“ Khi vợ vắng nhà” +PG cua Tieuthu20

Tranquanganh89

Đàn em Khá Bảnh
Cứ Sup lão Nhị, Sup Mai Huyền, sup Heo mới, sup thu thi mà phang, là an tâm vì thương hiệu đã được khẳng định mẹ rồi, đéo bao giờ lo mất cọc mà hàng chuẩn. Sợ mấy sup mới này quảng cáo thánh nổ lắm rồi, éo ra gì đâu.

Sửa lần cuối:
Oppa
Tieuthu20

Tieuthu20

Già trâu
Cứ Sup lão Nhị, Sup Mai Huyền, sup Heo mới, sup thu thi mà chiến, là an tâm vì thương hiệu đã được khẳng định mẹ rồi, đéo bao giờ lo mất cọc mà hàng chuẩn. Sợ mấy sup mới này quảng cáo thánh nổ lắm rồi, éo ra gì đâu.
Ko có sup tieuthu20 thì thật là lạc hậu. Giống người cổ hủ ý :vozvn (23)::vozvn (23)::vozvn (23): leeu lêu lêu. Hàng ngon đéo đc đi.

Oppa
Tieuthu20

Tieuthu20

Già trâu
Cho tao hỏi mấy thằng đi check PG, có phải chuyển khoản cọc trước ko ? Tao sợ bị lừa lắm
Cọc nhé giờ chả bên nào là k cần cọc nhé a. Bên a Nhị thì cungz đầu tiên mới cung vẫn cọc. Sau quen thì k cần. Mà a vẫn là mới với bên e ^^

Lê Hoàng 1991

Già trâu
Cứ Sup lão Nhị, Sup Mai Huyền, sup Heo mới, sup thu thi mà phang, là an tâm vì thương hiệu đã được khẳng định mẹ rồi, đéo bao giờ lo mất cọc mà hàng chuẩn. Sợ mấy sup mới này quảng cáo thánh nổ lắm rồi, éo ra gì đâu.
Thằng này nói chuẩn cứ mấy Sup uy tín đó mà chơi chứ tội gì, cứ Nhị Thiếu gia, Sup Mai Huyền là ngon. Mấy con sup mới này cứ nổ kinh hoàng được mấy hôm xong là lặn 1 mạch ko sủi tăm ngay. Đm cứ văn vở câu khách.

Ha Tuan

Trẻ trâu
Thằng này nói chuẩn cứ mấy Sup uy tín đó mà chơi chứ tội gì, cứ Nhị Thiếu gia, Sup Mai Huyền là ngon. Mấy con sup mới này cứ nổ kinh hoàng được mấy hôm xong là lặn 1 mạch ko sủi tăm ngay. Đm cứ văn vở câu khách.
Mấy sup này Cọc xong là xác định mẹ luôn. Thấy giọng văn Sup này giống giọng con Sup Kiều Nữ đợt trước giờ lặn mẹ rồi

Sửa lần cuối:
Oppa
Tieuthu20

Tieuthu20

Già trâu
Service ok, các bạn nữ cũng rất xinh. Tôi là tôi mong chờ đi thẳng bà Sup =))
Ecảm ơn a iu đã ung hộ nhé. Thương mến thương. Cứ đáng iu tnay chắc tui phải giảm 10% cho lsau gặp mất :vozvn (23): cơ mà bà sup k có đi mà a. Hix. Viết thế nay moi ng lại nghi e lăng loang kkk

Oppa
Tieuthu20

Tieuthu20

Già trâu
Service ok, các bạn nữ cũng rất xinh. Tôi là tôi mong chờ đi thẳng bà Sup =))
Ecảm ơn a iu đã ung hộ nhé. Thương mến thương. Cứ đáng iu tnay chắc tui phải giảm 10% cho lsau gặp mất :vozvn (23): cơ mà bà sup k có đi mà a. Hix. Viết thế nay moi ng lại nghi e lăng loang kkk[/QUOTE]

Pharaon1982

Checker chuyên nghiệp
Ecảm ơn a iu đã ung hộ nhé. Thương mến thương. Cứ đáng iu tnay chắc tui phải giảm 10% cho lsau gặp mất :vozvn (23): cơ mà bà sup k có đi mà a. Hix. Viết thế nay moi ng lại nghi e lăng loang kkk
[/QUOTE]

soup này chỉ lăng nhăng thôi nhá. zai đẹp hốt hết thôi. xàm đây thì bụng bia chơi đá ko thôi.

Oppa
Tieuthu20

Tieuthu20

Già trâu
Nghe cái đoạn 30p là thấy xiaolin rồi
soup này chỉ lăng nhăng thôi nhá. zai đẹp hốt hết thôi. xàm đây thì bụng bia chơi đá ko thôi.
[/QUOTE]
hu. A nói thế tội e toang có tiếng k có miếng :vozvn (17)::vozvn (17): cơ mà có tiếng thì nghĩcũng rớt rãi roài

Oppa
Tieuthu20

Tieuthu20

Già trâu
Mỗi bên có 1 cái riêng. E k mời a đi bên e. Cơ mà e chỉ nói là. Nhiều bé chỉ bên e mới book đc thì chắc cả đời a méo đi đc đâu :vozvn (23): :vozvn (23): :vozvn (23):

Oppa
Tieuthu20

Tieuthu20

Già trâu
cả đống đi rồi. thiệt. có điều ok tốt nên im thôi. ko nhìu tên phá nát dịch vụ.
nghe có vẻ lạ đúng ko.
E cảm ơn anh đã Ra mặt nói ạ. E bit nhiều a đã từng đi bên e rồi. Nhiều hẳn hỏi nhé. Nhưng thật. Các a ít ai lên đây commets lắm.may có a đứng ra comnet để mọi ng biết bên e uy tín tnao. Mà nói thật trên Xam này. Đến việc nói chuyện vs khách hàng thái độ tốt hay xấu thôi các a còn Lên đây nói huống hồ là nếu k Uy Tín. Các a thể nào chả có hẳn mấy chục bài viết với topic lừa đảo a nhỉ. :smile::smile::smile:

Chennhieu

Trẻ trâu
Cho tao hỏi mấy thằng đi check PG, có phải chuyển khoản cọc trước ko ? Tao sợ bị lừa lắm
Nói thật tao cũng bị bọn nó lừa cọc nhiều rồi giờ đéo còn tin cọc đc nữa giờ chỉ xem thằng sup nào uy tín trên xam mà đi cho yên tâm thôi. Đề nghị admin xam làm 1 tôpic các sup để ae checker đánh giá điểm uy tín

Lê Hoàng 1991

Già trâu
Nói thật tao cũng bị bọn nó lừa cọc nhiều rồi giờ đéo còn tin cọc đc nữa giờ chỉ xem thằng sup nào uy tín trên xam mà đi cho yên tâm thôi. Đề nghị admin xam làm 1 tôpic các sup để ae checker đánh giá điểm uy tín
Mấy sup này là uy tín này: thằng Nhị, Sup Mai Huyền, sup heo mới, sup Anh thu, nhưng sup Anh thư thì hơi ít PG, Sup Mai Huyền và Nhị thì nhiều PG để chọn hơn