Sài Gòn Nhưng số tao đã từng đi của hệ thống MT

Whatthefack

Già làng
đúng rồi cho dù

có j đâu phá giá m, mày đưa tip cao hơn mb xíu thì m muốn nó làm z chả được, tao đợt trước có quen 1 em trong ĐN lấy xích vô dắt nó bò khắp phòng luôn, chơi mấy trò biến thái vui lắm m, ko cần nó bj nhìn nó làm theo ý mình muốn ra lun ấy chứ
Tao đùa đấy chứ tao đi toàn hj làm gì có em nào cho địt, vụ biến thái thì nhiều có em kể ông ấn độ vô bắt nó mang giày cao gót đạp vô mặt lão rồi liếm giầy nữa, tao cũng là fan biến thái đây
Có không?
Bữa nào tao vào bắt nó kêu meo meo xem thử, tao thích có con mèo bự như vậy.

Cuoc-song-te-nhat

Checker nghiệp dư
đúng rồi cho dù

có j đâu phá giá m, mày đưa tip cao hơn mb xíu thì m muốn nó làm z chả được, tao đợt trước có quen 1 em trong ĐN lấy xích vô dắt nó bò khắp phòng luôn, chơi mấy trò biến thái vui lắm m, ko cần nó bj nhìn nó làm theo ý mình muốn ra lun ấy chứ
Đù má thằng biến thái ! Làm tao tốn mấy hộp kem xoa vết chai đầu gối cho ẻm !

Đà mú thằng bái thiến again .

Bohermain

Thanh niên hoi
Tao đùa đấy chứ tao đi toàn hj làm gì có em nào cho địt, vụ biến thái thì nhiều có em kể ông ấn độ vô bắt nó mang giày cao gót đạp vô mặt lão rồi liếm giầy nữa, tao cũng là fan biến thái đây
đmẹ mấy con ĐN biến thái chết mẹ nghe giọng văn m kể là tao biết con nào rồi:vozvn (1):

tuanva12345

Trẻ trâu
Tao thì có con bé mối quen sn 2k2. Mới nãy nhắn tin với nó là tao có một yêu cầu nhỏ là lúc làm cho tao thì nó nhớ mặc áo ngực màu trắng vì mạng tao hợp với màu trắng. Nó ok liền và dặn khi nào vô thì báo trước với nó.

Gái 18 dễ dãi vkl kêu làm gì cũng làm. Tao có thói quen là cởi hết đồ ra rồi ngồi trên ghế sofa rồi kêu con bé ngồi dưới chân tao. Tay vừa vọc thằng nhỏ tao vừa nói chuyện. Còn tao vừa bóp vú vừa vuốt ve mặt nó. Cảm giác nhìn thằng em của mình cương trên tay của con nhóc thua mình 10 tuổi thú vị vkl.

Bohermain

Thanh niên hoi
bọn m bắt đầu suy nghĩ lệch lạc rồi. t đi ms chỉ thư giãn vừa đủ chừng mực, ăn chơi nhưng không lệch lạc.
giờ thời đại 4.0 rồi m, đi thư giản vô kêu hj bú bình xưa rồi, mấy con đó làm ko lại mấy đứa bj siêu đẳng đâu, tụi nó chuyển sang chơi biến thái hết rồi, vậy mà vui được nhiều tiền m mấy ẻm cũng giữ mối dc ko ít khách hàng