Chuyên mục: giao lưu thơ ca...

Trạng thái
Chủ đề đã được đóng (không tiếp nhận thảo luận)

Secret or Serect

Trẻ trâu
Bạn gái này, tôi nhớ ko lầm chúng ta có quan hệ bằng chữ qua lại ở thớt thứ đáng sợ nhất trên đời. Bạn cũng đã bóng gió sự việc này ở thớt đấy. Như vậy bạn đã biết sự việc này lâu rồi. Cội nguồn của vấn đề vẫn là nhân vật đầu ấp tay gối với bạn mỗi đêm, Ko gặp người này cũng sẽ gặp người khác.
Bạn mật thư mình kể cho bạn nghe "sự giới hạn của con người" khi mình muốn nhắm mắt cho qua mà cứ bắt mình banh mắt ra mà nhìn, đụng tới mình thì cỡ nào cũng chịu chứ mà đụng tới gđ mình thì có chuyện! Ngta bảo mình hiền quá nên được đằng chân lên đằng đầu!

Châu tinh trùng

Checker mới lớn
Bạn mật thư mình kể cho bạn nghe "sự giới hạn của con người" khi mình muốn nhắm mắt cho qua mà cứ bắt mình banh mắt ra mà nhìn, đụng tới mình thì cỡ nào cũng chịu chứ mà đụng tới gđ mình thì có chuyện! Ngta bảo mình hiền quá nên được đằng chân lên đằng đầu!
Hình như bạn đã đóng chế độ mật thư :vozvn (21):

Sửa lần cuối:

Vincen

Già làng
Tôi cũng thiết nghĩ con trâu có chân chứ ko do cái cọc, nghe bạn nói thế thì còn nguyên nhân nào khác. Dù thế nào cũng nên dàn xếp cho ổn thoả bạn nhé!

LL8888

Giang hồ mạng 4.0
@Secret or Serect , em chào chị .Cách hành văn của chị cho em thấy chị là người có học , và e nghĩ có thể là học cao. Em đọc lại tất cả cmt của chị. Chị vào đây từ 4/11 , dò hỏi xem cảm xúc và lý do người ấy vì sao như vậy. Em chỉ muốn nói là chuyện gì thì chuyện việc thông tin người khác thì không nên lộ đây chị à ,vì diễn đàn này nó nhạy cảm vô cùng .
Em biết có thế người như chị sẽ im lặng và chẳng thèm quan tâm đến có thể điều gì đó đã phạm tới giới hạn của chị nên chị mới lên đến nơi này làm như thế. Nhưng trên đây chẳng ai lộ ra mình là ai đâu, chị càng nói nhận lại là im lặng ,sự chối bỏ vài vai diễn như chị đổ ly nước vào biển mà chẳng ảnh hưởng gì độ mănj của biển .Thế nên em mong chị tìm được cách giải quyết hợp lý hơn chứ k cần nhất thiết phải như thế này đâu ạ .
Cái gì nắm không được thì buông , tự chúng ta làm chúng ta hạnh phúc thôi chị. Đó là vài câu em muốn tâm sự với chị. Nếu chị nghĩ e dạy đời hay gì thì e xin lỗi chị trước nhé. Còn nếu k ngại có thể mở ib e nói vài câu được không ạ.

Trạng thái
Chủ đề đã được đóng (không tiếp nhận thảo luận)