Mbbg nặng vừa vs mặn vừa

Tiger Beer

Giang hồ mạng 4.0
ĐÚng rồi fen, bà này thời đỉnh cao làm tình máu lắm, body chuẩn MB, mặt cũng dễ thương, nhưng tầm từ 2014 trở đi thì chị bắt đầu công nghiệp, rồi sau này t nghe có bệnh nên t cũng né luôn
Mình định gặp lại chị Hằng đấy , cũng nghe nhiều anh em nói có bệnh phụ khoa , người thì nói đã hết rồi , không biết giờ như thế nào..

Fake1

Trẩu tre
Chi 0762095814
Mới xong, nhìn cảnh đời thấy mình còn sướng chán, ko biết ăn bận, ko biết điêu ngoa, e này thực sự là do cuộc sống mưu sinh.
Chống chỉ định tiền to như cái bánh xe bò
Giá gốc hỏi mấy bác trên, mình đưa e nó 200k + trả phòng cho e nó
311838

Tiger Beer

Giang hồ mạng 4.0
Chi 0762095814
Mới xong, nhìn cảnh đời thấy mình còn sướng chán, ko biết ăn bận, ko biết điêu ngoa, e này thực sự là do cuộc sống mưu sinh.
Chống chỉ định tiền to như cái bánh xe bò
Giá gốc hỏi mấy bác trên, mình đưa e nó 200k + trả phòng cho e nó
View attachment 311838
Hay quá người anh em , đôi khi tiền rất quan trọng đối với nhiều người , nhưng ta phải làm chủ đồng tiền đừng để nó làm chủ ta , giúp đỡ người khác được gì cứ giúp không quan trọng trả lại , tết thì cờ bạc cả 5 đến 10 triệu mà đi chơi 50k đến 100k lại tiếc , đàn ông như vậy là không được...

Tiger Beer

Giang hồ mạng 4.0
Chị Chi này rất tội nghiệp , lần đầu tiên mình gặp thì chỉ khóc và có kể về hoàn cảnh gia đình , chồng bỏ đi 1 mình bệnh tật nuôi con nhỏ nên bán vé số không đủ trang trải mới phải đi làm nghề này... lại còn bị đám bê đê chó đứng gần đó chửi bới và hâm dọa liên tục.. nói không phải khoe khoang chứ mình làm 1 lần nên từ đó chị chi mới được yên ổn đứng đó đón khách...Nổ 1 lần là đám bê đê nó sợ đến già

thich_may_bay

Trẻ trâu
Chị Chi này rất tội nghiệp , lần đầu tiên mình gặp thì chỉ khóc và có kể về hoàn cảnh gia đình , chồng bỏ đi 1 mình bệnh tật nuôi con nhỏ nên bán vé số không đủ trang trải mới phải đi làm nghề này... lại còn bị đám bê đê chó đứng gần đó chửi bới và hâm dọa liên tục.. nói không phải khoe khoang chứ mình làm 1 lần nên từ đó chị chi mới được yên ổn đứng đó đón khách...Nổ 1 lần là đám bê đê nó sợ đến già
Chị này tui đi mấy lần ở Phú Nhuận, đồng hương với tui, cùng huyện luôn, tui nói chị đi qua ks gần chổ tui làm mà chị cũng siêng, tui cho thêm và trả luôn tiền phòng, thấy cũng tội nghiệp.