Nhục ơi là nhục.

Oppa Tuấn

Trai thôn 4.0
đi 2s bn vậy bác