Lũ lụt miền trung. Có ông nào ở đây không.

Namle886

Thanh niên hoi
Quê tao quảng bình. Bây giờ là 23h đêm rồi. Nước lên nửa nhà và mưa bão vẫn tiếp tục. Không gì nữa mà mất.
Tao đang phải ngồi trên mái nhà đợi nước lên phá hết những thứ còn lại. :))
Nhìn tài sản hư hại trong bất lực.
Có thằng nào trong đây ở vùng lũ như tao khôbg201880

Sửa lần cuối:

Cris_John

Trai thôn 4.0
vl đêm hôm còn ngồi trên mái nhà, đm sáng mai lấy thuyền chuồn đi chỗ khác đi m, nhà lụt hết r còn cl gì nữa đâu, ở lại có mà trôi xác

Oppa
Namle886

Namle886

Thanh niên hoi
vl đêm hôm còn ngồi trên mái nhà, đm sáng mai lấy thuyền chuồn đi chỗ khác đi m, nhà lụt hết r còn cl gì nữa đâu, ở lại có mà trôi xác
Vác cái gì lên đc thì vác. Còn những thứ cố định khác hoặc ko đáng giá lắm thì ngồi nhìn nó chìm trong nước. Tài sản cả giờ bỏ đi cũng ko dc

doikho

Giang hồ mạng 4.0
Em số 7 vừa chia tay em số 8 đã ngã ngay vào ... mặt :|
Miền trung năm nay đào hoa quá rồi

Thanh niên sống ảo

Cái nồi có lắp
M sống ảo nhìu qá nên thấy bỡ ngỡ chứ h các bác nông dân ở quê mua đất mua nhà ở thành phố cho con đầy
Ngày xưa nghe đến nông dân mặc định là nghèo còn giờ chưa biết thằng nào nghèo hơn thằng nào
Tao bảo nông dân nghèo bao giờ hả mày?
Chỉ là tao thấy thằng thớt post mấy bài thì thấy gia đình nó có điều kiện...mày đừng "nhét chữ vào mồm" tao nhé:))

timl

Con chim biết nói
M sống ảo nhìu qá nên thấy bỡ ngỡ chứ h các bác nông dân ở quê mua đất mua nhà ở thành phố cho con đầy
Ngày xưa nghe đến nông dân mặc định là nghèo còn giờ chưa biết thằng nào nghèo hơn thằng nào
Nông dân đích thị cũng chỉ đc vài tấc đất thoii mày ơi. Nhà tao xưa chục hét làm nông 90 tao vô SG học dân Sài Thành lác con mắt, gái mỗi quận quen 1 em, 4 đeos thèm đá.