Ma trêu... hay do căng thẳng tâm lý.... ???

gnocxn

Con chim biết nói
Nhớ hồi bé xem phim ma cương thi mà éo dám ra vườn đi đái buổi đêm

danmoclop

Checker mới lớn
Con người có kinh hồn và thể xác. Trong đó linh hồn thì tml nào yếu sẽ bị các linh hồn đã chết (ma) nó hay bám . 1 số cao nhân thì có thể nhìn và bắt doạ quát được vong. Tin tao đi vong là có thật vì tao đã từng nói chuyện với 1 trung tá quân đội làm ở đoàn kinh tế của 1 tỉnh. Ông ý nói trước ông k tin có vong sau giá đình có 1 số chuyện và nhờ 1 cao nhân trục vong cho thằng con trai (nó bị ma đưa đi chốn k tìm thấy).

160mm

Đàn em HHH
Trước tao vẫn hay mơ thấy địt nhau vs ai đó mà đéo quan tâm lắm vì nghĩ chỉ là tâm lý nứng cặc bình thường của đàn ông, mà đợt rồi si mê một em gái và tỉnh cơn mê rồi rồi mới thấy có lẽ tao bị tiền duyên hay duyên âm
Suốt thời gian đó trong tao luôn bị căng thẳng vs có những suy nghĩ tiêu cực khi bên em( hối thúc tao nói ra - nguyên nhân chính tan vỡ)
Thêm nữa hàng đêm ma nữ luôn lôi kéo tao làm tình nhưng đều bị từ chối.( khoảnh thời gian quen em kia )
Đến giờ chia tay xong rồi nghĩ lại thời gian qua thấy tao đúng bị điên, mà còn ảnh hưởng em vs chính em cũng không thoải mái
Hôm rồi 4 h sáng nằm đéo ngủ được nằm nghĩ “ chán vkl, cậu ơi địt nhau với tớ ( tao gọi bạn ma nữ đó là cậu ) xong thiếp vs mơ lúc nào không biết,
Xong làm 2 shoot vs tỉnh thì tim đập mạnh, thở hộc hộc,
Mà chuyện tiền duyên ( duyên âm ) tao thấy khá hay vì nhiều em ma theo mình cũng muốn bảo vệ mình, tránh xa những mối quan hệ không tốt, đừng thằng nào nghe thầy bảo căt nhé

Sửa lần cuối:

Bé mều

Bát sứ hư hỏng
Trước tao vẫn hay mơ thấy địt nhau vs ai đó mà đéo quan tâm lắm vì nghĩ chỉ là tâm lý nứng cặc bình thường của đàn ông, mà đợt rồi si mê một em gái và tỉnh cơn mê rồi rồi mới thấy có lẽ tao bị tiền duyên hay duyên âm
Suốt thời gian đó trong tao luôn bị căng thẳng vs có những suy nghĩ tiêu cực khi bên em( hối thúc tao nói ra - nguyên nhân chính tan vỡ)
Thêm nữa hàng đêm ma nữ luôn lôi kéo tao làm tình nhưng đều bị từ chối.( khoảnh thời gian quen em kia )
Đến giờ chia tay xong rồi nghĩ lại thời gian qua thấy tao đúng bị điên, mà còn ảnh hưởng em vs chính em cũng không thoải mái
Hôm rồi 4 h sáng nằm đéo ngủ được nằm nghĩ “ chán vkl, cậu ơi địt nhau với tớ ( tao gọi bạn ma nữ đó là cậu ) xong thiếp vs mơ lúc nào không biết,
Mà chuyện tiền duyêm ( duyên âm ) tao thấy khá hay vì nhiều em ma theo mình cũng muốn bảo vệ mình, tránh xa những mối quan hệ không tốt, đừng thằng nào nghe thầy bảo căt nhé
Chúc mừng m. Dung nhan con ma làm 2 shot với m t đoán chắc như file đính kèm

tichxuan

Già trâu
Mà chuyện tiền duyên ( duyên âm ) tao thấy khá hay vì nhiều em ma theo mình cũng muốn bảo vệ mình, tránh xa những mối quan hệ không tốt, đừng thằng nào nghe thầy bảo căt nhé
vậy là đỡ tốn tiền đi check hàng rồi, ngon nhất tml mày

Gà con lon ton x

Khả Di đây
Hồi 2009, tôi có thuê 1 căn hộ cho gấu (lúc đấy chưa cưới) ra Hà Nội một thời gian, ngay bên cạnh căn tôi. Căn hộ này cũng đã có nhiều người ở, nhưng cứ chuyển nhà suốt, tới lúc em thuê thì đã 2 tháng chưa có người ở. Khi nào tôi sang ngủ ở căn này thì cảm giác ngủ dậy rất mệt, kiểu ngủ chập chờn. Một tối tôi đang nằm ngủ thì có tiếng bước chân, cứ nghĩ là gấu em nên mặc kệ. Một lúc sau vẫn nghe thấy tiếng, tôi quay người lại thì thấy gấu vẫn đang nằm ngủ bên cạnh. Tôi giật thót cả người, thức cả gấu dậy, gấu cũng ngơ ngác. Sau đó dậy kiểm tra quanh nhà thì chẳng thấy gì cả. Không biết có phải tôi nghe nhầm không. 1 tháng sau gấu về quê đi làm, nhà đấy trả cho chủ nhà.

Lại còn chuyện gặp ma nữ tóc ngang vai bị vỡ hàm ở ngoài ban công khu chợ Nguyễn Phúc Lai nữa.. :go:
Hóng chuyện con ma vỡ hàm :(((((

Joker139

Thất ca Hội Tam Hoàng
5 năm làm chung cư cao cấp đến xã hội công trình nào dự án nào cũng có mạng người nằm xuống .

Danvipthanhdo

Quàng Tử Gió
Năm lớp 12, tao ngủ 1 mình xưa giờ đéo sao. Trên cạnh đầu giường của tao luôn để 1 cái đèn cầy ly (ngoài là ly miểng, trong là đèn cầy đỏ), để có bị cúp điện thì vơ tay lấy rồi thắp. Tối đó 10h ngủ rồi, 12h nghe 1 cái ầm trên đầu giường. Lật đật dậy, cái ly trên đầu giường vỡ toang, sờ vào nóng hổi. Mảnh ly thấy màu đen đen của lửa đốt, đéo hiểu tại sao luôn. Hôm đó ra phòng khách coi tivi tới sáng. :)). Còn hồi nhỏ cấp 1, tao ngủ chung bà chị, đèn ngủ trái cà na. Tối nào cũng thấy bóng người đung đưa động đậy trên tường, mẹ hồi đó nhỏ đéo biết gì, chỉ nằm sợ trùm mền kín rồi ngủ.

Joker139

Thất ca Hội Tam Hoàng
Chuẩn không cần chỉnh. Mấy vụ lớn dấu đéo dc mới lên báo thôi
K phải lớn hay nhỏ mà k dấu được, qtrong nhà thầu thi công mạnh cỡ nào thôi, hầm vs thang máy k phải tự nhiên mà nó khiến mình rợn rợn đâu =)