Report hàng Đại Nam, Viễn Đông, và hệ thống Minh tâm, mỗi ngày tao up 1 số nhé các tml

chicken__

Trẩu tre
Mới trải nghiệm NVT hôm qua, khuyên ae là thôi quen chỗ nào đi chỗ đó, đào cũng bình thường ko có gì đặc sắc hơn, cũng mấy em MT chuyển qua chuyển lại, mình đi vip đc cái cơ sở mới nên ok hơn mấy cơ sở cũ.

Xung Ca

Già trâu
Mới trải nghiệm NVT hôm qua, khuyên ae là thôi quen chỗ nào đi chỗ đó, đào cũng bình thường ko có gì đặc sắc hơn, cũng mấy em MT chuyển qua chuyển lại, mình đi vip đc cái cơ sở mới nên ok hơn mấy cơ sở cũ.
phòng vip to, sạch sẽ hơn. tao thấy bên này vắng hơn đi sướng. Phòng thường có xông lạnh, ngâm chym nước lạnh, rồi lên cho mấy em ăn kem là chuẩn bài =))

vozvncom

Già trâu
có ai có hình hoặc zalo số 01 MTCH ko nhỉ? Ai đi rồi xin cái review dịch vụ nha các bác.

hemihellcat

Hỗn Nguyên Đại Đạo
Matxa thì chỉ nhiêu đó thôi, mấy em đẹp giờ ko thích làm matxa nữa, toàn làm gái bao hoặc đi tour sướng hơn, matxa chỉ dành cho mấy em pttm mông má thôi

Cuoc-song-te-nhat

Checker chuyên nghiệp
Matxa thì chỉ nhiêu đó thôi, mấy em đẹp giờ ko thích làm matxa nữa, toàn làm gái bao hoặc đi tour sướng hơn, matxa chỉ dành cho mấy em pttm mông má thôi
Uh, mấy e có nhan sắc làm massage thì phí nhỉ. Đem thân thể ngọc ngà cho các phàm phu giày xéo