Hà Nội [Dành cho ae đam mê cái đẹp] Review và so sánh 2 Số báo danh nổi bật nhất về mặt ngoại hình ở GOLD Hồ Tùng Mậu

Conchimnon.vn

Phó thường dân
Tớ nghĩ b đéo chạy phòng đc đâu
Các em cứ cởi truồng chạy lông nhông chủ quán lại phải thuê thêm thằng nữa trông b:vozvn (17):
Ờ. Rõ ràng mới thì t phải học cách kiềm chế. Không khéo hết tháng lương t âm mất 2-3 tháng mất :too_sad:
Nhưng t đam mê bộ môn này thật.nếu phá sản chỉ còn con đường đấy thôi

Zaihanoi

Checker nghiệp dư
Giờ mối tháng tớ bỏ tiền túi ra chi phí mất 70 củ 2 quán b à.:(( mà còn nợ NH gần tỉ nữa. T gầy sụp người đi r đây
Haizz tình hình dịch đúng là khổ nhiều người quá . Mỗi anh cố gắng cầm cự qua thơi gian này . Dịch lần này tôi nghi ko căng quá đâu giải quyết cung sớm thôi

Conchimnon.vn

Phó thường dân
Haizz tình hình dịch đúng là khổ nhiều người quá . Mỗi anh cố gắng cầm cự qua thơi gian này . Dịch lần này tôi nghi ko căng quá đâu giải quyết cung sớm thôi
Dịch k căng.nhưng mà khách giảm hẳn a ạ. E toàn phải bù lỗ.:( oằn hết người

Zaihanoi

Checker nghiệp dư
Dịch k căng.nhưng mà khách giảm hẳn a ạ. E toàn phải bù lỗ.:( oằn hết người
Càng làm lớn tầm này càng chết khổ . Dù vn ko có dịch thì nền kinh tế cung giảm sút ít liên kete vs nước ngoài. Có 1 số ngach thì lên thôi chứ dịch vụ ăn uống giải trí chết sặc máu . Haizz khổ

Conchimnon.vn

Phó thường dân
Càng làm lớn tầm này càng chết khổ . Dù vn ko có dịch thì nền kinh tế cung giảm sút ít liên kete vs nước ngoài. Có 1 số ngach thì lên thôi chứ dịch vụ ăn uống giải trí chết sặc máu . Haizz khổ
:((( dạ. Nó dở cái là e đập vào đúng dịp . cs1 mở 10 ngày thì giãn cách đợt 1. Cs2 mở đc 15 ngày thì tình hình như bây giờ... Cũng cố thôi chứ k làm tnao đc.

Zaihanoi

Checker nghiệp dư
:((( dạ. Nó dở cái là e đập vào đúng dịp . cs1 mở 10 ngày thì giãn cách đợt 1. Cs2 mở đc 15 ngày thì tình hình như bây giờ... Cũng cố thôi chứ k làm tnao đc.
Thôi chả biết nói j mỗi người có 1 cái khó riêng chỉ . Quen biết mấy anh em qua mang cung rất vui . Cố gắng vươt qua cái đại dịch này có dip hẹn 1 ngayg gân nhất làm cốc bia cho thoải mái nhé

Conchimnon.vn

Phó thường dân
Thôi chả biết nói j mỗi người có 1 cái khó riêng chỉ . Quen biết mấy anh em qua mang cung rất vui . Cố gắng vươt qua cái đại dịch này có dip hẹn 1 ngayg gân nhất làm cốc bia cho thoải mái nhé
Dạ anh. E cũng hóng dịp ae m làm cốc bia.:)) mấy ae quen qua đây nhưng vui vẻ vậy e khoái lắm :vozvn (16): :vozvn (16): :vozvn (16):