Massage Minh Tâm LTK- Chia sẽ số đẹp.

KuTovaDai

Đàn em HHH
con này 09 cũ chứ đâu vú to nà viền quanh vú cũng to vl t bóp nó né ra đm
T đi nó lần đầu nó than mệt xin ngủ 15'. T cũng mới lai rai mấy chai nên ngủ luôn. Lát nghe cốc cốc hết giờ.
Lúc đó cũng trễ nên về luôn, hài vcl, tip nó k lấy. Lần sau vào thì nó khá nhiệt tình. Nc bé này hợp với mấy bác thích xì teen xì khói.
Mà nói thật, v1 to quá cỡ nhìn k đẹp.

jackki3357

Đầu đường xó chợ
T đi nó lần đầu nó than mệt xin ngủ 15'. T cũng mới lai rai mấy chai nên ngủ luôn. Lát nghe cốc cốc hết giờ.
Lúc đó cũng trễ nên về luôn, hài vcl, tip nó k lấy. Lần sau vào thì nó khá nhiệt tình. Nc bé này hợp với mấy bác thích xì teen xì khói.
Mà nói thật, v1 to quá cỡ nhìn k đẹp.
làm thái độ lòi lõm vl đấm cũng tạm đc t quay về ch lại thôi ltk chán quá

Tô khất nhi

Đầu đường xó chợ
t đi thì bỏ qua phần ms, bảo e nó lên nằm ấp thôi. Ấp ra nước thì móc durex ra mà dứt. T đi 3 số này thấy đơn giản mà, đâu có gì phức tạp. TIP 1t5 (có 32 tip 2t vì đúng gu)
Cái minh tâm này ở đâu . T muốn đi

Doantien193

Trẻ trâu
Em 23 LTK có BJ cháo lưỡi vét máng j ko tụi bây, bữa xún thấy hỏi locker thấy em nó ngon quá

cucacthancong

Phó thường dân
Hôm trước mới ghé Minh Tâm LTK, gặp em 47 gái Cần Thơ đánh giá chung: V1 hệ bưởi, da trắng, dáng tạm ổn. Khi BJ, em tuột trên-dưới cho anh em khám phá thoải mái.
Anh em nào có số khác chia sẽ giúp mình. Khi ra về nhìn thấy 1 em dáng cao, trắng, cũng rất hấp dẫn, nghe nói là số 1. Anh em nào đã đi số 1 này chia sẽ chút infor nhé.
Thank anh em nhiều
số 1 vòng 1 sửa, mặt sửa, hôm tao đi e đèn đỏ nên k làm gì nhiều

cailoncatkhong

Trẩu tre
đụ mẹ mấy tml chửi locker là mấy thằng cc muốn gái đẹp thì bo cho tụi nó tiền ít mà đòi đồ thơm nc ncc lũ ngu tụi m

Anhladad

Thanh niên hoi
đụ mẹ mấy tml chửi locker là mấy thằng cc muốn gái đẹp thì bo cho tụi nó tiền ít mà đòi đồ thơm nc ncc lũ ngu tụi m
T thấy m chửi hơi quá. Bản thân t thấy có bo cho locker thì chúng nó vẫn chỉ dẫn các e lên theo tour sẵn các em chứ ít ( ko phải ko có ) đứa để ý mình nói gu mình ntn mà nó lựa