Đây mới là giang hồ đích thực - giết người không chớp mắt, thủ pháp nhanh gọn

amateur

Nhà báo tập sự XAMVN
View attachment Project_08-07_SD 360p.mp4

Sự việc diễn ra quá nhanh chỉ hơn 11s tấn công nạn nhân trong lúc nạn nhân đang ngồi trực tại quán karaoke tại nguyễn hữu trí, thị trấn tân túc, Huyện Bình Chánh TPHCM.

Vụ việc diễn ra tối 6-8, khi đang trực tại quầy lễ tân, nhân viên karaoke bị 3 người bịt mặt chém tới tấp rồi bỏ đi. Do nạn nhân đang bất tỉnh nên vẫn chưa rõ nguyên nhân vụ việc, công an vẫn tiếp tục điều tra.

5833

Nạn nhân đang trong tình trạng nguy kịch, đứt lìa tay và trấn thương sọ não nghiêm trọng.

5834

Theo Dân chơi Bình Chánh - Sài Gòn

Dung Dị Tiểu Ca

Vô danh tiểu tốt đéo
View attachment 5835

Sự việc diễn ra quá nhanh chỉ hơn 11s tấn công nạn nhân trong lúc nạn nhân đang ngồi trực tại quán karaoke tại nguyễn hữu trí, thị trấn tân túc, Huyện Bình Chánh TPHCM.

Vụ việc diễn ra tối 6-8, khi đang trực tại quầy lễ tân, nhân viên karaoke bị 3 người bịt mặt chém tới tấp rồi bỏ đi. Do nạn nhân đang bất tỉnh nên vẫn chưa rõ nguyên nhân vụ việc, công an vẫn tiếp tục điều tra.

View attachment 5833

Nạn nhân đang trong tình trạng nguy kịch, đứt lìa tay và trấn thương sọ não nghiêm trọng.

View attachment 5834

Theo Dân chơi Bình Chánh - Sài Gòn
Chúc mừng huynh đệ ít nhất đã có được danh phận trong bộ máy thông tấn của bang.
<:-P<:-P<:-P<:-P<:-P

Oppa
amateur

amateur

Nhà báo tập sự XAMVN
Chúc mừng huynh đệ ít nhất đã có được danh phận trong bộ máy thông tấn của bang.
<:-P<:-P<:-P<:-P<:-P
Thanks bác, ahihi, do e đang chán box CTLT; box mmo thì đọc qua thấy toàn topic lừa đảo, ko chia sẻ hay hỏi hang gì về công việc mmo; e thì ko chơi gái nên chỉ còn box lều báo để giải trí :d

Dung Dị Tiểu Ca

Vô danh tiểu tốt đéo
Thanks bác, ahihi, do e đang chán box CTLT; box mmo thì đọc qua thấy toàn topic lừa đảo, ko chia sẻ hay hỏi hang gì về công việc mmo; e thì ko chơi gái nên chỉ còn box lều báo để giải trí :d
Sao k vào chùa, nếu cái này vẫn k ổn thì vào chùa nhé. Chùa luôn là nơi nuơng tựa cho tất cả chúng sinh, kể cả bò sát côn trùng :sweet_kiss::sweet_kiss::sweet_kiss:

Orange_Ninja

F*cking BoiStar
Điểm báo ko phải công việc đơn giản. Mày làm series cướp giết hiếp trên điểm báo đi, tao và nhiều người thích thể loại đó :sweet_kiss:

thanhcucac

Đàn em HHH
Xác định bị chém thì tung phi 4 cẳng mà chạy ra ngoài,tay cầm cây quạt mà xử lý yếu vcl

Streetkontum

Đầu đường xó chợ
Chắc lúc đó quíu quá ko chạy đc
Coi thấy sợ thật nhưng mà mấy thằng cầm dao này phải loại bỏ khỏi xã hội càng sớm càgng tốt

Địt mẹ thằng kia nhanh vãi lồn vồ cái quạt ôm 1 thằng làm khiên

Chém đéo sao, chỉ là dằn mặt thôi. Đâm mới là sợ. Đâm thì đéo sống được luôn. Chém nhìn thì kinh nhưng cùng lắm đứt gân

Mai đánh ăn tich

Giang hồ mạng 4.0
Đi bảo vệ karaoke cho mày có bị thế này không?
nói thật karaoke tao là chủ. anh tao là công an trưởng phòng ở sở. nên quán tao ko cần bảo kê. nó thành thương hiệu rồi. tao cần người đi nhắc nợ thôi. quan điểm của tao đến chỗ tao khách say rượu khách đánh nhau tạo kệ ko cần can, cho nó đập phá đồ đạc tạo càng thích có camera. đánh nhau tạo cứ cho về mai tỉnh rượu tao gọi ra quán đền. tao ko vội. ko nóng kệ nó thằng nào ko đền tao gọi ra công an huyện ngồi. còn đánh nhau to quá ồn ào công an tự vào dẹp. nói chung tao rất thích nó đập phá đồ đạc sau mỗi lần tao lại có tiền mua đồi mới.

Ahihi9317

Thanh niên hoi
nói thật karaoke tao là chủ. anh tao là công an trưởng phòng ở sở. nên quán tao ko cần bảo kê. nó thành thương hiệu rồi. tao cần người đi nhắc nợ thôi. quan điểm của tao đến chỗ tao khách say rượu khách đánh nhau tạo kệ ko cần can, cho nó đập phá đồ đạc tạo càng thích có camera. đánh nhau tạo cứ cho về mai tỉnh rượu tao gọi ra quán đền. tao ko vội. ko nóng kệ nó thằng nào ko đền tao gọi ra công an huyện ngồi. còn đánh nhau to quá ồn ào công an tự vào dẹp. nói chung tao rất thích nó đập phá đồ đạc sau mỗi lần tao lại có tiền mua đồi mới.
tỉnh đòn vl =))))

Mai đánh ăn tich

Giang hồ mạng 4.0
tỉnh đòn vl =))))
tao thì bt cái đấy gọi là bản lĩnh. lúc nó say có mà can đc nồn mình ăn đạn lạc chắc luôn. nó có nể đéo đâu mà can. dm tao có kinh nghiệm thăng nào nể mày thì mày mới can đc. còn ko càng can nó càng đc đà. tao ngồi xem càng vui. lúc đấy tao cho quản lý kéo hết gái ra tập trung nhân viên vào phòng riêng chốt cửa. ngồi xem camera vui vãi nồn tao thì đéo đánh ai bao giờ nhưng lại thích xem đánh nhau. cho chết mẹ chúng nó đi. ra công an nó quất cho chừa. vài vụ từ đó trật tự vl. nên tao rất rảnh

kutataxoa

chim to
Chuẩn đó bác. E làm dịch vụ cũng như bác. Kệ mẹ khách. Hôm sau đền có khi còn lãi. Còn có gì cứ ra pháp luật.

Mai đánh ăn tich

Giang hồ mạng 4.0
Chuẩn đó bác. E làm dịch vụ cũng như bác. Kệ mẹ khách. Hôm sau đền có khi còn lãi. Còn có gì cứ ra pháp luật.
giống đời càn can càng đc đà. máu càng hăng. với lại mình éo đủ tầm can vài vụ có anh XH tỏ vẻ ra can dm nó chửi hết lúc đấy nó ko sợ ko nể. từ đó tao chọn chỗ quầy bar đứng xem