Đầu tư forex vốn 50-200$, lợi nhuận hơn 200$ / tháng

longdj7a6

Thanh niên hoi
Chào các bác, bữa giờ nhộn nhịp thời sự đưa tin về binary option (Binomo, wefinex,...), thật sự những cái đó chả khác gì tài xỉu, lên hoặc xuống, cũng chỉ là cờ bạc đơn thuần thôi, ko những vậy còn bị thao túng (sàn có thể điều chỉnh giá vào những giây cuối cùng.
:vozvn (23)::vozvn (23):
Các bác có thể giao dịch tiền tệ (USD, nhân dân tệ, đồng bảng Anh, yên Nhật,...) hoặc hàng hóa như vàng, dầu, kể cả chứng khoán mỹ (Amazon, Apple, Facebook,...), Dow Jones (US30) - con này như VN30 của Việt Nam mình vậy, sáng nào cũng lên thời sự:feel_good:
Mình thì đầu tư vào forex cũng khá là lâu rồi,đánh ở sàn Exness và IC Markets, nạp rút ổn định 24/7 (bằng bank Việt Nam đàng hoàng luôn)
Tóm tắt forex cho dễ hiểu là các bác mua ở giá thấp, và bán ở giá cao, ví dụ như bịch xà bông đang có giá 10.000 VNĐ, bác mua vào, đợi lên 20.000 rồi bán ra, xong bác bán khống (short) ở giá 20k, đợi giá xuống 10k thì chốt lệnh.
:vozvn (1)::vozvn (1):
Đặc biệt là bác có thể giữ lệnh bao lâu cũng được, trong một thị trường mà mỗi ngày giá cả đều lên xuống đều đặn, bác bán hay mua đều có lợi nhuận cả.
Mình đăng lên đây không phải để lùa gà hay làm IB, chỉ muốn giúp những bác đang thua, gồng lỗ, hay các bác muốn có thêm kinh nghiệm tài liệu nghiên cứu, mình sẽ cung cấp, tư vấn đầy đủ.
:vozvn (25):
Lợi nhuận mỗi tháng của mình khá là ổn định, quỹ lớn thì 5% - 10% tháng, tài khoản riêng thì 5tr – 10tr / tháng
Thấy nhiều bác có thu nhập ổn định, nhưng chưa quyết định nên đầu tư vào lĩnh vực nào, thì mình sẵn sàng giúp các bác có lợi nhuận ổn định bằng trade forex (ngoại hối):haha:

Học đủ kiến thức xong thì chơi nhé! Ko lại sml, cháy tài khoản. Nạp 50$ Ban đầu ngày có thế kiếm 10-20$

Oppa
longdj7a6

longdj7a6

Thanh niên hoi
Học đủ kiến thức xong thì chơi nhé! Ko lại sml, cháy tài khoản. Nạp 50$ Ban đầu ngày có thế kiếm 10-20$
Thị trường đẹp thì 500$ cũng ko là gì, thị trường xấu thì 5$ là cả 1 vấn đề=))bác hay đánh sàn nào

Oppa
longdj7a6

longdj7a6

Thanh niên hoi
Mọi thứ êm tai tới khi giữ lệnh bao lâu cũng được

Chán đéo buồn nói
Ý tôi đang so sánh giữa forex và binary options (quyền chọn nhị phân), cái BO đấy chả khác gì tài xỉu, scam vl ra, 1 lệnh mà 30s, 5p 15 phút, tới những giây cuối cùng sàn nó lệch 1 giá để thắng lệnh, rồi sửa giá lại bình thường, then who knows ?
Còn "lệnh giữ bao lâu cũng được" tôi có nói sai ở chỗ nào sao bác ? Đương nhiên là khi entry rồi phải đặt SL TP đầy đủ, nhưng ý tôi nói tính chất của forex là bác giữ lệnh bao lâu cũng đc !