Em sgbb bị bắt ghen trên lexus 570 ở Lý Nam Đế

bhnbuon

Đầu đường xó chợ
Nhiều khi cũng khó nghĩ vl chúng mày ạ. Thằng đàn ông bỏ cả tuổi thanh xuân để đi cầy cuốc cho mở mặt ngoài xh.. đến năm 40 tuổi có địa vị, có tiền... giờ nhìn mấy con mới lớn mà hồi trẻ có nằm mơ cũng không xuất hiện .. giờ vung ra mấy đồng tiền bằng ngón tay mình chúng nó liếm cả lỗ đít.. nếu mà không thử đúng là phí phạm
T biết có gia đình. Chơi như M nói. Giờ nát.

aquafina1

Trẩu tre
Vợ t thấy ở zalo dáng cũng sang mà. Mấy ông buồn cười, đi đánh ghen chả lẽ ăn mặc lồng lộn

Đục

Già trâu
Đã thằng nào hóng xem chưa vừa xem xong clip mò vào facebook em ý nhìn ảnh cũng ảo mà "tâm hồn" được phết, anh em định giá em này tầm bao nhiêu 1 tháng?

View attachment 173211View attachment 173212
Địt mẹ con mặt lồn toàn đồ giả này có mời tao phóng tinh free thì chỉ may ra lúc cần chống vã tao mới thèm sờ đến chứ ở đấy mà bao nhiêu 1 tháng.

Ggame

Trẩu tre
Cụ Huấn phán ko phải lúc nào cũng chuẩn hết nhé, như trường hợp này chỉ chuẩn 50% thôi. Đầu buồi thì chắc chắn em có ăn nhưng kứt thì em chưa, chỉ ăn vả thôi.

tuxedoth0202

Đàn em HHH
em này gọt cằm quá thể =.=! kiểu này hậu vận tan nát cả. Thôi, ai thích dính thì dính, xong đi cả vận luôn cho mà xem.

Tran_tan

Trẩu tre
Đừng chê con bồ, vì so sánh với vk nếu con này chiều chuộng làm tình phê thì đcm vô giá. Vk già rồi thì xu hướng phải thay mái thôi. Chứ có tiền rồi 20,30 hay 40 đéo quan tâm, miễn là làm mình vui.

• Vodka
Reactions: bmw

langtu_khat_tinh

Checker nghiệp dư
Cằm nhọn như phù thủy, mặt thì éo còn chút tự nhiên, vú vê cũng bình thường, nói chung là éo làm phò thì cũng éo làm dc cái gì khác.

Chích Chòe

Trai thôn 4.0
Mấy tml cứ chê con này xấu.đm nó xấu mà nó giỏi phết đấy,nó có tuyệt chiêu CIA, nuốt tinh chiều chuộng,mê hoặc thằng kia thì đéo đơn giản đâu