Em sgbb bị bắt ghen trên lexus 570 ở Lý Nam Đế

cutonhuphich89

Giang hồ mạng 4.0
Vậy nếu bây giờ mày lỡ chán cơm thèm phở, vụng trộm ở ngoài rồi vợ mày phát hiện đòi ly hôn, mày thấy sao??
Mày lên xàm nhìn hình gái để quay tay à? Hỏi vớ vẩn vl , có gan ăn cắp có gan chịu đòn

4mat

Phó thường dân
Hệ quả cho mấy bé thích sang chảnh nhưng k thích đổ mồ hôi làm việc =))
ĐM làm việc này mà tml bảo k đổ mồ hôi ag?ngoài mồ hôi còn khối thứ nước khác nữa nha,k dễ ăn đâu

4mat

Phó thường dân
Xem clip này xong khối SGBB nghĩ có lẽ cạo trọc đội tóc giả là éo bà nào nắm được hihi

4mat

Phó thường dân
Thằng áo đen là chủ xe à, can túm tóc con bồ sao không đấm 1 cái vào mặt con túm tóc ki. Công nhận bọn đàn bà điên vãi, anh em bắt ghen thôi chứ đéo ai làm kiểu đấy cả
Tml xui nó đấm vào mặt vợ nó ag

Dmmdubai

Già trâu
Dkm, k nhờ con V 2 của thg lồn này là con LX570 thì có cái đéo j mà hot, khu tao mấy bà công nhân bắt ghen quá trời mà có thấy đc lên báo đâu. Vụ này báo lồn nào cũng làm cái tựa: ....LX570, đến thg chủ thớt cũng thế. Thg này đi xích lô thì k biết có vụ: c đạp xích lô chở bồ đi dạo hồ, bị v cầm tông Lào lùa k ta. Mặt con “ kinh nguyệt” này thì toàn nhựa, nhìn sợ bỏ mẹ.

4mat

Phó thường dân
Ko làm mà đòi có ăn chỉ có ăn đòn thôi :))
Tml đi đá phò mà phò nó k làm j mày có cho nó tiền k? mịa k làm mà đòi có ăn á?bú cu vẹo hết cả mồm, dạng chân mỏi hết cả háng, chổng mông vẹo hết cả đùi đấy tml

Danchoihpvip

Trẻ trâu
Em này được cái dáng, chứ mặt mũi sửa tùm lùm. Tao thì nhìn cái mặt kiểu sửa tùm lum là éo có cảm tình rồi, đi gái hay tay vịn thà mấy con trông bình thường nhưng tự nhiên có duyên còn thích hơn mấy em nhựa nhựa thế này. Những em này thì chỉ để tắt đèn rồi cho quay lưng doggy là sướng thôi.

minhvinix

Đàn em HHH
Mới có 2000 mà đã bị bắt 1 lần vì tội gái mại dâm thì em ấy cũng có ngon lồn gì đâu. Làm gái được time có tiền đi pttm xong lên làm sgbb. Mà hqua t xem cái clip cũng thấy em này bt thôi. Mặt thì sửa mông cũng đéo gọi là to cho lắm. Đéo thích

bhnbuon

Đầu đường xó chợ
không biết người anh em thiện lành nào trên này bị vợ tóm sống đây =)). mình chơi mấy ông anh 73-75, nhìn đạo mạo vl nhưng chơi tinder, nick xàm các kiểu.
ai có facebook vợ cả ko?. xem dung nhanh bà cả với.
Mày chuẩn.