[ Kinh nghiệm ] - Tán gái toàn thư, kinh nghiệm ít ỏi dành cho anh em

HanaMiw

Trẩu tre
Qua cách nc hai đứa thì e nó thuộc hiện đại, cũng hay tâm sự ở dưới quê sợ bị ng khác nói này nói nọ
M khuyên thật là nếu bạn k có quá nhiều ưu điểm so vs đội ở bên gái. Đã tỏ lòng và gái từ chối. Thì nên bỏ nhé. Bản thân m có 1 ng theo gần chục năm. Dù sau đó thấy bạn ấy rất dũng cảm nhưng k thể rung động đc.
Yêu đương là chn của hoocmon, của phản ứng sinh hoá lý trong não ấy.
bạn đọc 2 quyển sách m giới thiệu trên xem sao.
Sự tinh tế và hiểu biết của 1 bạn trai, khi họ có chí, sẽ thắng cái gọi là vật chất. Trừ khi gu gái bạn tán lại ưa phông bạt, vật chất nhé.
Còn trai vừa tài vừa tiền thì k nằm trong topic này thì phải.
Có cụ Marx ấy, nghèo nhưng giỏi, vẫn cưa được cô tiểu thư đó :">

manthousands

Trẻ trâu
M khuyên thật là nếu bạn k có quá nhiều ưu điểm so vs đội ở bên gái. Đã tỏ lòng và gái từ chối. Thì nên bỏ nhé. Bản thân m có 1 ng theo gần chục năm. Dù sau đó thấy bạn ấy rất dũng cảm nhưng k thể rung động đc.
Sự tinh tế và hiểu biết của 1 bạn trai, khi họ có chí, sẽ thắng cái gọi là vật chất. Trừ khi gu gái bạn tán lại ưa phông bạt, vật chất nhé.
Em nó đã có cảm tình với tui từ đầu, đã có đôi lần e nó mở đường nhưng lúc đó cái tôi của tui lớn nên cợt nhả, nên giờ mới vậy :((
Và tui nghĩ lại thấy tui thật ngu, giờ e nó làm gì đi đâu đều nhắn cho tui biết

AC_mechanic

Đàn em Khá Bảnh
ai bảo marx nghèo?
đọc lại wiki pls

HanaMiw

Trẩu tre
Em nó đã có cảm tình với tui từ đầu, đã có đôi lần e nó mở đường nhưng lúc đó cái tôi của tui lớn nên cợt nhả, nên giờ mới vậy :((
Và tui nghĩ lại thấy tui thật ngu, giờ e nó làm gì đi đâu đều nhắn cho tui biết
Thế là ok r.
tặng quà nhiều vào.
Quan tâm đến xung quanh e ấy nữa.
Để ý 1 ng mới muốn chia sẻ chn hàng ngày chứ ai rảnh đâu mà theo dõi.

manthousands

Trẻ trâu
Bạn đọc 2 quyển sách m bảo đi. Vấn đề k nằm ở bạn tặng mà ở cái hoocmon tiết ra cơ.
chứ cái tặng là kích thích hoocmon thôi.
Vậy là các bạn gái thường yêu theo cảm xúc, mà hết cảm xúc rồi lại chia tay à :))

Xitrum3108

Thanh niên hoi
T hơi xấu trai có chút tật bẩm sinh ở môi với mũi, đi tán gái toàn gặp được buổi đầu xong là té.Theo chúng m t có nên tán gái nữa ko sau bao lần đéo đc gì t thấy nản với tự ti quá.

frid4yy

Thanh niên hoi
T hơi xấu trai có chút tật bẩm sinh ở môi với mũi, đi tán gái toàn gặp được buổi đầu xong là té.Theo chúng m t có nên tán gái nữa ko sau bao lần đéo đc gì t thấy nản với tự ti quá.
Trường hợp của m cũng là trường hợp đặc biệt. Trước hết m nên tự tin vào chính bản thân m đã - đọc kĩ nhé tự tin vào chính mình. Sau đấy hãy nâng cấp bản thân lên cái gì đến cũng sẽ đến thôi.
T có 1 đứa bạn thân bị mất 1 mắt( 1 mắt k có lòng đen) 12 năm học chưa bh t thấy nó yêu ai cả. Nhưng sau khi học đh t lại thấy nó thay đổi hoàn toàn, tự tin và toả sáng. Hãy tin mình làm được

Oppa
Camapchetduoi

Camapchetduoi

Checker mới lớn
@Camapchetduoi
Theo mày quan điểm
" ở đời phải biết mình là ai"
có phải là quan điểm loser
Không hề loser mà là thực tế.
Biết mình có mặt mạnh gì và yếu cái gí. Yếu thì bổ sung mạnh thì phát huy. Ví Dụ tao xâu vcl và nghèo nếu t hoang tưởng vs triết lý tình cảm chân thành sẽ cảm hóa được người ngoài thì tao đang k b tao là ai.
Khi t biết t nghèo và xấu thì t phải lao đi kiếm tiền. K hoang tưởng mơ mộng mà dành suy nghĩ cho lao động kiếm tiền. Và tập gym, mặt xấu cũng được nhưng 1 hình thể qua rèn luyện thể thao đúng mực thì k đến nỗi tệ. Đừng quá đà tập to như hiếu hiền thì t nhìn đã tháy kinh vcl chứ đừng nói là gái.

Biết mình là ai là cái cực khó, chấp nhận những thực tế phũ phàng không phải ai cũng dũng cảm đối mặt đâu. Thường người ta hay đổ lỗi và thường tránh nghĩ đó là lỗi và vấn đề của mình.

HanaMiw

Trẩu tre
Biết mình có mặt mạnh gì và yếu cái gí. Yếu thì bổ sung mạnh thì phát huy. Ví Dụ tao xâu vcl và nghèo nếu t hoang tưởng vs triết lý tình cảm chân thành sẽ cảm hóa được người ngoài thì tao đang k b tao là ai.
Khi t biết t nghèo và xấu thì t phải lao đi kiếm tiền. K hoang tưởng mơ mộng mà dành suy nghĩ cho lao động kiếm tiền. Và tập gym, mặt xấu cũng được nhưng 1 hình thể qua rèn luyện thể thao đúng mực thì k đến nỗi tệ. Đừng quá đà tập to như hiếu hiền thì t nhìn đã tháy kinh vcl chứ đừng nói là gái.

Biết mình là ai là cái cực khó, chấp nhận những thực tế phũ phàng không phải ai cũng dũng cảm đối mặt đâu. Thường người ta hay đổ lỗi và thường tránh nghĩ đó là lỗi và vấn đề của mình.
Nói đúng quá.

frid4yy

Thanh niên hoi

Yeah
1 trường hợp khá thực tế
T lại có trường hợp khác dành cho m :
Ví dụ m đi làm thuê mà thằng cấp cao hơn m, quan hệ rộng hơn m nói sai lè cmn ra mà mày đéo cãi đc, đéo làm gì đc, ý kiến đéo đc chấp nhận thì liệu có phải loser

Oppa
Camapchetduoi

Camapchetduoi

Checker mới lớn
Yeah
1 trường hợp khá thực tế
T lại có trường hợp khác dành cho m :
Ví dụ m đi làm thuê mà thằng cấp cao hơn m, quan hệ rộng hơn m nói sai lè cmn ra mà mày đéo cãi đc, đéo làm gì đc, ý kiến đéo đc chấp nhận thì liệu có phải loser
Thứ 1 phải hiểu rõ... mình đã đi làm thuê là họ đnag mua sức lao động. Tuy là làm thuê m luôn có 2 lựa chọn nếu chấp nhận được và làm tiếp thì kệ mẹ nó nó ngu nó mất tiền mày làm tốt công việc của mày k ai nói gì cả. Tiếp là nếu nó ngu mà ảnh hưởng tới sức khỏe và cuộc sống thậm chí là tù tội thì mày có thể nghỉ việc và làm việc khác.
Còn yên tâm đi nhân viên lúc nào trong đầu chúng nó cũng nghĩ là sếp ngu, thường làm sếp hoặc lãnh đạo nó không hề ngu đâu. Mày sau làm sếp cũng thế mấy đệ dưới mặc định mày ngu vlin đó.

Oppa
Camapchetduoi

Camapchetduoi

Checker mới lớn
Về việc đánh mất bản thân mình vì 1 thứ ngôn tình toxic nào đó.
Những gì khiến một cô gái bị thu hút ở một chàng trai, và cuối cùng khiến cô đi theo anh, cũng là những gì mà anh ta PHẢI duy trì và tăng cường liên tục đến hết đời.
Nếu anh - vì bất cứ lý do phi lý nào anh tự nghĩ ra để huyễn hoặc bản thân - tình nguyện từ bỏ chính cái lý do mà vì nó (một phần hoặc tất cả) cô ấy đi theo anh, thì việc cô ấy bỏ anh vì anh không còn nó, là HOÀN TOÀN LOGIC và phù hợp đạo lý của vũ trụ.
Nếu trước khi đến với gái, bạn là một chàng trai say mê tập gym, ngày ngày sinh hoạt điều độ, ăn uống lành mạnh và có một cơ thể đẹp. Bạn phải duy trì cơ thể đẹp đó. Vì ngày mà bạn cho phép mình tăng cân, béo ị, bụng phệ cũng là ngày mà cô ấy bỏ bạn, vì cái lý do khiến cô ấy đến với bạn nay đã không còn.
Nếu trước khi đến với gái, bạn là một doanh nhân thành đạt, tiền tiêu không phải nghĩ, thì bạn cần đảm bảo (kết hợp cầu Trời nữa) bạn sẽ không bao giờ rơi vào cảnh cháy túi. Vì khi ngày đó đến, nguy cơ gái bỏ bạn là rất cao, vì cái lý do khiến cô ấy đến với bạn nay đã không còn.
Nếu trước khi đến với gái, bạn là một hoàng tử kiêm thành viên gia đình hoàng gia... À mà thôi!
105322

Cỡ vài tháng sau khi ra khỏi hoàng gia a ta giờ phải xin tiền bố của mình để trang trải cuộc sống. Vk a ta bỏ a ta là vẫn đề thời gian.

ST thay giao giang

shadownnnn

Đàn em HHH
Về việc đánh mất bản thân mình vì 1 thứ ngôn tình toxic nào đó.
Những gì khiến một cô gái bị thu hút ở một chàng trai, và cuối cùng khiến cô đi theo anh, cũng là những gì mà anh ta PHẢI duy trì và tăng cường liên tục đến hết đời.
Nếu anh - vì bất cứ lý do phi lý nào anh tự nghĩ ra để huyễn hoặc bản thân - tình nguyện từ bỏ chính cái lý do mà vì nó (một phần hoặc tất cả) cô ấy đi theo anh, thì việc cô ấy bỏ anh vì anh không còn nó, là HOÀN TOÀN LOGIC và phù hợp đạo lý của vũ trụ.
Nếu trước khi đến với gái, bạn là một chàng trai say mê tập gym, ngày ngày sinh hoạt điều độ, ăn uống lành mạnh và có một cơ thể đẹp. Bạn phải duy trì cơ thể đẹp đó. Vì ngày mà bạn cho phép mình tăng cân, béo ị, bụng phệ cũng là ngày mà cô ấy bỏ bạn, vì cái lý do khiến cô ấy đến với bạn nay đã không còn.
Nếu trước khi đến với gái, bạn là một doanh nhân thành đạt, tiền tiêu không phải nghĩ, thì bạn cần đảm bảo (kết hợp cầu Trời nữa) bạn sẽ không bao giờ rơi vào cảnh cháy túi. Vì khi ngày đó đến, nguy cơ gái bỏ bạn là rất cao, vì cái lý do khiến cô ấy đến với bạn nay đã không còn.
Nếu trước khi đến với gái, bạn là một hoàng tử kiêm thành viên gia đình hoàng gia... À mà thôi!
View attachment 105322

Cỡ vài tháng sau khi ra khỏi hoàng gia a ta giờ phải xin tiền bố của mình để trang trải cuộc sống. Vk a ta bỏ a ta là vẫn đề thời gian.

ST thay giao giang
Vấn đề redpill thì sao mày?