Ly hôn thì quyền nuôi con thuộc về ai (dưới 3t) [Vợ thằng bạn]

Cannabiz

Già trâu
Chuyện là 2 vợ chồng nó vốn có mâu thuẫn từ trước, nhưng ém. Con vợ hay tâm sự với tôi dẫn đến kết quả ngoại tình (chồng nó có bằng chứng). Giờ ly dị, vợ muốn giành quyền nuôi con (dưới 3t)
Mày cướp vợ người ta giờ đòi cả con. Đm phải tao tao cho cả nhà mày nằm với nhau ở đấy mà tranh với cướp. Mày để đường cho bạn mày nó sống ép nó nó giết cả nhà mày rồi ngồi đấy mà giúp. Ép người quá đáng nhất là ép tình thì đéo còn mạng đâu thằng ngu. Tốt nhất mày lên để con kia nó giải quyết. Ăn lồn gì mà mày ngu thế. Đm đã bạn bè nó biết cả tông ngôn nhà mày rồi. Bỏ đi mà làm chó thôi.

Cannabiz

Già trâu
Chuyện này không nói được, không phải người trong cuộc thì không rõ được. Chắc gì thằng chồng kia đã tốt đẹp.
Nhưng ở đây là tư vấn về mặt pháp lý thôi.
Mày nói n vl. Kể cả thằng chồng kia nó có là rẻ rách thì cũng phải đợi 2 vc nó giải quyết với nhau. Thằng thớt này chắc có lòng tăm tia từ trước rồi lên mới thế. Thôi bỏ chó ko nó lại cho cả nhà thằng thớt ăn bả chó.

nhatminh2012

Già trâu
Mẹ đôi gian phu dâm phụ, không đủ tư cách nuôi... con, lúc chúng mày sướng thì không sao, lại lôi nó ra tẩn suốt cho mà xem

bibi1101

Già trâu
theo tao thì mày bảo thẳng con vợ là để mày nuôi. còn ra toà dưới 3 tuổi thì là mẹ rồi

giap2211

Đàn em Khá Bảnh
Cho phép tao chửi đjt con mẹ thằng thớt, mày là nguyên nhân khiến đứa bé k có được gia đình trọn vẹn mà mày bảo game này mày thắng, thắng cái đầu buồi à? Mày với con bồ mày k đủ tư cách nuôi con, nói thế cho nhanh. Đợi quá 3 tuổi thằng chồng kiện lại là 2 chúng mày game over. Đjt mẹ cái loại gian phu dâm phụ, đứa bé sau này lớn lên nó sẽ nguyền rủa 2 đứa chúng mày, nó sẽ đi theo bố đấy là điều chắc chắn.

Oppa
idonthavealover

idonthavealover

Đàn em Khá Bảnh
Quay lại với chồng rồi. Con người chông chính kiến. Bỏ, nhưng vẫn yêu em, vẫn giúp ddwox em. Tôi không nỡ xa em :feel_good:

Thiên Mệnh

Già trâu
Dưới 36 tháng thì con sẽ nghiễm nhiên được theo mẹ mà, trừ khi bố chứng minh được nếu đứa trẻ ở với mẹ sẽ nguy cơ bị bạo hành, hoặc sẽ có cuộc sống và nền giáo dục rất không tốt(mẹ lô đề cờ bạc hút hít,...)

Oppa
idonthavealover

idonthavealover

Đàn em Khá Bảnh
Dưới 36 tháng thì con sẽ nghiễm nhiên được theo mẹ mà, trừ khi bố chứng minh được nếu đứa trẻ ở với mẹ sẽ nguy cơ bị bạo hành, hoặc sẽ có cuộc sống và nền giáo dục rất không tốt(mẹ lô đề cờ bạc hút hít,...)
Nó quay lại rồi, vào phút 90, lũ đàn bà :feel_good:

Oppa
idonthavealover

idonthavealover

Đàn em Khá Bảnh
Thế là mày mất cả bạn và bạn vợ. Đm thằng tâm hồn chó dại. Đời thiếu gì đàn bà mà mày bệnh thế. Tao nghĩ mày sẽ có ngày lòi ruột vì mày ngu vkl.
Mất rồi, mất thế giới của tôi rồi. Chán sống rồi, khong còn gì để bám víu nữa rồi :feel_good:

Oppa
idonthavealover

idonthavealover

Đàn em Khá Bảnh
Phút 90 mày để mất tình yêu của mày, thế giới của mày, mày vô dụng, mày bất tài

Lotutt

Giang hồ mạng 4.0
Game nào mày thắng? Vợ mày thua hay chính đứa con của mày thua?
Tao chả thấy có thắng thua nào cả.
Nó giật vợ thằng bạn thân của nó. H con đấy đang li dị chồng để theo nó. Mày hiểu ko?