Đầu tư forex vốn 50-200$, lợi nhuận hơn 200$ / tháng

Oppa
longdj7a6

longdj7a6

Thanh niên hoi
Làm j mà kinh vậy lãi vậy nhanh chết lắm
Đúng rồi bác, vốn 50$ mà muốn lãi 10-20$ thì 1 là trade vàng 2 là thiên tài 3 là thao túng đc giá 4 là nhìn trước tương lai 5 là xạo loz :p :))

Oppa
longdj7a6

longdj7a6

Thanh niên hoi
Xin pass view đi bác
Chứ chụp ba cái ảnh thì lệnh nào xanh bác chốt, lệnh đỏ để đó gồng ai chả làm được:d

buituan168

Trẻ trâu
con chó lại vào đây lùa gà rồi,lãi đc như mày nói thì mày rủ cả họ hàng hang hốc nhà mày chơi đi. bố mày đây chơi forex 10 năm lạ đéo gì cái trò lùa gà thế này nữa. tml nào Ngu theo nó chết ráng chịu

buituan168

Trẻ trâu
con chó nó inbox cho chúng mày,rồi cho chúng mày vào nhóm tín hiệu của nó,bản chất là chúng mày cày com cho nó. Nếu chúng mày cháy nó lại được ăn chia phần sàn chia cho nó. chứ nó mà kiếm đc tiền trong forex thật sự nó lên đây đăng cho chúng mày làm lòn gì

Ghfhfg

Đàn em Khá Bảnh
Chào các bác, bữa giờ nhộn nhịp thời sự đưa tin về binary option (Binomo, wefinex,...), thật sự những cái đó chả khác gì tài xỉu, lên hoặc xuống, cũng chỉ là cờ bạc đơn thuần thôi, ko những vậy còn bị thao túng (sàn có thể điều chỉnh giá vào những giây cuối cùng.
:vozvn (23)::vozvn (23):
Các bác có thể giao dịch tiền tệ (USD, nhân dân tệ, đồng bảng Anh, yên Nhật,...) hoặc hàng hóa như vàng, dầu, kể cả chứng khoán mỹ (Amazon, Apple, Facebook,...), Dow Jones (US30) - con này như VN30 của Việt Nam mình vậy, sáng nào cũng lên thời sự:feel_good:
Mình thì đầu tư vào forex cũng khá là lâu rồi,đánh ở sàn Exness và IC Markets, nạp rút ổn định 24/7 (bằng bank Việt Nam đàng hoàng luôn)
Tóm tắt forex cho dễ hiểu là các bác mua ở giá thấp, và bán ở giá cao, ví dụ như bịch xà bông đang có giá 10.000 VNĐ, bác mua vào, đợi lên 20.000 rồi bán ra, xong bác bán khống (short) ở giá 20k, đợi giá xuống 10k thì chốt lệnh.
:vozvn (1)::vozvn (1):
Đặc biệt là bác có thể giữ lệnh bao lâu cũng được, trong một thị trường mà mỗi ngày giá cả đều lên xuống đều đặn, bác bán hay mua đều có lợi nhuận cả.
Mình đăng lên đây không phải để lùa gà hay làm IB, chỉ muốn giúp những bác đang thua, gồng lỗ, hay các bác muốn có thêm kinh nghiệm tài liệu nghiên cứu, mình sẽ cung cấp, tư vấn đầy đủ.
:vozvn (25):
Lợi nhuận mỗi tháng của mình khá là ổn định, quỹ lớn thì 5% - 10% tháng, tài khoản riêng thì 5tr – 10tr / tháng
Thấy nhiều bác có thu nhập ổn định, nhưng chưa quyết định nên đầu tư vào lĩnh vực nào, thì mình sẵn sàng giúp các bác có lợi nhuận ổn định bằng trade forex (ngoại hối):haha:

5 10tr /tháng mà lúc đéo nào cũng phải ôm cái máy tính đợi khớp lệnh,căng não ra thì thôi t xách mẹ xe ra đường chạy 3 cuốc grab cho nhẹ đầu.
Tks tml

buituan168

Trẻ trâu
Đầu tư ko phải chỉ dựa vào sở thích.
Cốt lõi là lợi nhuận.
Job b đưa ra ko đáng :)
nó vào đây lùa gà,lừa đảo đấy bạn. lãi đc như nó thì nó đã bán nhà chơi rồi,sau 1 năm nó thành tỷ phú $ rồi. tôi chơi forex lâu rồi nên tôi biết