ĐM tụi FE

TUG

Đầu đường xó chợ
nói thế này.
chả có thằng nào kề dao vào cổ BẮT TỤI MÀY VAY cả.
mình chủ động nhờ ngta ( cá nhân lẫn tụi FE,ngân hàng ) .lãi suất,điều kiện thế nào thì hợpđồng nó có.đã vay thì phải trả đúng lãi đúng hạn.
còn sai thì nó gọi đòi thôi. tụi nó cũng làm công ăn lương chứ đéo thằng nào chủ cả.
tụi mày giật , lì trả.ảnh hưởng đến doanh thu của cty, và đến trực tiếp lương của tụi nó.và cả gia đình nó.
VAY THÌ HIỂU DÙM.
Mày cũng hiểu dùm là tụi nó nhiều đứa (không phải tất cả bọn nó nhưng phần lớn) lúc tư vấn toàn nói sai về lãi suất hoặc cách tính, thế nên nhiều người đóng được 4,5 kì xong đến lúc có tiền muốn tất toán luôn hđ vay thì mới ngã ngửa ra là phải đóng nhiều hơn rất nhiều so với con số bọn tư vấn đưa ra lúc ban đầu. Xong rồi kiểu đòi tiền như bọn xhđ đòi nợ, gọi điện chửi bới, nhảy vào họng người ta kiểu rất vô học của tụi nó làm người ta ghét. Ảnh hưởng đến tụi nó thì tụi nó được quyền chửi, còn ảnh hưởng đến người vay thì người vay phải câm ah?

idonthavealover

Đàn em Khá Bảnh
3 tháng chưa đóng, quan trọng là tạo được cái uy tín thôi, trễ cũng được, nhưng hứa đóng tháng nào là phải đóng tháng đó

173880173881

Oppa
C

cezil

Già trâu
có cái cc .=))
mày sai thì nói mẹđi . 10 vs chả 16
Mày mù ah. Hd của tao là ngày 16 mới tới hạn. Ngày 10 nó gọi hăm dọa tao rồi. Ngày nào cũng cả chục cuộc. Lúc trước tao dùng của HD saigon. Khi nào trễ quá bên đó mới gọi. Đéo như cái thằng lol FE nhé. Toàn mấy thứ vô học alo. Nói chuyện như bố đời

PS0508

Thanh niên hoi
tao chưa từng dính FE nhưng tháng lồn nào nó cũng nhắn tao 1 tin là tao đủ điều kiện vay tiền của tụi nó. ĐKM phiền chết mẹ luôn đấy.

thanhuphanoi

Trai thôn 4.0
Có tml nào dùng FE không. ĐM. Nó khủng bố tao dữ quá. Ngày 16 mới tới ngàu thanh toán,mà ngày 10 nó đã gọi hăm he. Sáng giờ tao nhận cả chục cuộc gọi.
tao vay 80 chục.chưa trả kỳ lồn nào.nó gọi ngày 1 cuộc rất nhẹ nhàng lịch sự.còn năn nỉ tao a đóng giúp em.tao bảo a vỡ nợ rồi đéo biết nó sẽ làm j tao :)

Nguyentulx

Phó thường dân
chả có gì gọi là làm phiền hết :v
thông tin của tụi mày ( dính đến ngân hàng ) thì tụi nó đều biết cả.
ko FE gọi thì thằng khác nó cũng gọi. em tao dính vs FE 50tr . đúng hạn trả. đúng ngày trả.trả đủ lãi gốc. đéo thấy thằng FE nào gọi như thằng thớt cả.
ko phải đòi nợ trước ngày đóng thì cũng gạ vay thêm từa lưa tè le mới có chuyện để nói, chưa nói tới việc bị mấy thằng mấy con ất ơ trên trời rơi xuống lấy số dt mua trả góp vay tiền lọ chai xong ko đóng, nó gọi éo dc quay wa gọi mày đòi nợ hâm dọa các thứ kêu giang hồ giang háng xuống nhà xem mày có tức dái hay ko

2809

Checker tây bắc
FE là bọn khốn nạn nhất tao biết. Hồi mới ra trường có mua cái đt trả góp, mà bọn tgdd liên kết với bọn này. Nó có sđt tao, thỉnh thoảng gọi tới mời vay tiền với làm thẻ này nọ. T nói ko có nhu cầu mà đm nó nói thế thì a bỏ sđt này đi, không thì bọn em còn gọi tới nữa. Đm vcl với bọn nó
Hahaaa :)))

Black-cat03

Già trâu
Tao bị 1 lần rồi đéo bao giờ vay nữa nhiều khi mình đang công việc nó gọi liên tục bực cả mình

Mr7cuaa

Trẻ trâu
có thằng nào giải thích hộ t tại sao tao k nợ xấu,nhờ mấy e nên esaycredit check hộ rồi mà vay deo dc Fe nhỉ? dạo nghỉ cty thất cmn nghiệp định mua cái xe chạy grap mà khó khăn quá

TrienChjeu

Già làng
có thằng nào giải thích hộ t tại sao tao k nợ xấu,nhờ mấy e nên esaycredit check hộ rồi mà vay deo dc Fe nhỉ? dạo nghỉ cty thất cmn nghiệp định mua cái xe chạy grap mà khó khăn quá
Nó có từng đợt vay, ko phải lúc nào cũng đc.
Nếu mày có tài sản thế chấp thì vay đc ngay, kể cả nợ xấu.

Mr7cuaa

Trẻ trâu
Nó có từng đợt vay, ko phải lúc nào cũng đc.
Nếu mày có tài sản thế chấp thì vay đc ngay, kể cả nợ xấu.
tao đki = ca vet xe trên snap xịt,còn đky trên trang chủ hno cứ bảo lên hồ sơ đi,mà tầm cỡ 6 7 thg trước lên = sao kê lương toàn xịt.dm khó hiểu h k dám làm mất công mà xịt

TrienChjeu

Già làng
tao đki = ca vet xe trên snap xịt,còn đky trên trang chủ hno cứ bảo lên hồ sơ đi,mà tầm cỡ 6 7 thg trước lên = sao kê lương toàn xịt.dm khó hiểu h k dám làm mất công mà xịt
cavet xe lẫn sao kê lương đều là hình thức vay tín chấp thôi... ko phải thế chấp...
Vay tín chấp tùy từng đợt... có đợt chúng nó nt gọi điện cho tao liên tục, có đợt phải gần 1 năm chả thấy chúng nó gọi gì...
Nhưng bọn nó làm ăn cũng bát nháo, hệ thống đéo nhất quán, bọn đi tư vấn cũng ẫm ờ, đéo nắm đc cái gì cả...
Tao trc vay nó, đóng chậm nên bị nợ xấu... theo đúng luật thì sau 4 đến 5 năm , nợ xấu mới đc xóa và tao mới có quyền vay tiếp...
Nhưng chúng nó cứ load hồ sơ khách hàng cũ, thấy tên khách đã thanh toán hết thì cho vào danh sách khách quen hay khách uy tín gì đó... có đợt nó lại gọi hỗ trợ vay...
Tao bảo con bé tư vấn là anh bị nợ xấu, ko vay đc đâu, em làm mất công.... Nó cứ chày cối bảo nhờ sếp em check lại cho anh... lúc sau nó gọi lại bảo, sếp em check , hồ sơ anh vẫn vay đc, tỷ lệ thành công trên 90%... Tao cười trừ thôi, vì biết đéo đc mà nó vẫn chày cối... Cả tuần sau nó đẩy hồ sơ lên cho tao 6,7 lần đéo đc, rồi gọi lại báo ko đc anh ạ...
Đấy, nhân viên hệ thống nó có biết cái mei gì đâu... chỉ khủng bố khách hàng là giỏi.

Mr7cuaa

Trẻ trâu
cavet xe lẫn sao kê lương đều là hình thức vay tín chấp thôi... ko phải thế chấp...
Vay tín chấp tùy từng đợt... có đợt chúng nó nt gọi điện cho tao liên tục, có đợt phải gần 1 năm chả thấy chúng nó gọi gì...
Nhưng bọn nó làm ăn cũng bát nháo, hệ thống đéo nhất quán, bọn đi tư vấn cũng ẫm ờ, đéo nắm đc cái gì cả...
Tao trc vay nó, đóng chậm nên bị nợ xấu... theo đúng luật thì sau 4 đến 5 năm , nợ xấu mới đc xóa và tao mới có quyền vay tiếp...
Nhưng chúng nó cứ load hồ sơ khách hàng cũ, thấy tên khách đã thanh toán hết thì cho vào danh sách khách quen hay khách uy tín gì đó... có đợt nó lại gọi hỗ trợ vay...
Tao bảo con bé tư vấn là anh bị nợ xấu, ko vay đc đâu, em làm mất công.... Nó cứ chày cối bảo nhờ sếp em check lại cho anh... lúc sau nó gọi lại bảo, sếp em check , hồ sơ anh vẫn vay đc, tỷ lệ thành công trên 90%... Tao cười trừ thôi, vì biết đéo đc mà nó vẫn chày cối... Cả tuần sau nó đẩy hồ sơ lên cho tao 6,7 lần đéo đc, rồi gọi lại báo ko đc anh ạ...
Đấy, nhân viên hệ thống nó có biết cái mei gì đâu... chỉ khủng bố khách hàng là giỏi.
tao bị nợ chú ý,m nợ xấu nhóm 3 ah

Mr7cuaa

Trẻ trâu
Nợ chú ý cũng đéo đc đâu, tao thì nợ xấu đéo thể xấu hơn dc rồi...
theo t tìm hiểu thì nợ chú ý tầm 1 năm là mất,vì t chậm tầm 20 hôm hay 1 tháng thôi,m chắc xấu max lv r :d thế h vay dc chưa

Mrsoledo

Trẻ trâu
nói thế này.
chả có thằng nào kề dao vào cổ BẮT TỤI MÀY VAY cả.
mình chủ động nhờ ngta ( cá nhân lẫn tụi FE,ngân hàng ) .lãi suất,điều kiện thế nào thì hợpđồng nó có.đã vay thì phải trả đúng lãi đúng hạn.
còn sai thì nó gọi đòi thôi. tụi nó cũng làm công ăn lương chứ đéo thằng nào chủ cả.
tụi mày giật , lì trả.ảnh hưởng đến doanh thu của cty, và đến trực tiếp lương của tụi nó.và cả gia đình nó.
VAY THÌ HIỂU DÙM.
Não mày để đâu vậy tml?.Thằng kia nó bảo 16 mới đến hạn nộp mà ngày 10 nó đã gọi cả chục cuộc.Với việc vay mượn chứ liên quan méo gì đến nhờ vả ở đây?.Cuộc sống ko phải thằng nào cũng khôn, cũng khoẻ...cứ theo ý mày thằng nào ngu, yếu thì chết... vậy xã hội cấn đéo gì phải học hành hay lương thiện... nói ngu lồn..

Mr7cuaa

Trẻ trâu
Não mày để đâu vậy tml?.Thằng kia nó bảo 16 mới đến hạn nộp mà ngày 10 nó đã gọi cả chục cuộc.Với việc vay mượn chứ liên quan méo gì đến nhờ vả ở đây?.Cuộc sống ko phải thằng nào cũng khôn, cũng khoẻ...cứ theo ý mày thằng nào ngu, yếu thì chết... vậy xã hội cấn đéo gì phải học hành hay lương thiện... nói ngu lồn..
đéo hiểu hội m cãi nhau loz j,tao vay 3 lần fe,nó gọi trước thật nhưng 1 2 cuộc thôi,còn quá hạn thì sml r.còn bên Hd saison thì nhẹ nhàng lịch sự.chậm cả tuần nó cũng chả chửi

tdm_happy

Thanh niên hoi
nó bảo mày ăn cức mày tin à =))

Mrsoledo

Trẻ trâu
nó bảo mày ăn cức mày tin à =))
Fe nổi tiếng loại đầu đường xó chợ rồi cần đéo gì thằng đó nói,mày bên FE hay bên VPbank thế? : ))) động tới nồi cơm mày hay sao mày như chó dại nhìn đâu cũng thấy cứt thế?.

tdm_happy

Thanh niên hoi
Fe nổi tiếng loại đầu đường xó chợ rồi cần đéo gì thằng đó nói,mày bên FE hay bên VPbank thế? : ))) động tới nồi cơm mày hay sao mày như chó dại nhìn đâu cũng thấy cứt thế?.
chỉ có nợ dai, nhây trả mới có cái chuyện gọi chửi. thằng nào làm dịch vụ thì biết khách hàng như má =))
chỉ có sai phạm hợpđồng thì tụi nv mới làm vậy thôi =)) , còn k thì chỉ alo nhắc nhẹ