Người tao yêu đi làm gái Massage

Oppa
ZAIPC

ZAIPC

Trai thôn 4.0
Bạn cứ bịt mặt vô message rồi gạ địt trước, nếu em nó không cho thì mở mặt ra xin em nó
Vãi bạn. Đi massage sao giấu đc mặt chứ, nói vs dáng người là biết rồi

Oppa
ZAIPC

ZAIPC

Trai thôn 4.0
Đi đi còn được chịch, k đi đéo được chịch đâu
Uh. Nhưng khi đến khó xử vãi. Vd đi theo đoàn, giả vờ ko biết em nó làm ở đó thì tốt. Có cớ bảo mấy ông anh dẫn cho đi

Thanhtam9886

Giang hồ mạng 4.0
Đúng rồi m đừng đi,nó mà biết m đi massa nó coi thường m đó.nó sẽ nghĩ m như bao thằng đàn ông khác.:vozvn (15):

Pierre Cardin

Trẩu tre
Uh tao biết. Nhưng tao thích em nó cơ. Cảm xúc mà. Chứ bí quá thì tao check hàng đc. Chẳng qua tao thích em nó nữa. Nhưng nếu mà đến thì lại ko biết nói như nào. Khó xử quá
Cứ để nó diễn ra tự nhiên nhé.

kazehaijme

Trẻ trâu
Nó đã làm nghề này rồi thì sẽ phân minh giữa tình cảm và công việc, cứ đi đi
Còn đã thích thích nhau rồi thì khả năng lúc massage đc đút vô đấy
Còn m đừng hy vọng sau này tiến triển xa gì, bản thân m lúc này chấp nhận được, nhưng sau này có đảm bảo chấp nhận đc em nó không

Oppa
ZAIPC

ZAIPC

Trai thôn 4.0
Đúng rồi m đừng đi,nó mà biết m đi massa nó coi thường m đó.nó sẽ nghĩ m như bao thằng đàn ông khác.:vozvn (15):
Thì tao cũng thế. Sợ 2 anh em gặp nhau. Đứng hình luôn. Sau nó khó xử

Oppa
ZAIPC

ZAIPC

Trai thôn 4.0
Nó đã làm nghề này rồi thì sẽ phân minh giữa tình cảm và công việc, cứ đi đi
Còn đã thích thích nhau rồi thì khả năng lúc massage đc đút vô đấy
Còn m đừng hy vọng sau này tiến triển xa gì, bản thân m lúc này chấp nhận được, nhưng sau này có đảm bảo chấp nhận đc em nó không
Thì tao đi, nếu em nó thoải mái thì tao tin 90% địt nhau tại quán. Tao cũng chỉ thích em nó tại thời điểm này thôi. Để tán đc có chỗ xả ra đút vào. Vì cưới thì cũng hơi khó. Vì đã làm nghề này. Sợ em nó mai kia ko chịu khổ vs tao đc. Nhà em ý nghèo, tao thương em ý cũng dòng đời sô đẩy. Chứ bản chất tốt và hiền lành

Quanle88888

Trẻ trâu
Uh. Nhưng gặp nhau trong hoàn cảnh đó. Ko biết nói vs em nó và em nó nói gì
Còn nói méo gì nữa rủ e ấy sau ca đi ăn đêm rồi chịch thôi. Nhớ Típ e ấy nhiều nhiều là có ấn tượng ngay

Oppa
ZAIPC

ZAIPC

Trai thôn 4.0
Còn nói méo gì nữa rủ e ấy sau ca đi ăn đêm rồi chịch thôi. Nhớ Típ e ấy nhiều nhiều là có ấn tượng ngay
Chúng mày có nên bảo là biết em nó làm massage, xong lần sau đi ko

HOLYKNIGHTVN

Đầu đường xó chợ
tao phải nói là tao phục mấy thằng yêu gái massage, tao thì chịu, cứ nghĩ 1 tháng có tầm 100 thằng bóp vú, móc... và được nó buscu địt thể yêu nổi

HOLYKNIGHTVN

Đầu đường xó chợ
nhân tiên cho địa chỉ và số em đó tao qua test thử xem, ủng hộ em nó vì nhà nghèo :d

Mr.Dark

Trẻ trâu
Nếu mày yêu thì nên gặp có kế hoạch ( vd như vô tình gặp em ở đó ) mày phải diễn ngu 1 chút. Sau đó mày thể hiện sự cảm thông và tìm cách tâm sự với em nó về tương lai. Làm dc vậy thì chịch lúc đéo nào mà chả được.
Còn nếu chỉ muốn chịch vui thì cứ vác dái tới ăn bánh trả tiền.

Mr.Dark

Trẻ trâu
Nếu mày yêu thì nên gặp có kế hoạch ( vd như vô tình gặp em ở đó ) mày phải diễn ngu 1 chút. Sau đó mày thể hiện sự cảm thông và tìm cách tâm sự với em nó về tương lai. Làm dc vậy thì chịch lúc đéo nào mà chả được.
Còn nếu chỉ muốn chịch vui thì cứ vác dái tới ăn bánh trả tiền.