[ Kinh nghiệm ] - Tán gái toàn thư, kinh nghiệm ít ỏi dành cho anh em

kutovn

Thanh niên hoi
Xin thêm bài học, em m65, đc cái đập trai má núm, nhà thì đk bình thường đi airblade, ăn nói giỏi, nắm bắt đc tâm ký con gái, mà dm sao gặp gái n khó vậy, em ko tìm dc em nào ms vl, xóm trọ em có nhiều mà toàn lướt qua
Chén gái xóm trọ ngon phết

chanh2020

Phó thường dân
Không có cơ hội bào để bắt truyện ấy ạ :))
Tính bỏ đi r mà tức á. M cứ lấy đại 1 cái lí do củ card gì đó trên trời dưới đất cũng dc, căn bản là để xem nó có thích m hay không thôi, nó thích thì truyển k thích thì là do mầy đél ngon, đéo hợp khẩu vị nó, next, đéo cần lời hay ý đẹp gì cả, nó k thích thì k thích thôi,

Có cái box của c gái này, nếu nó thích m thì 1, 2 điểm xấu nho nhỏ nó đều cho qua hết cả [Hồ sơ chăn chuối] Share chuối :(( - XAMVN

MyAngel

Trẻ trâu
Tính bỏ đi r mà tức á. M cứ lấy đại 1 cái lí do củ card gì đó trên trời dưới đất cũng dc, căn bản là để xem nó có thích m hay không thôi, nó thích thì truyển k thích thì là do mầy đél ngon, đéo hợp khẩu vị nó, next, đéo cần lời hay ý đẹp gì cả, nó k thích thì k thích thôi,

Có cái box của c gái này, nếu nó thích m thì 1, 2 điểm xấu nho nhỏ nó đều cho qua hết cả [Hồ sơ chăn chuối] Share chuối :(( - XAMVN
Bác ko hiểu ý em à :)) gái xoma trọ nhiều, nhưng mỗi.lần gặp nhau toàn gặp ở cầu thang, ko có tg nói chuyện và bắt chuyện ấy ạ.

chanh2020

Phó thường dân
Bác ko hiểu ý em à :)) gái xoma trọ nhiều, nhưng mỗi.lần gặp nhau toàn gặp ở cầu thang, ko có tg nói chuyện và bắt chuyện ấy ạ.
Mầy gặp nó m chặn nó lại mầy nói cho a xin số dt, nó hỏi để lm gì, mầy nói để tối về nhắn tin cho e, dĩ nhiên con gái nó sẽ làm giá, m kì kèo 1, 2 lần nó k cho thi lượn, áp dụng chiêu đó v con khác, m thử lm với 10 con, sẽ có 1 con cho m sdt, và trình m bắt đầu tăng lên, m kiêu k có tgian nói chuyện, trong khi đó cũng ở trong trường hợp như m mà nhân vật chính là 1 lol biết chăn rau trong cái xam này nó thừa sức địt tung vài cai lol r, căn bản là bản năng đi săn của m chưa dc bật lên, m làm như tao nói ở trên từ từ sẽ biết cách tiếp cận gái, con gái nó đếu bao h chủ động đâu cho dù con đó nó có dâm cở nào đi nửa cũng k , cho nên con trai phải học cách chăn dắt

chanh2020

Phó thường dân
M coi thêm mấy cái clip làm quen xin số dtt gái trên youtube nửa, xem chúng chúng lm ntn

MyAngel

Trẻ trâu
M coi thêm mấy cái clip làm quen xin số dtt gái trên youtube nửa, xem chúng chúng lm ntn
Tiện đây hỏi bác luôn, em suy nghĩ yêu thì xác định là có % dẫn tới hôn nhân, chứ éo chuyện chăn dắt hay tình 1 đêm, vì sợ mình ko yêu mà chịch thì ko có cảm xúc, mà lỡ có cảm xúc lại gặp đúng đứa thích tình 1 dêm, vậy lại tiếc cái cảm xúc của mình, nên em rất kén. Đó là 1 phần em ko muốn bắt truyện và bỏ mặc cho duyên số, nếu có cơ hội nc thì coi như có duyên, theo ý bác thì sao?

Tntam1211

Trẩu tre
Thằng nào tl giúp t. Sao t date với 3-4 đứa trên tinder đều k đi đến đâu vậy. Lúc nc thì rất bánh cuốn

chanh2020

Phó thường dân
Tình cảm là cái gì đó đơn giản thôi, thích thì cin sdt, thích thì rủ nhau đi chơi, thích thì rủ nhau đi địt, thích thì kết hôn, thích thì đẻ, hết thích thì giải tán, nó đơn giản v thôi, tới đâu triễn tới đó, moẹ chưa nắm dc tay con người ta mà tính chuyện cưới ở đâu, ở đâu làm sao lm sao, trong khi mình dg suy nghỉ thì ngay lúc đó nó đang bú bồi cho thằng khác. suy nghỉ nhiều lm gì,

Sửa lần cuối:

MyAngel

Trẻ trâu
Tình cảm là cái gì đó đơn giản thôi, thích thì cin sdt, thích thì rủ nhau đi chơi, thích thì rủ nhau đi địt, thích thì kết hôn, thích thì đẻ, hết thích thì giải tán, nó đơn giản v thôi, tới đâu triễn tới đó, moẹ chưa nắm dc tay con người ta mà tính chuyện cưới ở đâu, ở đâu làm sao lm sao, trong khi mình dg suy nghỉ thì ngay lúc đó nó đang bú bồi cho thằng khác. suy nghỉ nhiều lm gì,
Nói vậy cũng ko đúng lắm, hết tình thì còn nghĩa mà Bác

chanh2020

Phó thường dân
Nói vậy cũng ko đúng lắm, hết tình thì còn nghĩa mà Bác
Tml, m đã xin dc sdt nó chưa mà mầy tính chuyện tình nghĩa, tuỳ theo cách m xây dựng ntn nửa, có khi lúc đó m vs nó chán bỏ mịa, đéo thèm nhìn mặt nhau. T hỏi m dg ở đâu trong mối quan hệ mà m toàn tính k v

Hieukez38

Trẩu tre
T có tán một em, mà cmn nó cứ lúc thúc đẩy mối quan hệ thì nó nói chỉ có thể làm bạn mà thôi, rồi sau khi mình không nhắn tin nói chuyện với nó nửa thì nó lại chặn FB mình, và những ng thân vs mh có thể xem tường của nó, hôm qua mình mới biết, :v cuối cùng nó làm điều đó để làm cái quái gì vậy.

Sửa lần cuối: