Tinder Info em chủ spa này

Bossvd1

Trẩu tre
Như tiêu đề, ae nào match em này thì cân nhắc nhé. Buổi đi chơi thứ 2 sẽ dạng dắt lên bar pub rồi kéo bạn đến kiểu booking girl.

Info giới thiệu làm chủ spa tự lực, Cần các ae vào firm thêm

Sửa lần cuối:

Ziji

gà què
Đm buổi đầu là chịch được rồi mà cần đến buổi 2 xong còn lên Bar cơ à =))
Mất time tốn tiền của vcl mà cũng đéo ăn đc :))

Khonglagi

Trẻ trâu
Hmm xinh thì cũng đáng để tiêu tiền. :) bh đừng định nghĩa tiền k có đòi hót lờ thơm. Điều kiện cho phép thì cứ quất thôi

Chuotchit

Trẩu tre
Em này tao cũng chăn 1 node, đi ăn, đi bar với bạn nó, về căn hộ của nó ở Artemis chịch 2 shots, uống rượu vào địt phê vl, bắn đầy mặt em nó. Ngực mềm, bím múp, kèn sáo tốt. Mà nó khoái đi bar lắm nhé, chịch xong thì lượn, đi cùng mất thời gian lắm

Mr.Biz

Già trâu
Em này tao cũng chăn 1 node, đi ăn, đi bar với bạn nó, về căn hộ của nó ở Artemis chịch 2 shots, uống rượu vào địt phê vl, bắn đầy mặt em nó. Ngực mềm, bím múp, kèn sáo tốt. Mà nó khoái đi bar lắm nhé, chịch xong thì lượn, đi cùng mất thời gian lắm
Em này tên T đúng ko tml :))))))))))))))

Chuotchit

Trẩu tre
Đm tml, buổi đầu nhà hàng korean xp nhé. Ăn ngay thì phò công cộng à tml
Tao ăn ngay buổi đầu đấy, đúng là em nó làm chủ spa, tao đã lên spa và vào phòng làm việc em ấy rồi, phòng làm việc méo có cửa, vừa lên thang máy, mở cửa thang máy tầng phòng em là tới phòng. Mà chắc cái spa thằng anh trai mưa nào mở cho ấy. Em ấy chuyên món no bras nhé, tao khoái bóp vú em nó trên xe và bất kỳ nơi nào tiện bóp. Nói chung chịch phê nhé, nhưng đừng theo lịch trình của em nó, mày tự set lịch trình cho dễ làm ăn

Oppa
B

Bossvd1

Trẩu tre
Tao ăn ngay buổi đầu đấy, đúng là em nó làm chủ spa, tao đã lên spa và vào phòng làm việc em ấy rồi, phòng làm việc méo có cửa, vừa lên thang máy, mở cửa thang máy tầng phòng em là tới phòng. Mà chắc cái spa thằng anh trai mưa nào mở cho ấy. Em ấy chuyên món no bras nhé, tao khoái bóp vú em nó trên xe và bất kỳ nơi nào tiện bóp. Nói chung chịch phê nhé, nhưng đừng theo lịch trình của em nó, mày tự set lịch trình cho dễ làm ăn
Tml mày đi S class à? Đi bar với em nó với bạn có bú bóng thì bill không dưới chục củ đâu

Chuotchit

Trẩu tre
Tml mày đi S class à? Đi bar với em nó với bạn có bú bóng thì bill không dưới chục củ đâu
Tao đi Grab nhé, dân kỹ thuật làm méo gì có Mer S class. Tao đéo mất tiền bar, mấy thằng anh xã hội của nó trả, lần đó hơn chục củ tao góp 2 củ mà tụi nó đéo lấy, thế tao bo phục vụ 500k, còn lại tao lại bỏ túi. Nói chung khoai to cũng có cái lợi, nhét đầy mồm em nó, chịch banh bím em nó là nó phê cmnr, cần méo gì phông bạt

Oppa
B

Bossvd1

Trẩu tre
Tao đi Grab nhé, dân kỹ thuật làm méo gì có Mer S class. Tao đéo mất tiền bar, mấy thằng anh xã hội của nó trả, lần đó hơn chục củ tao góp 2 củ mà tụi nó đéo lấy, thế tao bo phục vụ 500k, còn lại tao lại bỏ túi. Nói chung khoai to cũng có cái lợi, nhét đầy mồm em nó, chịch banh bím em nó là nó phê cmnr, cần méo gì phông bạt
Tml lại gọi gió rồi, mày không trả đồng nào lại đi grab mà 1 node thì nghe như thủ đô trung của không phải Bắc kinh.
Em nó bảo tao các anh chén 2-3 năm nay chưa anh nào không đi xe sang trước khi phịch cả

Chuotchit

Trẩu tre
Hoa thanh quế nhé, Ninh binh cái loz ;))))
Hoa thanh quế chính xác hay ko tao méo biết, còn nó nói tao nó quê Ninh Bình nhá, hay sợ người ta kỳ thị TH tao ko biết với lại đéo qtam quê quán, tao quan tâm khả năng BJ, vú bóp sướng tay, bím mu cao của em nó thôi. Nhưng chính xác cái spa A nó ở Trần Quang Diệu và nó thì ở Artemis, à con bé ở cùng ngon vl, lần đấy tao mà ko bị em T vắt hết tinh trùng kiểu đéo gì tao cũng sơ múi em kia.

Hình tao up là hình Zalo mới nhất nhé.

Oppa
B

Bossvd1

Trẩu tre
Hoa thanh quế chính xác hay ko tao méo biết, còn nó nói tao nó quê Ninh Bình nhá, hay sợ người ta kỳ thị TH tao ko biết với lại đéo qtam quê quán, tao quan tâm khả năng BJ, vú bóp sướng tay, bím mu cao của em nó thôi. Nhưng chính xác cái spa A nó ở Trần Quang Diệu và nó thì ở Artemis, à con bé ở cùng ngon vl, lần đấy tao mà ko bị em T vắt hết tinh trùng kiểu đéo gì tao cũng sơ múi em kia.

Chứng minh bằng tin nhắn cũ mày quen đi nào hay lại bảo xoá mẹ đổi máy mất rồi

Oppa
B

Bossvd1

Trẩu tre

Có thấy hình nào đâu tml

Chuotchit

Trẩu tre
Tml lại gọi gió rồi, mày không trả đồng nào lại đi grab mà 1 node thì nghe như thủ đô trung của không phải Bắc kinh.
Em nó bảo tao các anh chén 2-3 năm nay chưa anh nào không đi xe sang trước khi phịch cả
Tao gọi gió để giàu lên nhờ gió à. Tao đéo đi xe sang, tao đón nó bằng Grab đấy. Đi ăn tao trả, đi bar tao góp đéo lấy thì tip phục vụ. Tao theo chủ nghĩa bác Trump nhá. Chơi kiểu Mỹ, ăn đồng chia đều, việc đéo gì phải sĩ diện mà bỏ ra 1 đống tiền để lấy số nhỉ.

Chuotchit

Trẩu tre
Hình này tml nào chẳng kiếm chẳng up được, vào trang web spa nó, lấy số hotline search Zalo là ra. Đm
Đến đây đủ rồi tml ạ. Tao đủ lớn để đéo còn "trẩu tre" như cái level ở cái nick tao và mày. Mày đừng cay cú theo kiểu tao mất bao tiền mới địt được còn thằng đéo có gì như mày lại địt dễ dàng thế. Hôm đấy đi bar xong, còn đòi đi tăng nữa, tao tống lên Grab về thẳng chỗ nó, trên tao còn bóp vú, móc tung cmn cả lốp em nó ra ấy. Anw, em nó địt sướng, chân banh tốt, da dẻ hàng họ ngon lành. À tiện thể nếu mày có địt ở phòng nó rồi ấy, nhớ kéo rèm ra địt kiểu đứng đằng sau mà thúc rồi ngắm đường phố về đêm cho lãng mạn mày nhé. Thân ái