[ Kinh nghiệm ] - Tán gái toàn thư, kinh nghiệm ít ỏi dành cho anh em

Tuanlatao

Trẻ trâu
Bài như dm sách giáo khoa. Cái khó là mày nói gì, làm gì mới rủ và quen được nó. Lý thuyết suông đeoe bh tán gái thành công. Mà với tao đã tán thì tán mấy con giàu với ngon vào, bọn đàn bà nó yêu là yêu cái chất đàn ông của chúng mày ấy. Chứ dm đi tán dăm 3 cái con chim lợn, thị nở mày phơi dái ra nó cũng đổ cmnr. Vì mấy con lòn đó nó tự ti nên có zai là nó quất ngay.

Bookoo

Trẻ trâu
Các bác cho em hỏi em có tán 1 em trên zalo, những ngày đầu em có hẹn cô ấy đi xem phim nhưng cô ấy toàn tìm lí do từ chối, nói chuyện được tầm 2 tuần em k nhắn nữa, cô ấy chủ động nhắn lại em, xong rồi e muốn gặp cô ấy ngoài đời nên là mua nước, đồ ăn cho cô ấy và mang đến nhà cô ấy, được 2 lần. Xong em thấy không đi đến đâu e dừng nhắn tin thì cô ấy chủ động rep story trên fb em trước là dạo này sao k thấy nhắn. Bắt đầu nói chuyện lại, xong cô ấy hỏi mối quan hệ chúng ta là gì, cô ấy muốn yêu nghiêm túc, xong em nhắn là " làm người yêu anh nhé" thì cố ấy hỏi có lo được hay không rồi chưa trả lời. Hôm sau lại nhắn tiếp thì cô ấy bảo anh hỏi lại đi và cô ấy đồng ý. Em hẹn được cô ấy đi xem phim, trong lúc xem thì có nắm tay, cô ấy dựa đầu vào vai em và em cũng dựa đầu và ngửi tóc cô ấy. Không hiểu sao lúc về thì nhắn tin bị nhạt hẳn đi,, nhắn gọi là cho có... e vẫn không biết mình sai ở đâu
Cái này vấn đề nằm ở ngay diễn biến lúc đầu rồi bác ơi .... Em nghĩ bác cố gắng tới lần 2... Em nó rep story là ko nên trả lời nữa dứt cmn khoát luôn :)) . Vấn đề là em nghĩ do bản thân kiểu đang thiếu gái nên chấp nhận như vậy .. chứ em nó đã ko tôn trọng, dây dưa lâu dần mất thời gian..

long đại ca

Già trâu
Tao thì có quen 1 em trên zalo nhìn cũng dc, nc trên zalo cứ gọi là dài như sớ.
Mà rất hài khi cả 2 nc, rồi đến 1 ngày 2 đứa hẹn gặp mặt nhau nc, thì hôm sau e ấy bảo chỉ muốn dừng lại ở đây thôi, nc vui vẻ.
Nếu tiếp tục nc thì chỉ là coi nó như e gái.
Tao bảo tao ko nhận thêm 1 ai là em gái, trừ có e gái nuôi.
Nó hỏi thế nuôi có thịt ko...bla..bla..
Mà còn đéo cho sdt hay face, 2 đứa trước đấy hẹn hò qua zalo.
Tao gặp thấy e ấy ngon quá nên vẫn muốn theo đuổi. Như các e khác là tao next rồi.

Chúng mày cho tao xin ít kinh nghiệm hay tư vấn trường hợp này với.
Thank you

fuckalonecom

Con chim biết nói
Các phần trước tao không quan tâm lắm, nhưng phần này tao thấy đúng vcl... Vừa xảy ra với tao cách đây 3 tuần, tao thảm như con chó. Đéo dám cãi mày 1 tiếng nào luôn.

May mà cũng qua rồi, giờ đang hồi "phịch" lại. Cảm ơn tml nhé.
ôi đm nói đúng vãi

kdpro

Trẩu tre
cảm ơn bác chủ thớt. tôi đang gặp rắc rối với tình cảm của mình thì đọc đc những bài này... Mong ai đó tập hợp thành sách lưu truyền hậu thế

kdpro

Trẩu tre
Có tiền bối nào cho em hỏi, có nên mua mấy món quà lặt vặt kiểu lưu niệm tặng gái trong các buổi hẹn thứ 3, thứ 4 ko?

chanh2020

Con chim biết nói
Có tiền bối nào cho em hỏi, có nên mua mấy món quà lặt vặt kiểu lưu niệm tặng gái trong các buổi hẹn thứ 3, thứ 4 ko?
Cảm thấy muốn tặng thì tặng thôi, theo kinh nghiệm của mình thì k nên tặng quà người khác, ví dụ: có người nào đó tặng cho bạn 1 cái áo, chắc chắn bạn sẽ k mặt cái áo đó, VÌ, nó k hợp với ý thích của bạn, và khi đó nó trở nên rất vớ vẫn và lãng phí. Với con gái càng khó biết được đúng món đồ cô ấy cần. Lúc trước mình cứ nghỉ tặng 1 thỏi son hãng lớn hàng hiệu là ok, nhưng k phải v. Cái thứ mà mình thích người khác sẽ rất khó hiểu. Chỉ nên tặng quà trong trường hợp đã hiểu nhau nhiều và bạn biết cô ấy đang muốn đúng cái đó, thì khi này việc tặng quà ms hợp lý. Chỉ nên tặng quà vào các dịp lễ, sn, và nên tặng hoa, vì nó rất hợp lý với câu chuyện, với hoàng cảnh.

kdpro

Trẩu tre
Cảm thấy muốn tặng thì tặng thôi, theo kinh nghiệm của mình thì k nên tặng quà người khác, ví dụ: có người nào đó tặng cho bạn 1 cái áo, chắc chắn bạn sẽ k mặt cái áo đó, VÌ, nó k hợp với ý thích của bạn, và khi đó nó trở nên rất vớ vẫn và lãng phí. Với con gái càng khó biết được đúng món đồ cô ấy cần. Lúc trước mình cứ nghỉ tặng 1 thỏi son hãng lớn hàng hiệu là ok, nhưng k phải v. Cái thứ mà mình thích người khác sẽ rất khó hiểu. Chỉ nên tặng quà trong trường hợp đã hiểu nhau nhiều và bạn biết cô ấy đang muốn đúng cái đó, thì khi này việc tặng quà ms hợp lý. Chỉ nên tặng quà vào các dịp lễ, sn, và nên tặng hoa, vì nó rất hợp lý với câu chuyện, với hoàng cảnh.
cám ơn bác, em theo ý của bác vậy