Hàng 700 đổ xuống

Opengroup99

Trẩu tre
Ngoài mấy bé của Cinema, còn bánh nào có hàng ngon nghẻ ko nhỉ, đi sụp hầm mấy lần cay quá

Mưa Rơi

Già trâu
Sụp hầm là chuyện thường . Hàng ngon tao giữ ăn 1 mình . Hàng tạm thì tao chia sẻ . Mày đi con Phở Thảo khu Trung Sơn đi . Yếu điểm là vú bơm với mới vào ko rửa bím

Traitimmuathu1983

Thanh niên hoi
Sụp hầm là chuyện thường . Hàng ngon tao giữ ăn 1 mình . Hàng tạm thì tao chia sẻ . Mày đi con Phở Thảo khu Trung Sơn đi . Yếu điểm là vú bơm với mới vào ko rửa bím
Mày giống tao đấy. Hàng ngon ngu gì share

dakmun

Già trâu
Hèn chi nhiều e thấy ảnh ok mà ít rp kinh... đồ ích kỉ :vozvn (23):

Oppa
Opengroup99

Opengroup99

Trẩu tre
Trung sơn có e hàng 4x của thằng Thanos, đi chục đào thằng bánh này ms thấy 1 2 đứa ok, qua quên note là đang tìm khu quận 10 vs gò té

Chỉ Mình Tui

Già trâu

kiwiwiki

Trai thôn 4.0
Anh thử đi em Quỳnh Tina 0540 nha. Em nó đi 400k 1 shot. BJ sâu và nhiệt tình nữa. 0968630540, bên Gò Dầu quận tân phú và Nguyễn Thái Bình quận tb. Tham khảo
mịa! mang cái em công nhân này lên làm gì?

Oppa
Opengroup99

Opengroup99

Trẩu tre
Mịa sao t đi hỏi mà thành đi share vậy, ai có info em nào khác lên sóng nào

Xiaoyu

Già trâu
Mịa sao t đi hỏi mà thành đi share vậy, ai có info em nào khác lên sóng nào
Dm t ghi nhận công lao mày. t ở đồng nai cuối tuần lên sg dc 1 hôm thôi. Mà lên xam ngày ngày, kiếm em nào để chichi choẹt chứ mà đi chuột bạch chắc ko có thời gian. Nằm vùng miết mà mới gặp mày share em này. De cuối tuần check.

Gian Phu

Thanh niên hoi
Qua địt e kiều ở quận 10 xem như Lào. Lâu rồi t ko địt e nó. Sv tốt đấy tml. 300k/shot. Máy bay nhé

Oppa
Opengroup99

Opengroup99

Trẩu tre
Bọn ngoài bắc sao giá ổn hơn trong này nhiều, má đợt ra công tác đi em 8x mà hơn hẳn mấy em chai lọ trong này, 1c5 ngoài đó phải tầm mấy em 3c trong đây, méo hiểu đc