Em hàng bán chuyên q11 chắc nhìu thằng biết.

Review chi tiết cái ae, tao đang tính đi mà nghe thấy nản
Tao đi 3 lần rồi hồi thằng trungbaby pr cho em nó, giá lúc tao đi là 600k/2s
Mặt thì với tao là trung bình dưới tạm cho 5 điểm, mặt này với các em 300k trên kỹ nữ cũng hợp lý
V1: 6 điểm
V2: có chút mỡ 6 điểm
V3: 8 điểm vì to (đùi cũng to)
V4: 8 điểm (bím nhìn đẹp mỗi tội ít nước)
Em này cũng dạng tình cảm, yêu cầu gì cũng hợp tác, nhu cầu em này khá cao, mày gạ và đủ khỏe thì 600k/n shot cũng đc

ksbuon92

Già trâu
Tao đi 3 lần rồi hồi thằng trungbaby pr cho em nó, giá lúc tao đi là 600k/2s
Mặt thì với tao là trung bình dưới tạm cho 5 điểm, mặt này với các em 300k trên kỹ nữ cũng hợp lý
V1: 6 điểm
V2: có chút mỡ 6 điểm
V3: 8 điểm vì to (đùi cũng to)
V4: 8 điểm (bím nhìn đẹp mỗi tội ít nước)
Em này cũng dạng tình cảm, yêu cầu gì cũng hợp tác, nhu cầu em này khá cao, mày gạ và đủ khỏe thì 600k/n shot cũng đc
địt mẹ tao tập gym cơ bắp e ấy nằm cạnh cứ sờ nhột vc. :(( tuần sau lại gạ mình mới vl :)) mỗi tội tao có nhược điểm là lồn lạ nhanh ra vl =((

địt mẹ tao tập gym cơ bắp e ấy nằm cạnh cứ sờ nhột vc. :(( tuần sau lại gạ mình mới vl :)) mỗi tội tao có nhược điểm là lồn lạ nhanh ra vl =((
vl tưởg mỗi tao bị gạ chứ, e mấy tuần liền gạ tao, tao ko đi vì kết e gái bên TDM rồi, mấy tuần ko thấy tao đi hết nt gạ rồi, trước nó vắt tao 3 shot mệt muốn chết nhưng lúc đó nó ko có sờ soạng gì do mới vào nghề, giờ chắc máu dâm nhiều quá nén ko nổi rồi =))

ksbuon92

Già trâu
vl tưởg mỗi tao bị gạ chứ, e mấy tuần liền gạ tao, tao ko đi vì kết e gái bên TDM rồi, mấy tuần ko thấy tao đi hết nt gạ rồi, trước nó vắt tao 3 shot mệt muốn chết nhưng lúc đó nó ko có sờ soạng gì do mới vào nghề, giờ chắc máu dâm nhiều quá nén ko nổi rồi =))
tao thấy chống vã ổn :)) thôi cuối tuần lại qua em ấy xả đôi nháy vậy :)

Thangcdt

Trẻ trâu
thuydung2001 nha mày, t7 này em nó chuyển từ TDM qua Q7 rồi, em này dạng loli từ tính cách đến ngoại hình, mỗi lần gặp e tao toàn ghẹo em nó ngại nhìn cưng lắm =))
tôi xin bé này với bạn, cũng thích loli non tơ bác ơi, nghe các bác bàn mà em nghiện quá.

Con này t thấy chơi bt , lúc t chơi loz nó còn hồng hồng cũng khá bót . Vú thì hơi bé nhưng cũng hồng hồng , nút mấy cái nó bảo vú da bú nhẹ nó đau . Chơi đc 1s muốn tê giò mới ra đc , vào tắm nó cũng thổi kèn mãi kêu thêm nháy nữa mà t làm đéo nổi , đá phò ít khi nào đc 2s . Chở nó về ghé cái circleK thì phải để nó ck phế cho tml trung :))

dai nguyen

Checker mới lớn
mặt xấu, lồn cạo lông lên cứng ngắt, nằm như cục gỗ, đùi to mông bự nhão, vú tỷ lệ nghịch , bé, 300k. 500k thèn ml trung baby ăn phế.

Lời đầu tiên xin chào lũ đồng dâm chúng mày.
Số là tao củng làm tàu ngầm trên diễn đàn này lâu rồi nay củng ngứa ngáy lập topic chia sẽ lại thông tin e hàng bán chuyên mà tao dc trải nghiệm.
Em này là 9x đời đầu.trước có thằng @Trung baby gì đó đăng lên đây mà nay tao tìm lại ko thấy nữa.
Tao mới gặp lại e nó chiều hôm qua sau 1 chầu chén chú chén anh với mấy tml trong cty.
Gặp e thì chẳng ấn tượng gì. V1 thì hơi nhỏ nhưng là real nên bóp bú thoải mái, v2 phẳng lỳ ko nếp nhăn v3 thì doggy bao sướng, v 4 thì ko caravat, sạch sẻ, cắt tỉa gọn gàng, nước nôi vừa phải đủ xài nếu tml nào biết cách tạo cảm xúc cho e nó.
Một điểm trừ mà tao chấm dưới trung bình là cặp đùi e ấy hơi thừa lipit tí thôi. Vì 9x đời đầu.
So với tao thì e nó gọi là trẻ nhưng mấy thằng 2k thì thôi cmnr. Ko khéo là cô cháu hiếp nhau. :). Vãi lìn bọn mày anh.
Về sever thì e này yếu khâu Bj bọn mày ạ. Em Nó dc cái bảo gì làm đó, dc cái thoải con gà mái, tình cảm lâm ly bi đát. Chịu khó hợp tác mọi tư thế.
Trước e nó đi theo giờ. 500k/h/2s. Nhưng nay có thêm kiểu đi nếu 1sh thì 300k xong thấy thích thì nhích shot 2 thì là 500k.
Về thời gian thì thoải mái, âu yến ôm ấp tắm chung nếu chúng mày thích.
Anh mà quên e này còn công việc chính nên tml nào thích thì nên hẹn trước e nó nhé
Tụi mầy thằng nào hứng thì có thể để lại tn qua inbox tao share từng thằng.
Tao ko phải bánh hay mấy thằng chó ăn cứt câu line nên gạch đá tao xin nhận để xây nhà.
Đó là những gì tao chia sẽ với tụi mầy.
xin chào. Thân ái và quyết thắng.
### Hình ảnh thì tao xin thiếu vì tao check ko có hói quen chụp chọt.
Đã volka Inbox bro ơi!