(Hà Nội) Em xinh tươi

Sphinx

Thanh niên hoi
vào đấy xem mấy tml cãi nhau vì một em phò cũng thấy hay :))))

Tclam

Con chim biết nói
Và đến tận hnay,sau bn ngày,đ hiểu đã ai nhận đc video hay ảnh nào chưa =))) ns đ làm đc thì là chém ẩu mẹ r còn j
Còn xin thưa mấy ô hlon ở đây,ít phải vài ba e trg này là nyc,e chơi cùng t,các ô bảo tgian này nọ kia chăn đc e nó,trg khi t còn biết luôn tg đấy cno đag ở đâu làm gì vs ai =))) nên thôi các ô ạ,mạng tuy ảo,con ng và lời ăn tiếng ns ở đây tuy ảo,nh cũng nên giữ cho mình chút liêm sỉ =)))) ăn đc chén đc ấm vào thân các ô,k la liếm đc thì cùng chả ai biết các ô là ai để mà dè bỉu chê bai,nên làm thằng đàn ông đầu nên đội trời,chân đạp thẳng đất tí mà sống
Ở đây nó cũng thể hiện phần nào con ng bên ngoài xhoi thật đấy các đồng dâm của t ạ

Quocthai

Già trâu
:)) Buồn cười vl các ông k có thì nói k có đi lại tính theo con đường của thầy Bôn thì ăn đầu buồi ăn cứt đấy =))

nangcuc

Trẻ trâu
ĐCM thằng nào đỵt G rồi thì vào giao lưu với tao cho vui. Tao có ít ảnh thôi!

Bunnyshort

Trẩu tre
T ko phải b con G, nhưng b t kể hồi chơi beetalk, có gặp e nó r, và sờ mó các kiểu, chưa chén thôi. Con này uống rượu kinh lắm
Toàn các thánh phán như đm QUEN cái G đéo Bằng ý. Chắc lồn gì cái G nó thèm tiếp chuyện chúng mày mà share mới định la liếm nó.Có ăn cái đầu buồi ăn cứt =)) nghe chưa các con Zai bố
Nghĩ nó dễ ăn lắm ý . Hài hước vl
Cái ảnh Clip nó bị chụp trộm chén từ buồi đời nào r vẫn lôi ra kể nể . Sợ vãi lồn các ông mãnh anh hùng bàn phím cào buồi chém gió thành thần =))
Mạng ảo nên chúng mày sủa thế lồn nào chả hay
Toàn cái loại ăn tục nói phét - súc vật cũng fai gọi chúng mày là cụ