Đồng Dâm hội ngộ part 2

Âu Dương Phang

Phóng viên XAMVN tại Thái Lan
Ok ! Trước tiên tao xin lỗi toàn thể anh em nào đã và chờ đợi các bài viết trong series của tao. Vì trong thời gian qua công việc cũng nhiều và tao cũng bị một tại nạn nghề nghiệp nhỏ nên không ra hết chap 2 đc , mong anh em thông cảm , vì ai cũng có cuộc sống riêng cả nên đam mê thì theo đuổi nhưng cân bằng giữa việc làm và chơi đôi khi cùng lag một áp lực.

Nay tao được nghĩ nửa tháng về Vn sẽ ráng ăn chơi bù cho những ngày dài làm việc vừa qua , và sẽ lên kế hoạch cho ăn chơi năm sau nhiều thú vị hơn để review cho tụi mày .

Trước khi vào đề thì cũng chúc toàn thể đồng dâm khép lại một năm ăn chơi buồn vui lẫn lộn , cảm xúc ra sao thì vẫn luôn đầy sức khỏe và sung mãn cho 2018 đầy lạc thú ha :)))))

Trước đã nói đến đoạn hai anh em từ Bangkok đến Pattaya sau khi kết thúc màn massage đầy chóng vánh tại sumkhuvit.

Tao và bác đêm đó vừa tới nơi lại ập ngay vào Honey 2 sau khi đã dạo quanh vòng các khu massage nổi tiếng tại đây. Vào tớ Honey thì không biết trời đất xui khiến sao bác ấy chọn hẳn em hạng cao cấp nhất ở đấy tầm 3800 bath nhìn đúng chất nuột nà , vì cũng đi gãy cặp giò mới chọn được hàng thơm cho ổng còn mình thì vớt đại khái một em thường cho đỡ cô đơn. Xin phép tua nhanh đoạn này vì có thể là đêm khó quên với bác nhưng em mình chọn thì không có mấy phần ấn tượng nên mạn phép bỏ qua .

Nhưng không lo vì màn hay vẫn còn đó .

Tối đêm đó anh em cũng ăn tối rồi tâm sự khá nhiều bác hơn mình khá tuổi nhưng anh em trao đổi rất thẳn thẳng , và bản thân mình cũng rút ra được nhiều điều. Đồng thời thêm nhiều câu chuyện bựa thời máu lửa đã qua . Dập xong hai phát đi dạo quanh nhiều bar cả hai cũng đuối sau một ngày dài chịch từ Pattaya đến Bangkok cả hai đều bảo mai chắc về sớm , vì cứ chĩnh liên tục thế cũng chẳng còn hứng thú gì.

Vậy mà ông bà ta nói có sai đúng là " CỨNG CON CHIM LÀ MÙ CON MẮT "

sáng hôm sau ổng dạy sớm ăn sáng cafe xong trong khi mình còn ngủ vùi trong gối.
Rồi hai anh em cùng đi ăn uống mua đồ .
Vừa nạp năng lượng lại tí hình như lại cấn chim. Thế là lại rủ nhau vào massage lựa hàng. Dù cả hai tự nhủ với lòng là hàng đéo ngon là đéo có chịch. Hai thanh niên lòng như sắt đá vào cả bốn cái tiệm massage đi xe ôm vẫn lạnh lùng dù thời gian thì nhí sát mông. ( vì 6:30 đêm đó là bác phải ra sân bay rồi. )

Vậy là lẳng lặng ra bến xe chờ xe bus. Khi tới bãi anh em vẫn bông đùa là cả hai thật vl đi suốt cả trưa mà vẫn đéo đc chịch. Thế là mua cả vé xe bus còn đâu độ 30 phút hai anh em đứng nói vu vơ , trong khi chim thì dần dần đua lên não . Một quyết định táo bạo xảy ra , cả hai quyết định xé vé đi chịch bất chấp thời gian.

"Một khi con chim đã lên tiếng. "

Sợ trễ chuyến bay của đồng dâm nên một kế hoạch chịch chớp nhoáng đã được vạch ra như sau . Tình hình là giờ đéo thể về kịp bangkok với xe công cộng vì thời gian eo hẹp nên mình đã phải tìm ngay một xe ôm nhờ nó đặt chiếc taxi riêng từ pattaya ra bangkok cho đồng dâm . Một chiếc xe ôm đưa đồng dâm vào thẳng massage và phải cố gắng hoàn thành chuyện chịch trong vòng 45 phút còn mình tìm ngay một chiếc taxi cho bác chờ ngay ngoài cửa để khi chiến xong là có thể leo lên ra thẳng sân bay.

Ôi có thể nói là cỡ xếp tôi cũng đéo có VIP như vậy :))@@

Khi mọi việc đã sắp xếp xong mình cũng lần mò nhìn vế quán massage đối diện . Có thể một phần trời xanh đã thấy được tấm chân tình của Âu Dương này nên đã ban cho mình một cuộc chich lên bờ xuống ruộng .

Xin nhá hình trước ở đây , hình nude và chi tiết xin phép giữ lại phần sau ( hứa hẹn trở lại với combo sex ngập mặt. Chạp tiếp sẽ ra trong tuần thôi vì đây sợ bài quá dài vì lần chịch sau nó dài nhắm , anh em chờ sau vậy

Files ghi âm part 1 bị lỗi sẽ fix cùng đợt khi part 3 ra mẳt

Sửa lần cuối:

1111doubleshot

Trẻ trâu
Chào mừng bác quay lại, có điều bác bị tai nạn gì mà ghê thế, chắc phải tịnh dưỡng cả năm mới xài lại được ngón tay đó.

Oppa
Âu Dương Phang

Âu Dương Phang

Phóng viên XAMVN tại Thái Lan
Đồng dâm nào cũ cũ giới thiệu giúp t đây là ai phát :vozvn (54):
Phải chăng là 1 member chuyên gia viết chuỗi series ký sự chịch ở nước ngoài ?
P/s : Em bên trên nhìn mặt tương đối xinh, sẽ xinh hơn nếu ko có con ve "cún" :)), bù lại có nguyên cặp bưởi 5 roi khiến em nó có giá hẳn
Đôi khi tự hỏi tao cũng không biết tao là ai :)))

thehelll

Già trâu
mời 1 ly uống cho xung để update tiếp. mượn hình quay tay đỡ. ..à quên chúc mau lành vết thương

trungtam

Trẩu tre
mày công nhận quá pro, ngày xưa tao ko vướng bận gia đình đi thái chơi chỉ tiếc ko gặp mày sớm

thichconon

Thanh niên hoi
Em m post ở vn ? Đưa lên để ngắm cho vui nhà vui cửa hay share cho anh em ? Có share t xin nha

Timmy

Thanh niên hoi
Đồng dâm nào cũ cũ giới thiệu giúp t đây là ai phát :vozvn (54):
Phải chăng là 1 member chuyên gia viết chuỗi series ký sự chịch ở nước ngoài ?
P/s : Em bên trên nhìn mặt tương đối xinh, sẽ xinh hơn nếu ko có con ve "cún" :)), bù lại có nguyên cặp bưởi 5 roi khiến em nó có giá hẳn
Bác này là phóng viên xamvner ở Thailand, sở hữu 1 series vô cùng chất lượng về thủ tục ăn chơi hàng họ bên ấy. Có qua thì alo để giao liu :haha:

gaododo

Đầu đường xó chợ
A đù ở dream mày chịch có 2k mà qua honey 2 mày làm tới 3k8 cơ ah, chất lượng chênh lệch nhiều lắm ah

rothe

Đầu đường xó chợ
Thần tượng chịch xuyên hốc gia của t cuối cùng cũng ra thớt mới <3

Bone

Trẻ trâu
Chào sếp âu dương. Tình hình tết dương này e có book vé đi bangkok và pataya khoang 5 ngay Mục đích e đi làcho biết thôi chứ chịch choạc như bác thì e méo có $ e dự trù chỉ chơi khoảng 5 đến 6k bath cho khoảng 5 ngày bên đó. Bác biết chỗ nào múa khoã thân or bar pub nào vui chỉ e với. Chứ chơi gái thì e chịu . K có $ ^^.

haivl

Đầu đường xó chợ
nhanh ra chap mới nha mày , dm làm bếp thì làm report được rồi đừng về làm cách mạng là được :vozvn (7):

gaododo

Đầu đường xó chợ
Chào sếp âu dương. Tình hình tết dương này e có book vé đi bangkok và pataya khoang 5 ngay Mục đích e đi làcho biết thôi chứ chịch choạc như bác thì e méo có $ e dự trù chỉ chơi khoảng 5 đến 6k bath cho khoảng 5 ngày bên đó. Bác biết chỗ nào múa khoã thân or bar pub nào vui chỉ e với. Chứ chơi gái thì e chịu . K có $ ^^.
Lịch bác đi thế nào, mình cũng đi dịp tết đây, có gì anh em gặp giao lưu chút