[ Kinh nghiệm ] - Tán gái toàn thư, kinh nghiệm ít ỏi dành cho anh em

chanh2020

Phó thường dân
Địt được hoặc đang trong mối quan hệ thì hãy tặng. Tôi k biết bạn có cảm giác "khó chịu" khi nhân được quà từ đừa mình " không thích" hoặc " không có" tình cảm tôi từng có cảm giác đấy ... rát ngại và không thoải mái gái nó cũng thế thôi. Nếu con nào có tự trọng thì nó từ chối hoặc cố tình không nhận... không nói đến bọn cứ vơ vào người đéo quan tâm gì.
Như tôi đã phân tích việc tặng gái khi chưa là gì của nhau trong lúc tán chả có j ngoài là bạn thì hành động này giống "100%" lũ vệ tình các e coi như chó ghẻ và ngầm " Hối lộ gái" để đạt dc múc đích thường lúc này là phản tác dụng. Trong giai đoạn chưa là gì của nhau thậm chí chúc cũng không nên.
Cái này thì đúng. Việc mình được tặng quà mà k có lí do chính đáng gì, giống như đang nhận 1 cục nợ v, k biết sắp tới là chuyện gì. Chưa nói món đó mình k thích thì chả biết lm gì vs nó k lẽ vứt, vs con gái càng khó hơn, chả biết nó thích cái gì mà tặng nhiều khi lúc này nó thích cái này, lúc khác hay hơn nó lại hết thích cái vừa r.

chanh2020

Phó thường dân
Hoàn toàn bình thường, nếu nó thích tự nó sẽ có cách phát triển cuộc nói chuyện. Em zai này dính nhiều ca như ntn, Thường thì vấn đề k nằm ở cách nói chuyện mà vấn đề chúng nó đa phần k thấy điểm gì " ngon" xuất phát từ em. Tôi tầm này nhiều em nói chuyện đến hôm thứ 2 thứ 3 đã nhiều em gửi ảnh "nóng lạnh" cho tôi mà t đéo hề yêu cầu.

Nhìn thằng vào bản thân đang yếu cái gì và sửa cái đó. Tôi đoán bro hình như đi du học và body bình thường, không tham gia môn thể thao nào cả, gu ăn mặc thì cũng bình thường nốt cũng k có thú chơi hay kỹ năng nào hay ho cả. Đẹp trai chắc thì không nốt...hezz
Con gái nó thích mình thì k cần văn chương trôi chảy gì cả,

chanh2020

Phó thường dân
t chưa bị con nào từ chối cả , đương nhiên đấy là trong hoàn cảnh của tao ,còn chưa chắc đúng với tất cả chúng mày . Đọc cho vui thôi mà
Cái đứa nó thích mầy thì cl gì nó chả cho, có khi nó chăn m đáy

chanh2020

Phó thường dân
Thứ nhất, những dạng bài này là hãng phim đặt hàng truyền thông viết để phục vụ PR phim. Mà thật ra là hãng phim thuê agency, rồi đội content của agency viết xong đưa Zing kèm phong bì rồi bảo đây mày đăng đi.
Thứ hai, xét về cốt truyện, thì đây là câu chuyện của một thằng Beta hèn yếu dành hết năng lượng và thời gian để chạy theo gái, để đội gái lên đầu nhưng được ngụy trang dưới cái "vỏ bọc" muôn thưở là sự "lãng mạn mang mác buồn của một tình yêu trong sáng."
Em Hà Lan ngay cả khi bị thằng Dũng (alpha) đá, thì ẻm thà làm single-mom chứ cũng không thèm trao cơ hội cho thằng Ngạn. Điều đó đủ cho thấy cái sự hèn yếu beta của con đực sẽ làm cho con cái chán ghét và khinh bỉ đến nhường nào.
Và điều đó còn cho thấy, thằng Ngạn thậm chí còn không đủ ngon để được một con single-mom chọn làm chỗ "đổ vỏ".
Nói chung, loại truyện như Mắt Biếc này, thằng nào khôn sẽ biết đường không trở thành người như thằng Ngạn, còn thằng nào ngu thì cứ việc làm ngược lại.
- Thay Giao Giang - anh em đọc tham khảo
Trong bản năng của con cái nó luôn chọn con đực có tố chất mạnh mẽ. Con gái cũng v thôi

Mhs997

Trẻ trâu
"Sự khó chịu của phụ nữ khi không được bạn quan tâm đủ mức họ nghĩ họ muốn KHÔNG đáng để bạn đổi lấy sự oán ghét của họ khi bị bạn quan tâm quá nhiều"
Đây là một trong những đúc kết quan trọng nhất của đời tôi, mà hôm nay tôi chia sẻ cùng các bạn.
Tôi đã chứng kiến quá nhiều câu chuyện có khởi đầu và kết thúc giống nhau: Lúc khởi đầu mối quan hệ, thằng đàn ông rất alpha, rất là trung tâm của chính mình, có nhiều thú vui, sở thích, đam mê và các mối quan hệ xã hội ngoài gái.
Nhưng rồi, dần dần, hắn ta tình nguyện từ bỏ dần những thú vui, sở thích, đam mê và các mối quan hệ xã hội để "dành thời gian 24/24 cho gái và sợ gái buồn".
Và, như bi kịch của Shakespeare, khi thằng đàn ông tự tay vứt bỏ những giá trị và phẩm chất giúp anh ta chiếm được trái tim gái vào đầu mối quan hệ, thì cũng chính gái là người kết liễu hắn bằng cách đá hắn như đá một con chó ghẻ.
Sự thật, là gái sẽ cảm thấy BẤT AN và KHÔNG THOẢI MÁI khi chứng kiến thằng đàn ông của mình dần bỏ hết những hoài bão, thú vui, sở thích, đam mê và các mối quan hệ xã hội chỉ để quanh quẩn bên chân mình, dù đó là điều gái TƯỞNG là gái muốn.
Duy trì một mối quan hệ tưởng dễ mà khó, tưởng khó mà dễ. Nếu thằng đàn ông không tỉnh táo, thì rất khó. Nếu hắn tỉnh táo, thì rất dễ.
Vậy thế nào là "tỉnh," mà thế nào là "không tỉnh"?

"Tỉnh," đơn giản là hãy luôn là trung tâm của chính mình. Gái nói gì là việc của gái, nghe hay không là việc của mình. Trước khi gặp gái, mình level 10 (ví dụ), thì sau khi gặp gái, mình phải là level 10 hoặc 11, 12, 13... thay vì tự hạ thấp level của mình.
"Không tỉnh," là làm tất cả những gì NGƯỢC LẠI với "tỉnh".
Chúc các cháu ngoan của thầy luôn tỉnh trong mối quan hệ với gái. Làm đàn ông mệt quá, thầy biết. Nhưng mệt trước sướng sau các cháu ạ.

Phải biết mạnh dạn từ chối những đòi hỏi của gái, tất nhiên bằng một thái độ bao dung và hào sảng, nếu những đòi hỏi đó khiến bạn đi chệch quỹ đạo.

Một ví dụ rất nhỏ thôi, là tối nào bạn cũng tập gym đều đặn từ 8h đến 9h tối. Việc này là tốt cho sức khỏe của bạn. Thế hôm đấy gái đòi bạn nghỉ một buổi gym để đi chơi với gái, bạn sẽ trả lời thế nào?

Thằng alpha sẽ nhẹ nhàng từ chối gái, và hẹn gái sang hôm sau, khi hắn không phải tập gym.

Thằng beta sẽ nghĩ rằng, nghỉ một buổi gym có chết đâu, để đi chơi với gái.

Nhưng thằng beta không biết rằng, nghỉ một buổi có thể diễn tiến thành nghỉ 10 buổi, và dần dần đánh mất chính mình lúc nào không hay.

Phụ nữ cảm thấy yên tâm, an toàn và thoải mái nhất khi yêu thằng mà cô ta biết dù có bị cô ta sử dụng mọi chiêu trò vẫn không lung lay, hay thằng ngoan ngoãn phục tùng mọi yêu cầu và đòi hỏi của cô ta? Tôi nghĩ tới comment này thì các bạn tự trả lời được.

Bài việt này sưu tầm a e đọc tham khảo
Ôi bác nói chuẩn vl. Em đang như trong tình trạng bác nói ở trên. Từ lúc quen con này tự nhiên lại giãn các mối quan hệ xã hội. Lúc nào cũng chỉ giành thời gian cho nó. Trong đầu cứ lo nghĩ mình đi chơi k quan tâm thì nó ở nhà sẽ nt hay quen th này th kia. Cảm giác lúc nào cũng bất an

Mhs997

Trẻ trâu
- Luôn nhớ câu không có con đàn bà nào thánh thiện. Nó chỉ đéo cho chén vì nó đéo thích thôi. Tôi đọc phì cười sặc nước 1 case 1 người anh em chia sẻ trên này là em gái bú cu rất đỉnh cơ mà cứ cho vào e nó lại đéo cho. Trong khi gái rất nhiều vệ tinh. Tôi cam đoan gái này địt nhau như ngựa và đéo cho thằng đàn ông beta đớn hèn mà e nó bú cu cho lại đéo chịch được em nó. Đặc biết nhé chú bé rất tâm đắc và tự tin em nó.... rất ngoan và chung thủy. Tôi từng quen 1 em mặt babe cute milo nhà gia giáo vlin em nó nói chuyện nhỏ nhẹ đài các kiêu sa mà khi lên giường e nó skill tôi nghĩ đến gái còn thua. Nên a e đừng bao giờ đang mân mê lại nghĩ... em nó ngoan quá mình làm như này là 1 tên không ra gì huhu. "=> đm đoạn này đúng vkl. t từng quen 1 con mãi đéo cho chịch, làm giáo viên, nhà gia giáo vl, cho đến khi nó buscu tao, cái đm như mấy con massage, r đến lúc chịch dc thì "ôi vkl" rên to vcc mà rên như phò, thè từ đó xác định cho làm rau, đéo yêu đương củ kẹc gì nữa
Cho hỏi là bác cứ dí cu vào mặt là nó bú à :))

buidoihanoi

Thanh niên hoi
post này khá hay , nhưng thằng thớt viết kỹ hơn ở giai đoạn làm quen cho ae nó học hỏi , ở việt nam này thì giai đoạn làm quen nó là khó nhất do văn hóa ở việt nam, đặc biệt là gái miền bắc

MyAngel

Trẻ trâu
Rảnh chó cũng góp vui với anh em vài dòng ,cái này dựa trên quan điểm cá nhân của em ( em 96 ) thôi ,và là khía cạnh tán gái từ một thằng đẹp trai ,anh em đọc cho vui .( để dễ gõ cho phù hợp với các anh em em xin phép đổi ngôi bằng tao )
-Khi được trời phú cho cái ngoại hình chúng mày mới thấy việc tán gái nó dễ dàng thế nào .
Tao 1m8 nhưng cân nặng phập phù 59 60kg ,đại loại người mỏng như tờ giấy ,câu hỏi thường xuyên nghe là ngoài hút thuốc anh có chơi đồ gì không ? eo của anh còn nhỏ hơn eo của em ,nhưng bù lại tao được các cụ ban cho cái mặt đẹp,tỉ lệ hoàn con mẹ hảo ,môi đẹp ,răng tao tao khẳng định còn đẹp hơn răng thẩm mỹ luôn ,xem video nhiều thằng thầm mỹ răng hết 200 củ mà vẫn xấu vl ,nếu gọi video mà dùng app trắng da các thứ gần như 90% con gái sẽ nhầm tao là trai hàn hoặc lai.Mặc dù tao hút thuốc ,thức khuya ,bia rượu thoải con mẹ mái ,nhưng đéo bao giờ có mụn ,răng đéo bao giờ vàng ,chỉ hơi thâm môi thế mới tài =)).
Tao quẹt tinder match không dưới một nghìn đứa ,vì tao auto quẹt phải để chơi ,có lần match liên tục gần 20 đứa ,ngu quá đéo quay video lại .
Với tao tán gái gần như là cái việc tao làm dễ dàng nhất trong đời ,đa số những con tao gặp sẽ ngủ với tao ngay trong lần đầu tiên chỉ cần tao muốn ,thỉnh thoảng vẫn có em lần thứ 2 và sau nhiều con tao rút được một công thức rất là vl ,nếu con nào ngủ với mày ngay trong lần đầu tiên chắc chắn mày sẽ đéo gặp nó nữa ,con nào ngủ với mày vào lần gặp thứ 2 và thứ 3 chắc chắn mqh sẽ còn lâu dài .Và đương nhiên như thế tiền bạc cho gái ,tao không cần ,thực ra trong khoản thu nhập của tao không bao giờ tao chi cho mục này . Tao đã từng cầm 64 nghìn đi chơi ,nó bảo đi cafe mà k dám đi cuối cùng chén ngay tại nhà nó trong lần đầu gặp mặt. Có nhiều con mời tao đi chơi ,nhắn tin rõ ràng là em mời mà tao còn suy nghĩ .
Nhiều khi rảnh chó tao ngồi liệt kê hết những con đã từng ngủ với tao có khi 4 5 con trùng tên : Nhung ,Linh ...
Một vài trải nghiệm thú vị : Tao đã ngủ với thủ khoa trường Y , 2 em học ngoại thương ,một em 2k người Hàn và chẳng đứa đéo nào lâu dài được cả :(( .
- Một vài kinh nghiệm tán gái của tao .
- Mồm : Tao nghĩ cái này là trời phú ,đéo ai dạy được ,văn vở hay hay không còn tùy thuộc vào tâm hồn của chúng mày ,đầu óc nảy số thế nào,nói chung nó cũng phức tạp văn của mày phải phù hợp với hoàn cảnh của mày và phải tương đồng với tâm hồn của gái
- Gặp mặt : Chúng mày gặp càng nhiều càng tốt ,ko phải nhằm mục đích đizz mà chỉ để tu luyện tâm lý của mày ,gặp nhiều ,nói chuyện nhiều với gái khắc chúng mày sẽ hết ngại ,nói chuyện nhiều với chúng nó mày càng dễ nắm bắt được tâm lý hơn ,chém gió mạch chuyện được đều hơn . Thay vì 60 phút ngồi nhà chơi game chúng mày hãy đầu tư 25k trả cafe cho chúng nó ,tao tin cái chúng mày nhận được sẽ nhiều hơn .
- Gạ dizz : Cổ nhân có câu : Cầm được tay là ...
Thường thường chúng mày hẹn cafe thì sẽ ngồi đối diện nhau đúng không , kịch bản của tao hay làm là ,ngồi một tí rồi rủ chúng nó đi dạo nhớ chọn quán nằm trong khuôn viên lớn có thể đi dạo được . Chúng mày thử đi ,khi đi đầu óc chúng mày tỉnh ra rất nhiều ,nó không bị bó hẹp u lỳ ,chém gió hay hơn . Cứ đi thôi đừng vồ vập quá ,đi một lúc sẽ mỏi kiếm chỗ nào ngồi .
Muốn gì nói đó ,mày muốn gì thì mày phải hỏi đừng tùy tiện ,câu tao hay dùng là ,em ngồi sát vào đây được không ,anh nắm tay em được không ,hoặc nếu nó ngồi sát thì bảo tay là tự nó hiểu ,tùy phản ứng mà chúng mày biên tiếp ...
Xin thêm bài học, em m65, đc cái đập trai má núm, nhà thì đk bình thường đi airblade, ăn nói giỏi, nắm bắt đc tâm ký con gái, mà dm sao gặp gái n khó vậy, em ko tìm dc em nào ms vl, xóm trọ em có nhiều mà toàn lướt qua

rainonlove

Trẩu tre
Ôi bác nói chuẩn vl. Em đang như trong tình trạng bác nói ở trên. Từ lúc quen con này tự nhiên lại giãn các mối quan hệ xã hội. Lúc nào cũng chỉ giành thời gian cho nó. Trong đầu cứ lo nghĩ mình đi chơi k quan tâm thì nó ở nhà sẽ nt hay quen th này th kia. Cảm giác lúc nào cũng bất an
Thầy giáo Giảng VOZ đây mà :))

chanh2020

Phó thường dân
Vừa r có vụ tỏ tình thất bại dg vỉal, thầy giáo giang cũng nói vụ này 131337
Tỏ tình nơi đông người chỉ chứng tỏ rằng thằng đàn ông quá hèn yếu và quá lo sợ mất gái đến cái mức phải dùng đến "hạ sách" là tỏ tình nơi đông người, vì hắn ta tin rằng áp lực từ bao cặp mắt xung quanh sẽ khiến gái BUỘC PHẢI gật đầu.

Nhưng đồng thời, hành vi thiểu năng này cũng chứng tỏ rằng thằng đàn ông này có IQ quá thấp, khi bỏ qua khả năng rằng, rất có thể, ngay cả trong trường hợp gái gật đầu, thì cô ấy làm thế chỉ để nhanh chóng chấm dứt trò hề lố bịch đó cho nhanh, rồi sau đó lẳng lặng xóa số + ngắt mọi liên lạc với hắn sau.

Tóm lại, tỏ tình, nhất là tỏ tình nơi đông người, là hành vi của một thằng đàn ông có level lẫn chất lượng từ thấp cho đến rất thấp, bần tiện, ngu si, dốt nát và hạ đẳng.

Các em gái nghe lời thầy, hễ thằng nào tỏ tình với các em nơi đông người một cách lố lăng đần độn như vậy, thì hãy đá nó ngay & luôn nghe chưa (trừ khi các em cũng có level lẫn IQ thấp tương đương để thật sự thích thú cái trò hề đó.)

Tuấn tiền tỷ cũng phân tích vụ này T thấy hay.
CHỐT: tán gái mình phải biết mình dg ở đâu trong đầu con gái mình ms biết cách hành xử, hành xử sai là nát bét.
Lúc trước t theo đuổi nhỏ kia, t cực thích nó, nhưng mà hình như nó dell thích tao, t toàn đu bám nó, nó toàn bơ t, lâu lâu ms hẹn dc buổi đi chơi, 2 - 3 tháng nó hứng lên ms rủ dc lần, mà đi chơi nắm tay đồ ngon lành, có lần đi chơi nó cạ vú vào lưng t, t đóng thẳng nn, nó k chịu nó giận t luôn, nhắn tin gọi điện đéo tl tới h luôn,t tưởng nó giận t, t thất tình cả 1 năm trời chúng mài, h lên đây đọc nhiều tài liệu t ms hiểu chắc tại tao đel ngon, hoặc có chút ngon nhưng đel vừa miệng. Mà t del hiểu lâu lâu lễ t tặng quà nhờ shop giao, thì nó nhận, là sao chúng mài, t k hiểu

CHỐT 2 : tình cảm cgai nó xây từ từ, hnay ấn tượng tốt thì được 1 điểm, hôm sau được 1 điểm. Chứ k ào ào như ctrai, nên cứ từ từ

Thớt này hay mà đóng mạng nhện quá, chúng mày vào bàn bạc nhiệt lên cho thằng thớt nó vào, thấy t thớt cũng tâm hết vs cái thớt này