Đôi lời gửi đến anh Cinema

Trieutulong11

Trẻ trâu
Em tuổi còn trẻ . Đúng là ếch ngồi đáy giếng . Núi này cao có núi kia cao hơn . Hôm nay e nhận được bài học . Em xin lỗi anh nhiều nhé. Từ giờ em sẽ làm việc đúng quy tắc của sub. Mong anh nhận lỗi

lmdg02

Thanh niên hoi
Cinema đâu vào nhận lỗi kìa ko thớt trẻ trâu nó xiên giờ

cinema

Già trâu
:vozvn (17):Chiều cho thằng bé ngủ friday 1 mình , 2 thằng kia đòi lên giao thông mà thằng quản lý quen không cho vô . Thay mặt thằng quản lý xin lỗi :vozvn (19):.
À đối với cảo các tml trên đây là người tạo công ăn việc làm cho bé nhé . Chứ không như tin nhắn .

Attachments

Sửa lần cuối:
Oppa
Trieutulong11

Trieutulong11

Trẻ trâu
:vozvn (17):Chiều cho thằng bé ngủ friday 1 mình , 2 thằng kia đòi lên giao thông mà thằng quản lý quen không cho vô . Thay mặt thằng quản lý xin lỗi :vozvn (19):.
À đối với cảo các tml trên đây là người tạo công ăn việc làm cho bé nhé . Chứ không như tin nhắn .
Haiz nói chứ em cũng muốn giúp bé cảo kiếm được nhiều tiền hơn thôi

Oppa
Trieutulong11

Trieutulong11

Trẻ trâu
S k giúp bé khác mà giúp bé cảo :vozvn (22):
Giúp bé cảo r hại các tml trên đây hả ?
Em cũng giúp bé khác nữa . Mà lúc e nch với bẻ thì bảo nghỉ chỗ a rồi . Tiền ít quá làm cực nên em mới tăng giá cho bé lên 2tr2

haha169

Trẩu tre
clm tiền các ae trên xam như lá mít,tăng 1 phát từ 800k lên 2t2 =)))) cho hỏi các tml chúng mày ở xàm toàn là đai gia ngầm hả =)) chứ lúc trc tao tưởng toàn shipper r goviet grap thôi mà,xl bọn mày vì suy nghĩ đó =)))

Oppa
Trieutulong11

Trieutulong11

Trẻ trâu
clm tiền các ae trên xam như lá mít,tăng 1 phát từ 800k lên 2t2 =)))) cho hỏi các tml chúng mày ở xàm toàn là đai gia ngầm hả =)) chứ lúc trc tao tưởng toàn shipper r goviet grap thôi mà,xl bọn mày vì suy nghĩ đó =)))
800k 1shot . 2tr2 /2 tiếng thoải mái shot . Tại tui mún e nó đi 1 lần cho đáng

cinema

Già trâu
2

2,2tr thì mày cắn tiền cò chịch bao nhiêu trong số đó?
Bé đi 2tr2 , gặp 1 khách sub cho thêm 500 coi như tiền cưu mang bé nha .
Chỉ là hồi nãy định gặp cảo ở ks còn đòi cảo mua đồ ăn cho ăn thôi :vozvn (17): .

banhmitrung84

Trẩu tre
Là sao tao vẫn đéo hiểu lắm, thằng này gù em Cảo của thằng cinema đi up giá từ 800 lên 2t2 à.

@cinema: mà tao bị hụt em Cảo 2 lần rồi ế

Sleppyash

Tuấn Khỉ AK47
Mấy con hàng h như lồn 2 năm trước e trinh q10 mấy a share hàng giá hợp lý chất vãi lồn. H nhiều thằng đăng bài nuốt đéo nổi.

Hate love

Quý ông dâm đãng-Sứ giả của sự thật
Mấy con hàng h như lồn 2 năm trước e trinh q10 mấy a share hàng giá hợp lý chất vãi lồn. H nhiều thằng đăng bài nuốt đéo nổi.
Tuấn hãy lấy AK47 bắn chết mẹ tụi nó đi

plukos

Trưởng lão
Em tuổi còn trẻ . Đúng là ếch ngồi đáy giếng . Núi này cao có núi kia cao hơn . Hôm nay e nhận được bài học . Em xin lỗi anh nhiều nhé. Từ giờ em sẽ làm việc đúng quy tắc của sub. Mong anh nhận lỗi
Em sai rồi, anh nhận lỗi với em đi =)) =)) =))

Thiende

Sát thủ 007
800/1s -> 2tr2/2h cđm lí luận đầu lồn à? Nh thg 2h cũng chỉ đc 1s thì sao? Vcl. 2tr2 đủ đi bán chuyên or pga k hơn à mà đi hàng 800. Làm ăn kiểu treo đầu dê bán thịt chó vl.