Report hàng Đại Nam, Viễn Đông, và hệ thống Minh tâm, mỗi ngày tao up 1 số nhé các tml

Hn12345

Trẩu tre
Nếu như các tml từ các tỉnh thành phố khác mới đến sài thành, từ hà nội mới dô, hoặc các tml đang sống tại sài gòn, đã đi ms nhiều , mà hiện tại ko biết đi em nào, ở đâu, và muốn gặp được những em xinh, hoặc rất xinh, thái độ phục vụ ok, thì danh sách này dành cho tụi mày.
Còn gu đẹp xấu, được phục vụ thế nào, thì tùy vào mỗi thằng mà các em sẽ phục vụ khác nhau nhé mấy tml, đừng chửi tao pr hay bốc phét, đẹp trai, nhiều tiền, dẻo mồm, ...và cũng tùy vào tâm trạng của các em nữa nha tml.
Đây là rp rất thật, tao đã từng check, lần lượt các số xinh đẹp sẽ được nằm gọn trong list này, tao ko quen ém nhẹm hoặc giữ cho riêng mình, nên toàn bộ sẽ được phơi bày tại đây.
Mỗi ngày tao sẽ update 1 số cho các a e đồng dâm.

Viễn Đông
Số 63: Em này tao hay đi, mặt xinh hoặc có thể nói rất xinh luôn nhé.
V1: đây là 1 em có vòng 1 chuẩn, bự ( nhưng ko phảo quá khủng đâu nhé tml)
V2: ngon làn cành đào, eo ra eo
V3: đẹp, đủ để anh em khó tính gật đầu.
Sv: nói chuyện vui vẻ, cười rất xinh nha tml, em này thích giỡn, cũng lầy lội lắm đấy, tao đi phòng thường nên chỉ hj thôi, tml nào được hơn thế hay ko thì tao ko rõ, bb, ml, hôn má thôi nha, tao chưa được hôn môi,, làm xong nằm ôm ấp nc tình cảm, tao nhắc lại, đây là số tụi mày nên vát chim đi check nhé.

Số 47: mặt dễ thương, làm tới nóc luôn nha tml
V1: bự, rất phê, v1 e này đẹp tự nhiên
V2: eo con kiến, ôm sướng
V3: mông vừa phải
Sv: tao đánh giá rất cao khả năng thư giản của bé này, e làm nhiệt tình, vui vẻ, ko đòi hỏi tiền nong gì trước khi làm, tính tình bé này dễ thương, thư giản bj nhé, làm tỉnh đỉnh cao đấy tml, rãnh rỗi check xem, tao đi thì được như vậy đấy, tụi mày thị dâm xem sao.
Số 35: dánh chuẩn, nc vui vẻ dễ thương, em này nhìn mặt hơi đứng tuổi, nhưng dáng đẹp.
V1: vừa tay
V2: eo ngon lành nhws tml
V3: trung bình đủ sài
Sv: ms khỏe tốt, giao tiếp tốt, tao gặp e này bên ngoài, dáng rất đẹp, thư giản hj phòng thường, còn vip thì tao chưa đi em ấy.
Số 79: rp viễn đông mà ko nhắc đến 79 là một điều vô cùng thiếu sót. Đây là một trong vài số hot nhất viễn đông.
V1: vừa tay, tự nhiên
V2: có eo nhé tml
V3: mông cong, phê, doggy siêu phê luôn.
Sv: bé này ms ổn, dáng người nhỏ xinh, dâm, tóc ngắn , mặt rất xinh luôn, thư giản gần như full sv nhé tml, 79 là số hót tại đây, tin tao đi tml.

Minh Tâm LTK
Số 34: bé này dáng đẹp, tuổi 2k, mặt xinh nha, vì e nào ko xinh lắm thì tao sẽ đánh gia là bình thường, e này là số đang check.
V2: eo con kiến, eo ngọc trinh đấy tml
V3: đủ xài thôi nha.
Sv: làm nhiệt tình, vui vẻ, nc dễ thương, tao thích e này ở khoản thư giản, bj rất có tâm nha tml, nhiệt tình, dù lâu cũng cố gắng vui vẻ, ko quạo, đó là điểm cộng, làm cái thứ 2 dù rất lâu nhưng vẫn cố gắng , tao khuyên tml nên đi thử.

Số 1: Nếu tụi mày đang muốn tìm một số vừa xinh đẹp, vừa ms tốt, thư giản tốt, nc dễ thương, ngực đẹp, dáng đẹp, thì số 1 là số dành cho mày.
V1: to, đẹp, rất trắng trẻo ( mặc dù ko phải hàng thật, nhưng tao ko quan trọng, miễn đẹp, nhìn tự nhiên, ngon lành là được).
V2: eo nhỏ, có dáng lắm tml ạ.
V3: nếu như v3 ko đẹp ko tròn, ko phê, thì tao sẽ ko nói ở trên là dáng bé này rất đẹp.
Sv: bé này ms rất tốt, đây là điều cần thiết cho tml nào vừa muốn khỏe, và thư giản, giải mỏi, thư giản thì bé bj nhé, vì mặc định ở đây là vậy mà. Check thử đi nha tml, để kiểm chứng lời tao nói đúng hay sai.

Số 23: tml nào chỉ thích hj mà ko thích bj đâu, cứ gặp em nó nhé, số hot của mt ltk đấy.
V1: tự nhiên, bự, đẹp
V2: eo người mẫu nhé
V3: bự, đẹp, bé này dáng cao ráo, chuẩn lắm nha tml.
Sv: ms khỏe ổn, nc vui vẻ, bé này làm tại đây lâu rồi, nếu anh em nào hay đi ltk thì đều biết em nó, thư giản thì toàn hj thôi nhé, tao cũng chỉ được như vậy thôi, ko biết tml nào được e nó bj chưa.
Là một số đáng check tại mt ltk nhé mtl.

Số 38: dáng chuẩn, bé này nc hiền, chân thật.
V1: vừa tay, ngon lành.
V2: có eo thon thả
V3: đẹp, bự trên mức trung bình.
Sv: full tới Y nhé tml, làm nhiệt tình, bé này tao thích nhất là dáng em ấy, chân dài miên mang trắng trẻo. Tml nào thị dâm xem sao nhé.

Số 31: đây là một số được nhắc đến rất nhiều trong thời gian qua, mỗi khi nói về mt ltk.
V1: bự, mềm, đẹp, bop rất sướng, trắng trẻo.
V2: chuẩn
V3: vừa phải.
Sv: em nay tính vui vẻ, dễ chịu, ms ổn, mặt dễ thương, cười xinh nha, thư giản là điểm cộng lớn nhất của bé, nói về thư giản nếu e nó số 2 thì ở đây ko ai dám nhận số 1 đâu, check thử đi tml, full sv...tml muốn tới đâu thì tới đó luôn nhé.

Số 27: bé này lúc trước là 09, nghỉ thời gian quay lại lấy số 27, mặt xinh, dáng cao ráo ngon lành nhé, trắng trẻo nhìn sang.
V1: bự nhất, top đầu của ngành, nhưng ko đẹp lắm nha tml.
V2: eo ngon.
V3: bự, phê
Sv: ms trung bình, thư giản bình thường ko có gì nổi trội,

Đại Nam Nguyễn Siêu.
Số 69: em này từ viễn đông chuyển qua, xinh khỏi phải bàn nhé, là một trong những em xinh nhất làm ms
V1: tự nhiên, vừa tay
V2: có eo, mặt dù nhìn chung em thì thấy múp, nhưng khi đụng chạm thì thấy eo cũng ok.
V3: múp, tròn, phê lắm tml à.
Sv: xinh đẹp là vậy, nhưng về khoản ms và thư giản thì tao ko đánh giá cao bé này, chỉ hj thôi, làm nhanh cho xong việc, nên thằng nào muốn ngắm gái xinh thì đi e nó, rất xinh đấy tml.

Số 67: mặt có nét dễ thương, mình dây
V1: vừa tay, v1 tự nhiên nhé tml
V2: mình dây, eo nhỏ con kiến
V3: vừa, nhưng nhìn chung dáng cũng ok
Sv: ms khỏe ổn, ms mệt thì chỉ hj , nhưng làm nhiệt tình, còn có chiêu gì độc lạ ko thì tao ko biết, vì tao chỉ được vậy, bé này nc dễ thương nha tml.
Số 56: em này trắng trẻo dễ thương, múp múp, cười rất xinh luôn nhé tml.
V1: bự nhưng hơi nhão xíu.
V2: em này múp nên e cũng tạm ổn thôi,
V3: bự, mịn màng nhé tml
Sv: em này ms khỏe trung bình, thư giản hj, nhưng đi quen sẽ được hôn môi, nằm ôm ấp các kiểu, có thể đi xa hơn. Số này ok đấy tml, nghe lời tao check thử e nó đi, ko phí tiền đâu.
Số 33: dáng ngon, chịu cày.
V1: bự, đẹp, tao thích v1 của e này.
V2: eo ngon
V3: bự nha tml
Sv: mặt bình thường, nhưng dáng ngon, tao đi e này cũng vì thái độ phục vụ của em ấy rất tốt, chìu chuộng khách, chơi tới nóc luôn nha, ngực đẹp và bự, tụi mày nên check.
Số 32: mặt dễ thương, dáng cao thon thả, đeo kính.
V1: vừa tay, hơi nhão.
V2: thon thả.
V3: trên mức trung bình, bóp sướng.
Sv: ms khỏe tốt, nc dễ thương, thư giản chìu chuộng, bj, tới nóc luôn nhé tml. Nhưng bé này ko phải gu tao. Tml nào thích thì check thử.
Số 17: dáng ngon, mặt dễ thương, có tml nói xinh, nhưng ko phải gu nhan sắc tao thích.
V1: sửa, bự, bóp sướng.
V3: bự, phê lắm nhé tml
Sv: em này ms khỏe tốt, có thâm niên, nhưng thư giản thì tùy người, ko phải ai cũng được e ấy phục vụ nhiệt tình, hơi thái độ chút, e này dáng đẹp, mặt hơi đứng tuổi, tao chỉ check vui thôi. Ko đi lại

Minh Tâm Cộng Hòa.
Số 1: cũng như tụi mày, tao cũng thích 1 em vừa xinh, ngực bự, làm nhiệt tình cả về ms khỏe lẫn ms mệt, dáng đẹp, mặt bé này thuộc dạng xinh lắm đấy nhé tml. Và đây là số tao lựa chọn đầu tiên khi đi bên CH.
V1: tự nhiên, rất bự, đẹp trắng trẻo.
V2: eo thon thả, ôm rất sướng.
V3: ngon nhé tml.
Sv: bé này ma khỏe rất tốt, nếu tml nào muốn giải mỏi thì cứ bảo em ấy, tụi mày sẽ được giải mỏi thật sự, vêd phần mệt thì bé bj nhé, đủ các thể loại, nhiệt tình, vui vẻ ko quạo, bé nc dễ thương , tao đánh giá cao em này tại CH, tml nào check thử xem. Sở dĩ tao ko bàn sâu vào công đoạn thư giản là vì, mỗi thằng sẽ được phục vụ khác nhau, và tùy vào sở thích của tụi này.
Số 57: em này hiền lành vui vẻ, dáng người nhỏ xinh.
V1: lúc trước tự nhiên, nhưng mới đi làm lại.
V2: eo con kiến nhé
V3: vừa
Sv: đây là điểm cộng của em ấy, ms khỏe ổn, ms mệt thì tới nóc luôn nhé, tao đã nói tới nóc thì tụi mày yên tâm mà check.

Số 35: em này làm lâu rồi, mặt xinh nhưng hơi cứng chút, e ấy cũng được khách yêu cầu nhiều đấy.
V1: vừa tay đủ sài
V2: có eo ót ngon lành nha tml
V3: bình thường.
Sv: đấm bóp tạm được, e này bj nha tml, cũng đủ các kiểu, nhưng có lần tao đi, e ấy hỏi tao,hj hay bj, nếu bj thì tip cso hơn hj, tao nghe vậy mất hứng và từ đó ko đi e ấy nữa.

Số 52: dáng nhỏ xinh, em này tính vui vẻ, hiền.
V1: vừa tay thôi nha.
V2: dáng nhỏ eo thon.
V3: tạm được.
Sv: ms khỏe tốt, thử giản tới nóc, vui vẻ chìu chuộng, tính dễ thương đấy, tụi mày check thử nhé.
Số 21: hơi thấp, nhưng trắng trẻo, nc cũng lầy lắm.
V1: hơi to, nhưng e đã làm ngực nhé.
V2: ngon lành.
V3: đẹp, tròn bà mịn,bự đấy, tao nghi là có đi bơm.
Sv: ms khỏe ổn, thử giản rất phê, đủ chiêu bài, tới nóc luôn nhé, em này trắng trẻo đấy, sv khá tốt, anh em nên thử.
Số 51: xinh gái, trắng như bông bưởi.
V1: cũng vừa tay, hơi xệ
V3: trung bình thôi nhé.
Sv: ms ổn, thư giản đủ bài, bj nhiệt tình, em này tao thấy xinh có nét và hiền, chuyển từ ltk qua.

Số 17: cao ráo, dễ thương, da ngăm.
V1: hơi bự nhưng xệ.
V2: eo ót ngon lành đấy nhe tml.
V3: bự, bóp sướng.
Sv: ms khỏe tạm ổn, thư giản hj thôi nhé, sẽ bj nếu yêu cầu, nhưng ko thích lắm đâu.

Số 6: dáng ngon, mặt dễ thương, hơi cứng, tao ko đánh giá cao, nhưng cũng có nhiều tml lại khen xinh đẹp, bởi vậy tao mới nói mỗi thằng mỗi gu.
V1: bự, đẹp, hình như ngực bơm, nhưng tao thấy mèm tự nhiên, rất phê.
V2: eo ót ngon lành
V3: tròn trịa, đủ sài.
Sv: ms khỏe tốt nhé tml, nc dễ thương, bj nhiệt tình luôn, có lúc cia, là số đáng check nhé tml.
Số 38: dáng người nhỏ xinh, thái độ tốt, hiền lành chìu chuộng.
V1: hơi lớn, tự nhiên, mềm.
V2: có eo.
V3: vừa
Sv: ms khỏe ổn, thái độ vui vẻ nhiệt tình, dù lâu ra vẫn cố gắng vui vẻ, cười vui, rất tận tâm với công việc, bj chưa có kinh nghiệm nhưng nhiệt tình lắm. Với tao như vậy là chấp nhận rồi.

Minh Tâm 3 tháng 2.
Số 39: nghe nhiều đồng dâm khen xinh đẹp, nhưng nét đẹp này ko phải gu tao, bé nayd dáng đẹp.
V1: nhỏ, đây là điểm trừ rất lớn
V2: eo nhỏ, dáng ngob.
V3: trung bình thôi nhé.
Sv: ms khỏe tốt nè, nc dễ thương, chịu khó bắt chuyện, thư giản hj, làm nhanh cho xong, tao ko ấn tượng điểm này, tao đi thường nha.
Số 18: bé này xinh, dễ thương, đã có thâm niên lâu năm trong nghề, dáng người thấp, múp.
V2: ổn thôi nhé.
V3: tròn, đủ sài.
Sv: ms khỏe tạm ổn, giap tiếp xã giao thôi, thư giản đủ bài nhưng cảm giác ko yêu nghề, ko nhiệt tình. Bé này đeo kính nhé.
Số 51: dễ thương, múp trắng trẻo.
V1: vừa tay.
V2: tạm ổn thôi.
V3: hơi bự, phê.
Sv: nc rất dễ thương nha, ms khỏe nhiệt tình, thư giản nhiệt tình vui vẻ, ko quạo, dù lâu ra. Là số nên thử tại 3.2 nhé tml.
Số 11: dáng người thấp, múp, mặt cứng tuổi.
V1: vừa
V2: hơi múp
V3: bự nha
Sv: ms khỏe tốt, bé này hơi lớn tuổi chút, nhan sắc trung bình thôi, nhưng thư giản rất phê, vì có thâm niên lâu năm, tùy tml nào muốn thì thử thôi.
Số 69: nếu tml nào đi 3/2 thì đừng bỏ qua em này nhé.
V1: to, tự nhiên, rất phê
V2: eo ngon.
V3: bự, ngon.
Sv: ms khỏe rất tốt, thái độ vui vẻ, nc gần gũi, thân quen, thư giản hj, nhưng phê, tao đánh giá cao bé này, tml nào đi ở đây thì đừng bỏ qua em này, bữa tao đi thường.

Ps: tao biết khoản 70 em đang làm tại các cơ sở trên, tao sẽ cố gắng up nhiều hơn, trên đây là rp rất chân thật, tml nào đi rồi thì góp ý kiến, còn chưa đi và ko biết đi số nào, thì lôi danh sách này ra mà chén, đảm bảo ko làm mày thất vọng.
Sao con nào mày cũng khen thế tml. Mày k kể mấy con k đc để ae tránh à

Oppa
lenhhoxungtaixuat

lenhhoxungtaixuat

Già trâu
Sao con nào mày cũng khen thế tml. Mày k kể mấy con k đc để ae tránh à
Tao rp các e tao đi cảm thấy ok, để a e check, tao cũng biết khá nhiều đứa làm ko được, tuy nhiên tao ngại đưa lên, vì để cho các bé còn làm kiếm tiền.

yongsama

Đầu đường xó chợ
Tao rp các e tao đi cảm thấy ok, để a e check, tao cũng biết khá nhiều đứa làm ko được, tuy nhiên tao ngại đưa lên, vì để cho các bé còn làm kiếm tiền.
dcm mà làm massage cũng tiền thật ! m biết có chỗ nào massage nam làm cho nữ ko tao đầu quân kiếm ít lúa coi ! hj bj cia nuru đủ