Được mấy nhấp đã out

Lelie

Trẩu tre
cho e e xin liều lượng với cần chú ý gì khi dử dụng zoloft không a .thanhks các bác

vuhoang2409

Trai thôn 4.0
Má nó vừa mới mua về đọc được cmt thg nào nói bị tim mạch thì ko uống được. Vl. T thì cơ thể bình thường nhưng có điều bị rối loạn nhịp tim sợ uống vào đéo ổn. Thg nào xài ko t để lại :( t ở SG nha.

Bear

Trẩu tre
Tao mới xong 1 vỉ zoloft. Công nhận thằng cu anh hung vo le kia nói đúng đó. Vừa làm 1cả hộp nữa đây.

kinkany1

Trẩu tre
Hôm nay t đi khám nam khoa ông Bsy bảo Zolof nó làm giảm ham muốn nên ae mua thêm Tafađi gì đó uống cùng nhé

sinhaof

Đàn em Khá Bảnh
Thế nào bác. Bác cho đánh giá đi
Mình uống được 2 vỉ rồi. khi mới uống xong dập như máy khâu, thời gian quan hệ khoảng 10 đến 15 phút. Nhưng 1 thời gian mà ko sử dụng thuốc là thời gian cũng ngắn lại tầm 5 đến 7 phút, đó là mình ít qhe, còn nếu qh thường xuyên chắc vẫn giữ được khoảng thời gian dài. Nhìn chung là có tác dụng tích cực

thisismc

Đàn em HHH
Mình uống được 2 vỉ rồi. khi mới uống xong dập như máy khâu, thời gian quan hệ khoảng 10 đến 15 phút. Nhưng 1 thời gian mà ko sử dụng thuốc là thời gian cũng ngắn lại tầm 5 đến 7 phút, đó là mình ít qhe, còn nếu qh thường xuyên chắc vẫn giữ được khoảng thời gian dài. Nhìn chung là có tác dụng tích cực
Trước khi qh bác có uống k