Hỗ trợ vay FE chỉ cần CMND giải ngân sau 30p

janyamy2020

Trẩu tre
Tao nhận hỗ trợ anh em nào cần vay của bọn FE nhé
Thủ tục đơn giản chỉ cần CMND, sau 30p là có tiền
Ưu tiên anh em nào đã từng vay hoặc đang vay(hoặc mua trả góp) mà ko nợ xấu nhé
Mọi chi tiết cần biết thì inbox
ddddddddddddddddddddd

babyplay

Trẻ trâu
vay FE làm đéo gì . đằng nào cũng phải vác chứng minh thư đi đăng ký chúng mày lấy chứng mình thư ra đăng ký mấy cái APP của bọn Tàu khựa mà bùng đỡ phải trả nợ , mà trả thù dân tộc luôn , thằng nào không biết cách tao chỉ cho mới bùng hơn 30 cái app song
chỉ tao cái. mấy app drdong vdong tao vay hết r. tải trên store về nhiều vl mà dk toàn bị từ chối

Baobao2017

Đầu đường xó chợ
Tao đang vay FE 10trieu. Đã trả được 7 tháng, vay tăng thêm được ko

Zill

Checker chuyên nghiệp
vay FE làm đéo gì . đằng nào cũng phải vác chứng minh thư đi đăng ký chúng mày lấy chứng mình thư ra đăng ký mấy cái APP của bọn Tàu khựa mà bùng đỡ phải trả nợ , mà trả thù dân tộc luôn , thằng nào không biết cách tao chỉ cho mới bùng hơn 30 cái app song
M hướng dẫn t với

Zill

Checker chuyên nghiệp
M cứ vay xong đ trả cho t, chúng nó gọi thì cứ hứa mồm thôii, hnao bực bực hoặc rảnh thì chửi nhau nhây nhây vs chúng nó cho xả stress... t cay bọn này lắm, trc khi t vs mấy tml khác trong hội chị em bạn dì nghỉ là đã chửi nhau vs con giám đốc và con nhân sự r... đây là đòi nghỉ chứ đ fai bị đuổi nhé.. @vuhoang1991
M chỉ t vay app với

Tom Jerry

Già trâu
Tao nhận hỗ trợ anh em nào cần vay của bọn FE nhé
Thủ tục đơn giản chỉ cần CMND, sau 30p là có tiền
Ưu tiên anh em nào đã từng vay hoặc đang vay(hoặc mua trả góp) mà ko nợ xấu nhé
Mọi chi tiết cần biết thì inbox
Tao khuyên mày nên nghỉ bọn FE đi. Nói chung nó cũng không hơn bọn giang hồ tín dụng đen là bao nhiêu đâu

John Trann

Già trâu
m ib tao đi. kiếm đc ae chia nhau. cmt thì nhiều vl luôn