Người giàu không có mấy khi ngủ ngon ?

muzakk

Trẻ trâu
Cuộc đời này vất vả kiếm tiền cũng để lo cho bố mẹ, vợ con, anh em, nhân viên. Chung quy lại là vì ng khác. Còn bản thân thì vất vả vl có khi đéo ai chia sẻ cùng. Chán vl

pockerface

Thanh niên hoi
Cuộc đời này vất vả kiếm tiền cũng để lo cho bố mẹ, vợ con, anh em, nhân viên. Chung quy lại là vì ng khác. Còn bản thân thì vất vả vl có khi đéo ai chia sẻ cùng. Chán vl
T cũng thế, bị mất ngủ kinh niên, tiền đình. Có hôm đang nằm, xong đứng lên bị chóng mặt ngã ngửa ra sàn nhà.

timl

Giang hồ mạng 4.0
" Chú nhiều khi muốn ngủ một giấc từ 10h đến 6h rưỡi như ngày xưa mà giờ khó quá "

Đây là câu mà một ông đại gia đi Rolls Royce - là bạn thân của chú ruột tao nói với tao trong một bữa nhậu. Chú ấy là đại gia trong nghành bất động sản, du lịch và kinh doanh nhiều mảng khác nữa, vàng mà mở két ra chắc rơi gãy mẹ chân =)) tiền thì nhiều như núi . Tao có hỏi vì sao thì nghe chú ấy nói tao mới biết hóa ra giàu quá cũng không hẳn là đã hạnh phúc. Người ta bảo Cô thương thì muốn nghèo cũng phải giàu, ông này chỉ mới 48 tuổi mà gần như tất cả mọi thứ đều viên mãn, vợ đẹp, con khôn. Người ngoài nhìn vào thấy có người thì ngưỡng mộ, có người thì đố kị, thèm thuồng nhưng mấy ai hiểu người ta ngoài vận số thì cũng phải lăn lộn thương trường bao nhiêu năm, chịu đủ cay đắng ngọt bùi từng đó thời gian, ngoài thời gian cho công việc ra thì ngày nào về cũng say lướt khướt vì tiếp khách mà có nôn dc đâu, về đến nhà mới chạy vào wc móc họng cho ra hết, rồi đâu chỉ rượu, có khách hàng thì muốn bàn việc trên sân tennis, sân golf hay thậm chí trên người mấy em kiều nữ ấy. Công việc thì vào nam, ra bắc liên tục có khi cả tuần chả được gặp vợ con, , tiền kiếm ra thì chả có thời gian mà tiêu đã thế phải thường xuyên đi ngoại giao, thôi thì đủ mọi loại thành phần, nào là quan chức từ cấp quận đến trung ương, rồi cả mấy ông xã hội nữa, có hôm đi nhậu say mèm đến 4h sáng về chỉ kịp thay quần áo rồi ra sân bay bay vào Qui Nhơn chuyến sớm nhất nhưng vào đó lúc nào cũng phải tỏ ra tươi tỉnh, thân thiện mặc dù muốn ngáp vc =)). Điện thoại thì 2,3 cái lúc nào cũng trong tình trạng máy nóng rực vì gọi công việc nhiều thậm chí đêm cũng không thiếu những khách hàng gọi điện trao đổi công việc mà luôn phải bình tĩnh nói chuyện, ở tuổi 48 mà tóc còn bạc nhiều hơn các cụ tuổi 70.

Chúng mày nghĩ người ta có thật sự sướng như những gì anh em mình thấy không ?
Ông này như cc, hoặc mày 3xao.
Đm tầm đi RR việc đáo j phải lo khách hàng, để lính nó lo chứ. Đẳng này chỉ đi hầu 1-2 cụ bên bộ kg trưởng thôi, mà mấy cụ này tanh lắm, ông nào thik nhậu thì chơi hẳn ziệu 90 độ cồn, ăn hàng độc ngồi nhấn nháp là chính, đeos bú ừng ực như # đâu!
Còn kg ngủ đc là hẳn nhiên, lo tính trăm bề ngủ thế nào đc , tao cũng từng bị 1 thời gian. Đm tiền tỷ cứ chạy ngoài đg và trong túi tg khác, trong khi tới tháng là bank nó auto trừ tiền, kg tiền thì nợ Ck nợ....nhưng tầm tao lúc ý còn bé quá, vẫn biết tuyền to sóng lớn, nhưng thuyền to quá đéo lo sóng chỉ lo băng trôi hoặc ngư lôi thôi.
Nên nói như khổng tử đéo sai: biết đủ là đủ , biết buông bỏ mọi chuyện nhẹ tựa lông hồng. Mà nhiều tg bạn tao nó phục tao khoản buông bỏ vô tư như con nít, bí kíp : lên xam 8 thúi để đầu óc bớt ủ mưu, 1 ngày nên nghĩ tới lol vài 3 lần, thấy nứng căc cứ kiếm đại 1 em nào mình kết đi , kg quan trọng hình thức , em nào khéo léo là chiến, kiểu như chơi đc 5p phụt mẹ rồi, mà nó hiểu ý làm tình xong nó biết mình sắp phụt leo lên rên rỉ là hét .... roiif anh ơi sg quá .... làm mình thăng hoa là đc . Chứ đm đá 4 xong nó cười khẩy nhục mặt đàn ông và lâu ngày tự kỷ về sex thì quay tay mãn tính.

whoami

Đàn em HHH
Nói thật là tao chỉ nghe thấy mấy câu hỏi “Giàu để làm gì”, “Nhiều tiền để làm gì” từ những người thất bại

Superman_xxx

Trẻ trâu
Ông này như cc, hoặc mày 3xao.
Đm tầm đi RR việc đáo j phải lo khách hàng, để lính nó lo chứ. Đẳng này chỉ đi hầu 1-2 cụ bên bộ kg trưởng thôi, mà mấy cụ này tanh lắm, ông nào thik nhậu thì chơi hẳn ziệu 90 độ cồn, ăn hàng độc ngồi nhấn nháp là chính, đeos bú ừng ực như # đâu!
Còn kg ngủ đc là hẳn nhiên, lo tính trăm bề ngủ thế nào đc , tao cũng từng bị 1 thời gian. Đm tiền tỷ cứ chạy ngoài đg và trong túi tg khác, trong khi tới tháng là bank nó auto trừ tiền, kg tiền thì nợ Ck nợ....nhưng tầm tao lúc ý còn bé quá, vẫn biết tuyền to sóng lớn, nhưng thuyền to quá đéo lo sóng chỉ lo băng trôi hoặc ngư lôi thôi.
Nên nói như khổng tử đéo sai: biết đủ là đủ , biết buông bỏ mọi chuyện nhẹ tựa lông hồng. Mà nhiều tg bạn tao nó phục tao khoản buông bỏ vô tư như con nít, bí kíp : lên xam 8 thúi để đầu óc bớt ủ mưu, 1 ngày nên nghĩ tới lol vài 3 lần, thấy nứng căc cứ kiếm đại 1 em nào mình kết đi , kg quan trọng hình thức , em nào khéo léo là chiến, kiểu như chơi đc 5p phụt mẹ rồi, mà nó hiểu ý làm tình xong nó biết mình sắp phụt leo lên rên rỉ là hét .... roiif anh ơi sg quá .... làm mình thăng hoa là đc . Chứ đm đá 4 xong nó cười khẩy nhục mặt đàn ông và lâu ngày tự kỷ về sex thì quay tay mãn tính.
Tml chuẩn đét . T bị bụng phệ , dnay ysl. Rất cần mấy em gái an ủi kiểu đấy :((

Camapchetduoi

Checker nghiệp dư
trong lúc làm ăn được thì tranh thủ mà vơ vét. thà bận rộn như thế sống còn hơn gấp tỷ lần mấy bố nát riệu và thất nghiệp nốc riệu suốt ngày và ngủ như chó chết =))

BILL_HỊP

Cụ Bư
Đm giàu vừa thôi .
Bảo bạn chú mày viên mãn rồi thì nghỉ mẹ đi .
Kiếm đéo j nữa , định lọt top 10 thằng giàu nhất VN à .
Mấy thằng giàu là hay xạo lồn lắm .

timl

Giang hồ mạng 4.0
Tml chuẩn đét . T bị bụng phệ , dnay ysl. Rất cần mấy em gái an ủi kiểu đấy :((
Uh, mày kiếm em nào đc đc dạy dỗ đàng hoàng là ổn. Tao thường bắt bọn đó mút trứng nên 1 lúc sau nó thốn dái địt dai hơn thấy rõ, mà vừa kg lo bệnh, tao kg bao giờ cho 4 ngậm đầu đạn, chỉ lau ngoài nòng súng và đá bi thôi, rau cỏ thì vô tư nhé. Đm thik nhất mấy con mà tg Ck trưởng giả đạo mạo, kg bú lol bao giờ và nó cũng đeos cho V bữa cặc đến lúc gặp mình đào tạo vui vãi đái, hứng hơn cả bọn 18t mày ah. Nhiều chuyện bi hài lắm, đm bú lol nó lần đầu nó cứ eo ơi anh này kỳ ghê, đến lần 2 hỏi bú kg em? Nó lại tát yêu vô mồm mình roiif anh kỳ ghê, roiif chiêu thức tăng nặng từ từ đến 1 ngày đẹp giờ nó tự nói em nghiện anh mất zồi là chuẩn bị bỏ đc roiif nhé

timl

Giang hồ mạng 4.0
Đm giàu vừa thôi .
Bảo bạn chú mày viên mãn rồi thì nghỉ mẹ đi .
Kiếm đéo j nữa , định lọt top 10 thằng giàu nhất VN à .
Mấy thằng giàu là hay xạo lồn lắm .
Thấy nghìn tỷ mà nợ bank hết mẹ 800 rồi thì nghỉ thế nào đc ! Loại này chắc đang phông bạt thôi, qua đc là may mắn

Superman_xxx

Trẻ trâu
Uh, mày kiếm em nào đc đc dạy dỗ đàng hoàng là ổn. Tao thường bắt bọn đó mút trứng nên 1 lúc sau nó thốn dái địt dai hơn thấy rõ, mà vừa kg lo bệnh, tao kg bao giờ cho 4 ngậm đầu đạn, chỉ lau ngoài nòng súng và đá bi thôi, rau cỏ thì vô tư nhé. Đm thik nhất mấy con mà tg Ck trưởng giả đạo mạo, kg bú lol bao giờ và nó cũng đeos cho V bữa cặc đến lúc gặp mình đào tạo vui vãi đái, hứng hơn cả bọn 18t mày ah. Nhiều chuyện bi hài lắm, đm bú lol nó lần đầu nó cứ eo ơi anh này kỳ ghê, đến lần 2 hỏi bú kg em? Nó lại tát yêu vô mồm mình roiif anh kỳ ghê, roiif chiêu thức tăng nặng từ từ đến 1 ngày đẹp giờ nó tự nói em nghiện anh mất zồi là chuẩn bị bỏ đc roiif nhé
Đm ysl nên bú lồn là việc bắt buộc :)) kéo dài cuộc chơi

Inception

Đàn em HHH
Chú mày ham nhậu nhẹt nên bê tha chứ chú tao xây nhà từ nam ra bắc đíu phải nhậu với ai bao h, có bác thủ với bác tổng nhưng 2 bác này chắc cũng ko ham hố nhậu, ah chú tao tên Vượng nhé.