Em nó múp quá

elecse8888

Đàn em Khá Bảnh
@Lìn tái chanh lấy ảnh người ta dìm sao đến lúc ngta lấy dìm lại thì câm như cún chối đây đẫy đéo phải tạo, đéo phải cái lol chê xấu vdeo call chửi chết con gái mẹ m nhé. mồm lol, vô sinh đéo có ck. bây giờ đó

Jn68

Checker chuyên nghiệp
@Lìn tái chanh lấy ảnh người ta dìm sao đến lúc ngta lấy dìm lại thì câm như cún chối đây đẫy đéo phải tạo, đéo phải cái lol chê xấu vdeo call chửi chết con gái mẹ m nhé. mồm lol, vô sinh đéo có ck. bây giờ đó
Em với con chị em rảnh lồn ghê, đcm cái thứ bác sĩ hoa hậu dỏm sao ko thấy nhận mà cứ đi chửi ng khác vậy, con phò con đĩ già kiaaaaa

elecse8888

Đàn em Khá Bảnh
Em với con chị em rảnh lồn ghê, đcm cái thứ bác sĩ hoa hậu dỏm sao ko thấy nhận mà cứ đi chửi ng khác vậy, con phò con đĩ già kiaaaaa
dcm sao biết bác sĩ hoa hậu dõm thế? nó đéo chửi ngta lấy cái lol gì ngta chửi nó, ai rảnh lol

luckygirl

Trẻ trâu
Vụ này kết thúc chưa ? Có thằng nào đi tù chưa ? Dm lội 32 page mù con mắt loạn xị hết cả lên,mà con nhận em lin này ngon thật,hóng bên twiter có mỗi cái ảnh không che :sweet_kiss::sweet_kiss::sweet_kiss::vozvn (8):

Jn68

Checker chuyên nghiệp
Đã email uỷ quyền chưa =)))) vãi cặc email uỷ quyền
em email uỷ quyền đây cho thằng mặt cặc đầy cứt này đi xa tội bôi nhọ nhiều người. Chụp ảnh màn hình lại. Mấy thằng đầu chó xạo lồn nổ thôi ib xin địa chỉ đéo dám cho. Ơ ngoài làm thợ hồ

Jn68

Checker chuyên nghiệp
Các mem chơi ở đây thì nên GOOGLE
đọc luật an ninh mạng về đăng ảnh bôi nhọ người khác làm gái mại dâm, bôi nhọ có tổ chức, nhiều lần đối với nhiều người. Tống tiền . Đừng để bọn ma cô mạng này loè bịp dắt mũi. Mấy thằng này bên mình chưa từng quen biết chúng nó, lời khai ở công an mình nói đúng sự thật là chưa hề quen biết. Chúng nó nhảy vào chửi phò phạch và tống tiền 1 triệu, nếu đưa 1 triệu chúng nó ko chửi phò nữa. Thấy bên mình làm căng và tiền ko đưa nên chúng nó lại tiếp tục vào chửi bôi nhọ. Nhiều anh em sang mồm xộ khám rồi cứ lên google có nhiều lắm. Đừng nghe bọn ma cô mạng địt này loè bịp lợi dụng các ae kiếm tiền bẩn

tao chịu mày đấy:surrender:

Jn68

Checker chuyên nghiệp
128189
lỗi nhập liệu cmnd nên sn 94 giờ thành 87