[ Kinh nghiệm ] - Tán gái toàn thư, kinh nghiệm ít ỏi dành cho anh em

Bookoo

Trẩu tre
Đi chơi với em nó được 3 bữa, bữa thứ 3 có nắm tay và hôn má.
Lúc về nhắn tin và like hình qua lại bình thường, sau 4 bữa thì nt em nó bảo ko hợp chỉ làm bạn và unfriend hết các thể loại.

Con gái có khó hiểu quá không. Nhờ ae tư vấn phát

Mr.xxx

Già trâu
Lúc về nhắn tin và like hình qua lại bình thường, sau 4 bữa thì nt em nó bảo ko hợp chỉ làm bạn và unfriend hết các thể loại.

Đơn giản thôi vì nó đã tìm được mối khác ngon hơn rồi

frid4yy

Thanh niên hoi

Bác hơi chậm,

Bookoo

Trẩu tre
t thấy tùy độ tuổi và gái m ơi, chứ như ông này t thấy ổn rồi, nhanh quá gái sợ ý, mà nếu đc bữa thứ 4 nên cháo lưỡi em nó ))))
Sau 1 tuần mình có nhắn lại, thì nói lần thứ 2 có gặp thì vui nhưng cảm thấy có gì đó ko ổn. nên muốn dứt khoát ...

WoLf97

Thanh niên hoi
Sau 1 tuần mình có nhắn lại, thì nói lần thứ 2 có gặp thì vui nhưng cảm thấy có gì đó ko ổn. nên muốn dứt khoát ...
ông trên kia nói đúng đấy, con bé tìm đc mối ngon hơn )))

Oppa
Camapchetduoi

Camapchetduoi

Checker mới lớn
Đéo có độ tuổi nào hết đâu người anh em.
1 là nó đéo thấy giá trị của em như nó nghĩ 3 4 buổi k làm ăn dc gi thì vứt.
2 là nó có 1 thằng nam tính hơn, thú vị hơn.
3 đéo có nhanh đéo có chậm đâu chỉ có là mình đéo đủ ngon thế thôi.

Bookoo

Trẩu tre
Đéo có độ tuổi nào hết đâu người anh em.
1 là nó đéo thấy giá trị của em như nó nghĩ 3 4 buổi k làm ăn dc gi thì vứt.
2 là nó có 1 thằng nam tính hơn, thú vị hơn.
3 đéo có nhanh đéo có chậm đâu chỉ có là mình đéo đủ ngon thế thôi.
En thường nghĩ sau 2 buổi là ko được là dứt được rồi. Sau này qua tận buổi thứ 3 mà vẫn bị sụp ... chán ghê
Cố gắng ngon hơn thôi

Oppa
Camapchetduoi

Camapchetduoi

Checker mới lớn
En thường nghĩ sau 2 buổi là ko được là dứt được rồi. Sau này qua tận buổi thứ 3 mà vẫn bị sụp ... chán ghê
Cố gắng ngon hơn thôi
Nói chung là 2 3 buổi 2 bên tìm hiểu nếu thấy thú vị muốn tiến tới thì oke k thì làm bạn và dừng gặp nhau là được k sao cả.

Oppa
Camapchetduoi

Camapchetduoi

Checker mới lớn
Một cuộc hẹn thành công đơn giản là một cuộc hẹn mà trong đó thằng đàn ông đơn giản là tận hưởng (enjoy) trọn vẹn thời gian đó, mà không quan tâm hay bị lệ thuộc vào kết quả.
Nghĩa là, nếu bạn có dịp được ăn mặc đẹp, để đến một nhà hàng với đồ ăn ngon, rượu ngọt, và một cô gái quyến rũ ngọt ngào làm bầu bạn, thì hãy cứ tận hưởng điều đó thôi, đừng ám ảnh với bất cứ điều gì khác. Đừng quá ám ảnh đến việc có nhận được một cái hôn hay một nhát chịch sau buổi hẹn. Những thứ này có thì tốt, mà không có cũng đéo sao hết.
Nói ra điều này, vì tôi thấy đa phần (>90%) các bạn thanh niên không thật sự biết tận hưởng một cuộc hẹn. Vì trong đầu các bạn toàn ủ mưu hèn kế bẩn để làm sao đưa gái lên giường để thịt, và trước buổi hẹn vài ngày, các bạn đã phải tham khảo những “thánh” PUA trên mạng với chủ để làm sao để đưa gái lên giường.
Các bạn đem tất cả những "gánh nặng" tinh thần này vào buổi hẹn cùng gái, thì thử hỏi, làm sao các bạn tận hưởng 100% buổi hẹn được?
Tôi cũng không trách các bạn được, vì đơn giản các bạn còn quá TRẺ để hiểu rằng, khi hai con người thoải mái tận hưởng một cuộc hẹn cùng nhau, thì những gì đến “sau đó”, bao gồm tình dục, sẽ đến rất tự nhiên mà không cần cưỡng cầu, thậm chí nó KHÔNG ĐẾN cũng KHÔNG SAO hết, quan trọng là bạn và gái đã có một buổi hẹn vui vẻ và thoải mái.
Tôi viết ra status này như một lời nhắc nhở các bạn, vì đây là chủ đề tôi thường xuyên nhận được khi tư vấn riêng cho các bạn. Lời khuyên của tôi, là nếu nứng quá, hãy mạnh dạn đi đá phò, massage hoặc nếu tài chính không cho phép thì cứ thủ dâm trước buổi hẹn cho “xả” hết cái sự nứng ra khỏi người, thay vì mang cái sự nứng của bản thân vào buổi hẹn để làm hỏng một trải nghiệm vui vẻ đi.
- ST - Thay giao giang

frid4yy

Thanh niên hoi
Một cuộc hẹn thành công đơn giản là một cuộc hẹn mà trong đó thằng đàn ông đơn giản là tận hưởng (enjoy) trọn vẹn thời gian đó, mà không quan tâm hay bị lệ thuộc vào kết quả.
Nghĩa là, nếu bạn có dịp được ăn mặc đẹp, để đến một nhà hàng với đồ ăn ngon, rượu ngọt, và một cô gái quyến rũ ngọt ngào làm bầu bạn, thì hãy cứ tận hưởng điều đó thôi, đừng ám ảnh với bất cứ điều gì khác. Đừng quá ám ảnh đến việc có nhận được một cái hôn hay một nhát chịch sau buổi hẹn. Những thứ này có thì tốt, mà không có cũng đéo sao hết.
Nói ra điều này, vì tôi thấy đa phần (>90%) các bạn thanh niên không thật sự biết tận hưởng một cuộc hẹn. Vì trong đầu các bạn toàn ủ mưu hèn kế bẩn để làm sao đưa gái lên giường để thịt, và trước buổi hẹn vài ngày, các bạn đã phải tham khảo những “thánh” PUA trên mạng với chủ để làm sao để đưa gái lên giường.
Các bạn đem tất cả những "gánh nặng" tinh thần này vào buổi hẹn cùng gái, thì thử hỏi, làm sao các bạn tận hưởng 100% buổi hẹn được?
Tôi cũng không trách các bạn được, vì đơn giản các bạn còn quá TRẺ để hiểu rằng, khi hai con người thoải mái tận hưởng một cuộc hẹn cùng nhau, thì những gì đến “sau đó”, bao gồm tình dục, sẽ đến rất tự nhiên mà không cần cưỡng cầu, thậm chí nó KHÔNG ĐẾN cũng KHÔNG SAO hết, quan trọng là bạn và gái đã có một buổi hẹn vui vẻ và thoải mái.
Tôi viết ra status này như một lời nhắc nhở các bạn, vì đây là chủ đề tôi thường xuyên nhận được khi tư vấn riêng cho các bạn. Lời khuyên của tôi, là nếu nứng quá, hãy mạnh dạn đi đá phò, massage hoặc nếu tài chính không cho phép thì cứ thủ dâm trước buổi hẹn cho “xả” hết cái sự nứng ra khỏi người, thay vì mang cái sự nứng của bản thân vào buổi hẹn để làm hỏng một trải nghiệm vui vẻ đi.
- ST - Thay giao giang
Ko nên thủ dâm vì bao nhiêu tinh hoa sẽ chảy hết ra ngoài

chanh2020

Già trâu
địt mẹ chưa thằng nào vodka hay comment à
Ngắn gọn, súc tích, bổ ích đôi đường

Cải thiện bản thân, chơi bời làm quen nhiều gái cho đời có mắm có muối, rồi tiếp tục cải thiện bản thân chứ đừng ngồi ì ra đấy chờ gái nó bám
Không gì quan trọng = mình nghĩ thế nào về chính mình

Có kiến thức = thú vị, yêu bản thân = tự tin, cứ 2 cái đó mà cải thiện thì tự khắc sẽ hút gái, chứ tôi đọc nhiều tài liệu chăn rau toàn thấy nông dân dạy cách phông bạt, lừa lọc, vụng trộm để có được rau mà thấy khổ.
Ủng hộ bác làm phần tiếp nhé
Voka đúng cái mình dg cần, mà mình có cái bệnh gặp đúng đứa mình thương thì mình cứ xìu xìu, chăm cho nó, sợ nó buồn, nên k Men lên dc, còn đứa mình k thích thì mình Men dc, c gái thì nó lại bị đổ bởi cái sự Men của đàn ông, giống như c trai bị đổ bởi con gái nử tính, hình như thiếu gì thì cần cái đó.

chanh2020

Già trâu
Ra oasis cho chất.

Kiếm người yêu chứ k chăn rau :)) Còn để chọn vợ khó lắm thật sự trong thời đại bây giờ.

Cứ mạnh dạn xin số tương tác rủ đi chơi k dc thì tán em khác k vấn đề gì.

E nó cho chén rôi mà k tiến là lỗi của mình, vẫn tiếp tục sau nhớ là phải chén ngay.

Vấn đề này có 2 chiến thuật nhưng điều kiện tiên quyết là nó phải kết mình rồi.
- 1 là đi cafe móc lốp tê tái nó phê lòi rồi thì cứ dong vào.
- 2 là đã quen đủ thời điểm thì nên cho thêm tý men... đi 1 2 chai bia hoặc đi club ăn chặt luôn :))
Mình chở nó về đi ngang nhà nghỉ nói, đang mệt vào nghỉ tí, thường thì con gái nó không đồng ý liền nên năn nỉ tí, nếu nó khăn khăn k chịu thì nó k muốn, nó k muốn thi k có cách nào, nên đàng hoàng lịch sự chở nó về coi như mình k bị mất điểm có khi lại còn dc điểm cộng, nó chưa chịu thì tiếp tục cưa cẩm, rồi áp dụng lại bài đó đến khi có kết quả. Nên lấy lý do mệt, vì nó chính đáng , hoàng toàn hợp lý. Tuyệt đối đừng chở thẳng vào nó k chịu vào nó ngồi 1 đống đó là nhục k biết đường chui, nếu ép nó vào phòng mà nó k chịu thì cũng địt lm gì dc. Trong chuyện tình cảm người nào gây ra tổn thương cho người kia thì người gây tổn thương sẽ cảm thấy có lỗi và áy náy dẩn đến sẽ sinh ra tình cảm. Mình mắt lỗi nhiều với nó có khi mình yêu luôn nó đấy. Mình thường lấy lý do mệt để vào nghỉ, nó k chịu thì đàng hoàng chở nó về, về xong bửa sau trách móc nó, nếu đứa có cảm tình vs mình thì nó sẽ an ủi hay nó xuống nước vs mình, mình thừa thắng xông lên

Mr.xxx

Già trâu
Mình chở nó về đi ngang nhà nghỉ nói, đang mệt vào nghỉ tí, thường thì con gái nó không đồng ý liền nên năn nỉ tí, nếu nó khăn khăn k chịu thì nó k muốn, nó k muốn thi k có cách nào, nên đàng hoàng lịch sự chở nó về coi như mình k bị mất điểm có khi lại còn dc điểm cộng, nó chưa chịu thì tiếp tục cưa cẩm, rồi áp dụng lại bài đó đến khi có kết quả. Nên lấy lý do mệt, vì nó chính đáng , hoàng toàn hợp lý. Tuyệt đối đừng chở thẳng vào nó k chịu vào nó ngồi 1 đống đó là nhục k biết đường chui, nếu ép nó vào phòng mà nó k chịu thì cũng địt lm gì dc. Trong chuyện tình cảm người nào gây ra tổn thương cho người kia thì người gây tổn thương sẽ cảm thấy có lỗi và áy náy dẩn đến sẽ sinh ra tình cảm. Mình mắt lỗi nhiều với nó có khi mình yêu luôn nó đấy. Mình thường lấy lý do mệt để vào nghỉ, nó k chịu thì đàng hoàng chở nó về, về xong bửa sau trách móc nó, nếu đứa có cảm tình vs mình thì nó sẽ an ủi hay nó xuống nước vs mình, mình thừa thắng xông lên
Hay đaya tml

Boizbaby

Trẩu tre
Tao thấy mày nên giúp ae 1 vài bài làm quen ban đầu
Đi đâu làm gì các câu chuyện vui
Đa phần ae chết ở cái khơi mào đầu tiên
Nắm bắt cái cơ duyên lần đầu
Chứa nói đc dăm câu rồi thì ko khó

Thứ 2 tao cần bổ sung
Là ngay từ đầu xác định là tán là làm gái chứ đéo làm bạn.
Chúng mày nên tạo tư tưởng ngay từ đầu cho gái

Loằng ngoằng té ngay

H gái địt nhau như gà. Chúng nó sống thiên về cảm xúc . ưng là địt còn hợp hay ko tính sau. Đó là chuyện lâu dài sau

chanh2020

Già trâu
Dcm, t dng gạ e rau đây lớn hơn t 3t, đã đưa ra quan điểm rõ ràng fwb, mà sao nó nc tình cảm, nhẹ nhàng quá. Cảm thấy mình toàn gạ địt nó mà sao nó, nc dể thương tình cảm vs mình quá, t sắp bị đổ trước nó r ấy, mà khi bị đổ r thì bớt MEN đi ấy, tml nào cíu t vs