Report hàng Đại Nam, Viễn Đông, và hệ thống Minh tâm, mỗi ngày tao up 1 số nhé các tml

Oppa
lenhhoxungtaixuat

lenhhoxungtaixuat

Thanh niên hoi
Ms đóng cửa vô thời hạn, khi nào hết dịch thì mở lại, cũng là dịp để các bé được nghỉ ngơi ăn Tết bên gia đình lâu hơn , vì mọi năm có nhiều bé làm Tết, nếu Tết được về nhà thì m4 cũng lên làm lại rồi, mong một cái Tết đoàn viên của các em sau bao năm vất vả bon chen.

ChoJeaHo

Già trâu
Ms đóng cửa vô thời hạn, khi nào hết dịch thì mở lại, cũng là dịp để các bé được nghỉ ngơi ăn Tết bên gia đình lâu hơn , vì mọi năm có nhiều bé làm Tết, nếu Tết được về nhà thì m4 cũng lên làm lại rồi, mong một cái Tết đoàn viên của các em sau bao năm vất vả bon chen.
Đù, tao thì chỉ muốn Tết lái xe về tận quê gặp các em lì xì đầu xuân mà chưa thấy em nào đồng ý =))

Chariot tái sinh

Tổ chức Phật Tân
Dạo qua fb các em thấy nhà bé nào cũng ăn tết lớn, sắm sửa quá chừng

Chariot tái sinh

Tổ chức Phật Tân
Có cl ấy mấy e cho fb mày chứ ở đó mà còn kết bạn. Tml mày toàn xin fb tao xong kích tao ra khỏi nhóm kín đm đúng ăn cháo đá bát quá đó mày.
Mày đâu còn gì để tao lợi dụng nữa đâu mà cho mày ở lại trong nhóm
Muốn vô nhóm lại thì cung tiến cho tao vài số ngon đi

Cannaan

Trẻ trâu
Trước khi bị cấm mass thì tao cũng tranh thủ đi dc bé 25 CH.
Bé trước làm bên đệ nhất nên ser cũng khác so vs mấy bé mt.
Đề pa là màn tắm chung nude rất phê. Sau đó là lên giường mass khoẻ bé cũng nude luôn. Ae ai khoái vét máng thì bé này là đúng bài. Bé thích dc bú lồn.
Má nhớ lại mà tiếc hôm đó đi đéo mang theo bao. Nghĩ lại cảnh tắm xong chờ khô người bé nó đi lông nhông trải khăn mà sốc chân vét máng xong đút cặc vào nắc bất ngờ thì nó mới sướng.
Đánh giá:
Face dễ thương
Vú to đẹp, mút ti rất phê
V2 ok do tao mê vú chim nên bh đéo nhớ ntn
V3 ngọt nước. Tao bú hột le thì lồn bé co bóp ọt ọt
Ser tuyệt vời. Bé sạch sẽ bắt tao đánh răng súc lít tơ rin mới cho hành sự.
Bé nói MT dạo này làm gắt ko cho zãn nhưng vs tình hình nude ntn trong phòng thì mang bao vào sọc bé luôn chắc cũng ko sao đâu.
Hẹn khi mt mở cửa thì vào bắn tinh vs bé lần nữa