Mở hồ

hoangtumuaphun

Già trâu
Tốt nghiệp luật mà chưa có kinh nghiệm đi làm bao giờ thì có thể làm được những cv gì hả các huynh( trừ trai bao :)) )?? Em buồn quá không có định hướng gì :((

longtu

thèm lồn mãn tính
Phụ thuộc độ nhanh nhen lanh lợi của mày thôi, mày có thể xin vào các văn phòng luật xin làm các việc đơn giản rồi từ đó có kn làm đúng chuyên môn mình hơn, còn mày giỏi hơn nữa thì mở cái gì đó ra kinh doanh luôn :vozvn (25):

mitdoz30

Già trâu
xin vào văn phòng Luật không lương hoặc lương thấp lấy kinh nghiệm, cách làm...
Học chờ thi công chức ( học giỏi nhé, còn khá thì khỏi ôn mất thời gian).

Oppa
H

hoangtumuaphun

Già trâu
Phụ thuộc độ nhanh nhen lanh lợi của mày thôi, mày có thể xin vào các văn phòng luật xin làm các việc đơn giản rồi từ đó có kn làm đúng chuyên môn mình hơn, còn mày giỏi hơn nữa thì mở cái gì đó ra kinh doanh luôn :vozvn (25):
em lại đ giỏi mới chết :(((((

Oppa
H

hoangtumuaphun

Già trâu
xin vào văn phòng Luật không lương hoặc lương thấp lấy kinh nghiệm, cách làm...
Học chờ thi công chức ( học giỏi nhé, còn khá thì khỏi ôn mất thời gian).
Em chưa có kinh nghiệm làm gì nên gửi cv các vp mà ko đc hồi âm!! Buồn quá :(( loser cmnr

longtu

thèm lồn mãn tính
em lại đ giỏi mới chết :(((((
Vậy theo tao mày nên làm giang hồ mạng đi. Cạo trọc đầu, mượn ai bộ dây chuyền và ít tiền, không có thì vàng giả và tiền giả vác về:vozvn (1):. Lên mạng nói đạo lý tình nghĩa anh em, lâu lâu kiếm thằng nào nổi nổi như là hiệp đen, khánh sờ kai:vozvn (16):, máu hơn thì tô lâm hay bác nguyễn phú trọng cà khịa. Đảm bảo ăn tiền youtube hàng ngày luôn, câu view hô hào chia sẻ mạnh lên là sống khoẻ:sweet_kiss:

kinkinraiso

Phó thường dân
Vậy theo tao mày nên làm giang hồ mạng đi. Cạo trọc đầu, mượn ai bộ dây chuyền và ít tiền, không có thì vàng giả và tiền giả vác về:vozvn (1):. Lên mạng nói đạo lý tình nghĩa anh em, lâu lâu kiếm thằng nào nổi nổi như là hiệp đen, khánh sờ kai:vozvn (16):, máu hơn thì tô lâm hay bác nguyễn phú trọng cà khịa. Đảm bảo ăn tiền youtube hàng ngày luôn, câu view hô hào chia sẻ mạnh lên là sống khoẻ:sweet_kiss:
k phải ai cũng như khánh sky đc đâu, nó chửi dũng trọc từ năm ngoái đến năm nay mà dũng trọc đéo tìm đc nó thế mới tài

Oppa
H

hoangtumuaphun

Già trâu
Ý em là em ko kiểu quá xuất sắc hay là siêu nhân ấy! Chứ học em nghĩ vẫn học đc hơi lười thôi! Theo đuổi giang hồ mạng là dở rồi :)))

Trâu Lái Xe

Checker chuyên nghiệp
Tml lại thèm lol chuẩn